Compress PDF fayil a kan layi

Wani lokaci kana buƙatar rage girman fayil ɗin PDF don haka ya fi dacewa aika shi ta hanyar imel ko don wani dalili. Kuna iya amfani da ɗakunan ajiya don matsawa daftarin aiki, amma zai zama mafi dacewa don amfani da ayyukan layi na musamman waɗanda aka ƙera don wannan aiki.

Zaɓuka matsawa

Wannan labarin zai bayyana zaɓuɓɓuka masu yawa domin rage girman takardun PDF. Ayyukan da suke samar da wannan sabis suna da mahimmanci kaɗan da juna. Zaka iya zaɓar wani ɓangaren da kake son yin amfani da shi akai-akai.

Hanyar 1: SodaPDF

Wannan shafin zai iya saukewa da damfara fayiloli daga PC ko girgije ajiya Dropbox da Google Drive. Hanyar yana da sauri da dacewa, amma aikace-aikacen yanar gizon baya goyon bayan sunayen sunaye na Rasha. PDF bai kamata ya ƙunshi Cyrillic a take ba. Sabis ɗin yana ba da kuskure yayin ƙoƙarin sauke irin wannan takardun.

Je zuwa sabis SodaPDF

  1. Je zuwa shafin yanar gizo, danna "Reviewdon zaɓar wata takarda don rage girman.
  2. Kashi na gaba, sabis ɗin zai buƙata fayil ɗin kuma ya ba da damar sauke tsarin da aka sarrafa ta danna kan "Binciken da Saukewa a cikin Bincike".

Hanyar 2: SmallPDF

Wannan sabis ɗin kuma ya san yadda za a yi aiki tare da fayiloli daga yanayin girgije kuma, bayan kammala matsawa, ya sanar da mai amfani yadda girman ya rage.

Je zuwa sabis na SmallPDF

Latsa maɓallin "Zaɓi fayil"don ɗaukar daftarin aiki.

Bayan haka, sabis ɗin zai fara tsarin matsawa kuma a kan kammala zai bayar domin ajiye fayil ɗin ta danna maballin wannan sunan.

Hanyar 3: ConvertOnlineFree

Wannan sabis ɗin yana ƙin aiwatar da tsari na rage girman, nan da nan da fara farawa da takardun bayan an matsa masa.

Je zuwa sabis na ConvertOnlineFree

  1. Latsa maɓallin "Zaɓi fayil"don zaɓar PDF.
  2. Bayan wannan danna "Matsi".

Aikace-aikacen yanar gizo zai rage girman fayil, bayan haka zai fara sauke zuwa kwamfutar.

Hanyar 4: PDF2Go

Wannan shafin yanar gizo yana samar da ƙarin saituna yayin aiki da takardun. Zaka iya rirɗa PDF yadda ya kamata ta hanyar canza ƙuduri, kazalika da canza hoto zuwa launi.

Jeka sabis ɗin PDF2Go

  1. A shafin yanar gizon yanar gizon, zaɓi rubutun PDF ta danna "DOWNLOAD LOCAL FILES", ko amfani da ajiyar iska.
  2. Kusa, saita sigogi da ake buƙata kuma danna "Sauya Canje-canje".
  3. Bayan ƙarshen aiki, aikace-aikacen yanar gizon yana baka damar ajiye fayilolin PDF rage ta danna kan maballin. "Download".

Hanyar 5: PDF24

Wannan shafin yana iya canza ƙuduri na takardun kuma yana ba da yiwuwar aika da takardun sarrafawa ta hanyar wasiku ko fax.

Je zuwa sabis na PDF24

  1. Danna kan rubutun"Jawo fayiloli a nan ..."don ɗaukar daftarin aiki.
  2. Kusa, saita sigogi da ake buƙata kuma danna "Ƙira fayiloli".
  3. Aikace-aikacen yanar gizon zai rage girman kuma bayar da damar adana ƙare ta latsa maɓallin. "DOWNLOAD".

Duba kuma: Ƙaddamarwar ƙaddamarwa na PDF

Dukkan ayyukan da aka sama a daidai daidai daidai sun rage girman takardun PDF. Zaka iya zaɓar zaɓin sarrafawa mafi sauri ko amfani da aikace-aikacen yanar gizo tare da saitunan ci-gaba.