A cikin wannan labarin za mu dubi shirin "Astra Cutting". Babban aikinsa shi ne ya inganta yankan nahiyar. Software na samar da duk abin da kuke buƙatar ƙirƙirar sassan launi, rahotanni da bugawa. Astra Raskroi ya dace da duka masu sana'a da kuma masu ɗawainiya saboda iko mai sauƙi da kasancewa da ayyuka masu yawa. Bari mu dubi shi sosai.
Ƙara tsari
Yankewa an halicce shi ta tsari na musamman. Ta hanyar tsoho, an ajiye nau'i-nau'i da dama, daga cikinsu akwai teburin da ɓangaren mai ɗawainiya. Don ƙirƙirar abu na musamman, kana buƙatar zaɓar samfurin mai sauƙi. Ƙididdigar ɗakunan karatu na shafukan suna a kan tashar yanar gizon masu ci gaba, kuma akwai aikin shiga daga wasu shirye-shirye.
Ana gyara bayanan samfurin
Don yin yankan da kake buƙatar saka bayanai na samfurin. Anyi wannan a cikin tebur mai mahimmanci. Yawancin sassa an ƙirƙira ta atomatik a cikin shaci, amma mai amfani zai iya gyara ko share su a kowane lokaci. Yi nazari a hankali cikin layi, ya dogara da irin yanke.
Ƙara bayanan ku na faruwa a cikin menu na musamman. A cikin shafuka da yawa akwai wasu siffofin da za su cika. Na farko, ƙara cikakken bayani, abu, tsawon, nisa da yawa. An saita gefuna a gefen shafin. Baya ga cikakkun bayanai, za ka iya haɗa kowane fayil wanda zai bayyana shi ko yin wasu ayyuka.
Takaddun takarda
A ɓangaren na biyu na babban taga, an halicci ɗaya ko sau da dama, inda za a yi yankan. Saka kayan, nisa, tsawo, kauri, tsawon kuma nauyin takardar. Bayan shigar da bayanin, an ƙara shi zuwa teburin. Tana goyon bayan yawancin zanen gado.
Zana taswirar katako
Na karshe amma mataki ɗaya shine zana taswira. An ƙirƙira ta atomatik daidai da bayanin da aka riga aka shigar, amma mai amfani zai iya gyara bayanai da yake buƙata a taswirar taswira.
An gina babban edita a "Astra Cutting", inda takardar da aka zaɓa ya buɗe. Akwai kayan aiki da yawa wadanda zaka iya motsa sassa tare da jirgin. Saboda haka, wannan yanayin yana taimakawa wajen inganta yankan ta hannu. Bayan da canje-canjen zasu kare su kawai kuma aika aikin don bugawa.
Rubuta rubutun
Don aiwatar da yankan yana buƙatar wasu nau'o'in kayan daban, da biyan kuɗi, da kuma tsabar kudi. Don nuna nauyin kayan aiki da kudi don wannan aikin, kawai amfani da shafin "Rahotanni". A can za ku sami wasu nau'o'in takardun, ciki harda rahotanni, maganganun da ƙarin taswira.
Tsarin saitunan
Kula da zaɓuɓɓuka don yankan da bugu, waɗanda suke cikin saitunan shirin. Anan zaka iya saita sigogi masu dacewa sau ɗaya, don haka ana amfani da su zuwa ayyukan da za a biyo baya. Bugu da kari, akwai zaɓuɓɓuka masu yawa don gyarawa na gani.
Kwayoyin cuta
- A gaban harshen Rasha;
- Ƙarshen lokacin gwaji;
- Taimakon ɗakin karatu na samfur;
- Rahoton rahoton;
- Simple dubawa.
Abubuwa marasa amfani
- Ana rarraba shirin don kudin;
- Ƙananan kayan aiki a editan.
"Astra Raskroi" mai sauƙi ne, amma a lokaci guda, shirin na multifunctional, an tsara shi don yin amfani da zane-zane da kuma kayan da aka gyara. Yana ba ka damar inganta wannan tsari, taimaka ka raba bayanan da kuma samun rahotannin akan kayan aiki da farashin.
Sauke samfurin gwaji na Astra
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: