Amfani da kwamfuta, ba shakka, yana kaiwa ga ƙirƙirar nau'o'in matani daban-daban, kuma duk inda aka buga su, a cikin editan ko akan Intanit. Sau da yawa, a wannan lokaci, masu amfani suna kuskuren rubutu, suna farawa tare da rikici da kuma ƙarewa tare da ɓataccen ɓangaren keyboard. A wannan yanayin, akwai shirye-shiryen da zasu iya sauke mai amfani daga wannan rikici. Ɗaya daga cikinsu shine Orfo Switcher, wanda za'a tattauna a wannan labarin.
Kuskuren kuskure
Orfo Switcher zai iya gyara kuskuren da aka yi yayin rubutawa, ko bayar da shawarar hanyoyin da za a zartar da kalma ɗaya. Shirin ya kuma fahimci kalmomin Rasha da aka rubuta tare da fasalin harshen Turanci wanda aka yi ko kuma a madaidaiciya, kuma ta atomatik ya canza su zuwa daidai.
Ƙayyade tsarin Shirye-shiryen
Akwai lokuta a cikin wani shirin da kake buƙatar rubuta kalma tare da wasu kuskure ko a wani layout. Mafi sau da yawa ana ganin wannan a cikin wasannin da yawa lokacin da ke tsara lambobin lamari. Sabili da cewa Orfo Switcher baya yin gyare-gyare, mai amfani zai iya ƙayyade ƙananan waɗanda shirin baya aiki.
Kalmomin mai amfani
Daga cikin ayyukan Orfo Switcher akwai kuma ƙamus waɗanda za a iya ƙara su da kansu. Wannan yana ba da damar shirin don inganta kuma ta haka ba daidai kalmomin da aka rubuta daidai ba. Bugu da ƙari, mai amfani ba shi da cikakkiyar gyara shi. Mai haɓaka bai ƙayyade girman wannan ƙamus ba, wanda ya sa ya yiwu a ƙara kowane adadin kalmomi a can.
Bayanan kalmomi
Idan mai amfani yana amfani da kalmomin shiga wanda ya ƙunshi kalmomin Rasha da aka rubuta a cikin harshen Turanci, za ka iya saka su cikin jerin abubuwan banza. Orfo Switcher zai watsar da waɗannan kalmomi ba tare da kokarin gyara su ba.
Kalmomin sauyawa
A Ortho Svicher akwai jerin da ya ƙunshi kalmomin da za a sauya su. Ya riga ya haɗa da ƙananan bambance-bambance na kurakurai, amma mai amfani zai iya sake cika shi da zaɓuɓɓukan nasa.
Kwayoyin cuta
- Raba ta kyauta;
- Rukuni na Rasha;
- Gyara ta atomatik;
- Yanayin maɓallin atomatik;
- Ƙamus na wucin gadi;
- Kasancewa da wasu;
- Gabatar da kalmomin da ake buƙata don canzawa.
Abubuwa marasa amfani
- Tana goyon bayan Rasha kawai da Ingilishi.
Orfo Switcher wani shiri mai kyau ne wanda zai iya gyara kuskuren masu amfani lokacin da rubutun rubutu. Yana kuma iya ƙayyade abin da ba daidai ba kewayawa keyboard kuma canza shi da kanka. Amma, rashin alheri, shirin yana goyon bayan harsuna guda biyu - Ingilishi da Rasha.
Sauke Orfo Switcher don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: