Abin da za a yi idan harshen a kwamfutar ba ya canzawa


PDF shine tsari mafi mashahuri don adana abubuwan da ke cikin rubutu da kuma zane. Dangane da rarraba shi, wannan nau'in takardun za a iya gani a kusan kowane kayan aiki mai ɗorewa ko na'ura mai kwakwalwa - akwai wadatar aikace-aikace na wannan. Amma abin da za a yi idan an aika maka da zane a cikin fayil ɗin PDF, wanda ya kamata a gyara?

Yawanci, dukkanin bayanan aiki an halicce su sannan ana amfani da su azaman takardu tare da DWG tsawo. Shirye-shiryen CAD kamar AutoCAD ko ArchiCAD zasu iya bada tallafin kai tsaye don wannan tsarin fayil. Don canja wurin zane daga PDF zuwa DVG, zaka iya amfani da aikin shigarwa da aka gina a cikin mafita daidai. Duk da haka, saboda irin waɗannan ayyuka, yawancin bayanai ana fassara su ba daidai ba ko gaba ɗaya sun ɓace. Don kauce wa waɗannan matsalolin, muna bada shawarar ba da hankali ga maɓuɓɓuka na kan layi na musamman.

Yadda za'a canza PDF zuwa DWG a layi

Don amfani da kayan aikin da aka bayyana a kasa, kawai kuna buƙatar burauza da damar Intanet. Hanyar sauyawa gaba ɗaya kuma gaba ɗaya yana ɗaukan ikon uwar garke na ayyukan yanar gizo. Wadannan albarkatu suna ba da damar canza dukkanin bayanan tsara - arcs, hatches, lines, etc. - ga abubuwa DWG masu daidaitawa.

Duba kuma: Yadda ake amfani da AutoCAD

Hanyar 1: CADSoftTools PDF zuwa DWG

Shafukan kamfanin-mai haɓaka software don magancewa da gyare-gyare. A nan, mai amfani yana miƙa kayan aiki mai sauƙi na yanar gizon musanya takardun PDF zuwa DWG. Hanyoyin yanar gizo na CadSoftTools suna goyon bayan fayilolin fayilolin har zuwa 3 megabytes a cikin girman kuma ba fiye da raka'a biyu ba a kowace rana. Har ila yau, sabis ɗin ya canza kawai shafuka biyu na takardun kuma ba ya aiki tare da hotunan raster, canza su zuwa OLE-abubuwa.

CADSoftTools PDF zuwa DWG sabis na kan layi

  1. Don amfani da kayan aiki, danna kan mahaɗin da ke sama da shigo da fayil zuwa sabis ta amfani da maɓallin a cikin sashe "Zaɓi fayil ɗin PDF". Sa'an nan kuma shigar da adireshin imel a akwatin da ke ƙasa kuma duba akwatin. "Na yarda in karɓi wasika tare da fayil din da aka canza"sannan danna maballin "Sanya".
  2. Bayan kammala aikin yin fassarar, za a sami sanarwar cewa an kammala sakon zane ga adireshin imel da aka ambata a baya.
  3. Jeka akwatin gidan waya naka kuma sami wasika daga CADSoftTools PDF zuwa DWG. Bude shi kuma danna mahaɗin da ke kusa da taken "Fayil din DWG".

A sakamakon haka, fayil ɗin DWG ɗin da aka ƙaddara, wanda aka haɗa a cikin ZIP-archive, za'a adana shi cikin ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfutarka.

Har ila yau, duba: Buɗe akwatin ZIP

Hakika, an ba dukkan iyakokin, wannan bayani ba za'a iya kira mafi dacewa ba. Duk da haka, idan kana buƙatar canza sabon takardun PDF a zane, sabis zai taimaka maka sosai.

Hanyar 2: Zamzar

Mai mashawarcin layi na yau da kullum wanda ke goyan bayan babban adadin shigarwa da fitarwa. Sabanin kayan aikin CADSoftTools, wannan sabis ɗin ba ya ƙayyade ku a yawan fayiloli da shafukan da za a sarrafa su ba. Har ila yau mafi girma a nan shine matsakaicin girman fayil ɗin mai tushe - har zuwa 50 megabytes.

Zamzar sabis na intanet

  1. Na farko amfani da maɓallin "Zaɓi fayiloli" aika da takardun da ake buƙatar zuwa shafin. Saka tsawo "DWG" cikin jerin zaɓuka "Sauya fayilolin zuwa" kuma shigar da adireshin imel a cikin akwatin rubutu kusa da shi. Sa'an nan kuma fara hanyar yin hira ta danna maballin. "Sanya".
  2. A sakamakon ayyukan da kuka aikata, za ku karbi saƙo game da jigilar kuɗin fayil ɗin don fassarar. Har ila yau zai nuna cewa haɗin don sauke zane za a aika zuwa adireshin akwatin imel naka.
  3. Bude wasiƙar kuma sami wasika daga "Juyin Zamzar". A ciki, bi hanyar haɗin da ke a ƙasa na sakon.
  4. Yanzu a shafin da yake buɗewa, danna danna kawai. Sauke Yanzu a gaban sunan da aka kammala.

Sabis ɗin yana da kyauta kuma yana ba ka damar canza ko da takardun PDF. Duk da haka, duk da fasalin alkaluman da aka yi da ci gaba, Zamzar ba ya tabbatar da cikakken canja dukkan sassa na zane. Duk da haka, sakamakon zai iya zama mafi alhẽri fiye da idan kun yi amfani da aikin shigarwa na ainihi.

Duba Har ila yau: Masu Lissafi na DWG-zuwa-PDF

Yanzu, bayan karanta littattafai, ka san yadda zaka canza fayiloli PDF zuwa fayiloli tare da DWG tsawo ta amfani da kayan aikin yanar gizo. Yana da sauƙi kuma, mafi mahimmanci, baya buƙatar shigarwa na software na uku-sabili da haka mafi amfani.