Software gyara fayil

Sanya hoto na baya a kan tebur na tsarin aiki shi ne tsari wanda baya haifar da matsala har ma don masu amfani sosai. Duk da haka, ta hanyar tsoho, Windows yana goyan bayan hotunan hotuna, siffofin da ba'aɗi ba zasu buga ba. Sabili da haka, idan ka yanke shawarar shigar da madogarar rayuka maimakon mawuyacin hali, za ka buƙaci amfani da hanyoyi.

Shigar da fuskar bangon fim a Windows 10

Tun da OS ba ta san yadda za a yi wasanni a kan tebur ta hanyar kayan aiki, za a buƙaci yin amfani da shirye-shirye na ɓangare na uku wanda zai ba ka damar shigar da allo mai haske. A matsayinka na doka, ana biya wannan software, amma yana da lokacin gwaji. Bari mu bincika hanyoyin da za mu magance matsalar.

Hanyar 1: Fuskar Bidiyo

Shirin shahara don shigar da hotuna masu rai, tare da sauƙi mai sauƙi da kuma kyakkyawan zabi na bayanan. Taimako bidiyo tare da sauti. An biya aikace-aikacen kuma ana biya kimanin $ 5, lokacin gwaji na kwanaki 30 yana ba ka damar fahimtar kanka da duk aikin. Tunatarwa game da buƙatar sayen ku zai zama rubutun translucent "TAMBAYOYI DAGA" a cikin kusurwar hagu na allon.

Sauke Fuskar Hotuna daga shafin yanar gizon.

  1. Shigar da buɗe shirin a hanyar da aka saba. Nan da nan bayan farawa na asali za su canza zuwa abin da ake yi, wannan samfurin ne na shirin.
  2. Bude taga mai aiki Video Fuskar bangon waya. Za'a bayyana jerin waƙoƙi tare da samfura 4, wanda zaka iya sharewa ko kawai ƙirƙirar naka. Za mu bincika halittar sabon saƙo.
  3. Don haka, kana buƙatar ɗaukar fayiloli masu rai daga shafin yanar gizo. Hakanan zaka iya saita fuskar kanka - don haka dole ne ka sami fayilolin bidiyo wanda ƙuduri ya dace da ƙimar allo (alal misali, 1920x1080).

    Don sauke saurin, danna maballin tare da dige uku. Shafin yanar gizon shirin zai buɗe, inda zaka iya zaɓar nauyin fuskar bangon waya da aka fi so a kan jigogi daban-daban: teku, faɗuwar rana, yanayi, abstraction, sarari, akwatin kifaye.

  4. Danna kan zaɓi da kake so da ajiye shi. Zaka iya ƙirƙirar babban fayil da kuma ɗora wasu hotuna da dama a lokaci guda, don canza su daga baya.
  5. Komawa zuwa shirin kuma danna maballin tare da gunkin fayil. Zaɓi "Sabon"don ƙirƙirar sabon waƙa, ko "Jaka", to nan da nan saka babban fayil tare da fuskar bangon waya wanda ka sauke.
  6. Don ƙara sabon fayil zuwa jerin waƙoƙin da aka kirkiro, danna maɓallin da ke da.
  7. Amfani da Explorer, saka hanyar zuwa babban fayil inda aka adana fayil ɗin da aka sauke.
  8. Idan akwai fayiloli da dama, bayan an gajeren lokaci, zai canza ta atomatik zuwa sabon fayil ɗin. Don canza wannan ko ƙin ta gaba ɗaya, saita tsaka-tsakin canji. Danna maballin tare da hoton agogon kuma zaɓi lokacin dacewa.

    Ya ba da damar zaɓuɓɓuka daga 30 seconds kuma ya ƙare tare da ɓatar da wannan aiki.

Sarrafa wannan shirin a matsayin mai sauƙi a matsayin mai kunnawa. Don yin wannan, akwai maɓallan don sauyawa zuwa baya da bidiyo na gaba, dakatarwa a cikin motsawa da kuma cikakken tasha tare da sauyawa zuwa tayi mai tsayi.

Hanyar 2: Taswira

Shirin daga kamfanin sanannen kamfanin Stardock, ya shiga cikin sakin software don daidaitawa Windows. Yana bayar da gwajin gwajin kwanaki 30, cikakken farashi yana biyan kuɗi $ 6. Babu wata harshen Rasha a cikin aikace-aikacen da kuma hanyar rikicewar sauƙi na shigar da sababbin hotuna, duk da haka, wannan baya hana mu amfani da DeskScapes.

Ba kamar Fuskar Fim ɗin ba, babu wata alama ta "TRIAL VERSION" da kuma lokaci-lokaci da zazzafa shawarwarin game da kunnawa, in Bugu da ƙari, akwai ƙarin ƙari da kuma dacewa da matsayin hoton. Idan aka kwatanta da software na ƙwaƙwalwa, DeskScapes ba su da ɗawainiya tare da sauti, amma wannan aikin yana da wuya a tsakanin masu amfani.

Download DeskScapes daga shafin yanar gizon

  1. Download, shigar da shirin. A mataki na shigarwa, kada ka manta da ka cire wannan tayin don shigar da wasu samfurori masu tasowa. Bugu da ƙari, kuna buƙatar saka adireshin imel don tabbatarwa kuma ku bi mahada daga wasika da aka aiko zuwa wannan akwati - ba za a shigar da aikace-aikace ba tare da irin wannan magudi ba. Idan rukunin Rasha ya ƙayyade, wasika na iya isa tare da kadan jinkiri.
  2. Bayan shigarwa, za a gina aikace-aikacen a cikin tsarin mahallin da ke cikin dama na kwamfutar. Zaɓi abu "Sanya Siginan Bayanai".
  3. Za a bude taga tare da saitunan ɗakunan daidaitacce. Ta hanyar tsoho, an haɗa su da abubuwa masu tsayi, kuma ana iya bambanta su ta wurin fim din ko tace ta hanyar cire alamar duba daga akwati. "Nuna hotuna".
  4. Zaɓin zabin yanayi a nan shi ne ƙananan, don haka, kamar fasalin da aka rigaya, an ba da mai amfani don sauke ɗakunan shafukan yanar gizon daga gwargwadon tabbacin shirin, inda ƙarin fayilolin ke shimfidawa ga kayayyakin Stardock. Don yin wannan, danna kan mahaɗin "Sauke ƙarin daga WinCustomize ...".
  5. Kamar yadda kake gani, akwai alamun shafi fiye da 50 tare da zaɓuɓɓuka. Zaɓi hoton da ya dace kuma buɗe shi. Tabbatar da zaɓuɓɓukan rayarwa suna da kyau a gare ku, sannan ku danna maɓallin kore. "Download".
  6. Za ka iya gano inda kake so ka sanya tallace-tallace da aka haɗe ta hanyar buɗe maɓallin DeskScapes, danna dama akan kowane fayil din bidiyon da zabi "Buga fayil".
  7. A cikin babban fayil da aka buɗe a cikin Explorer canja wurin da aka sauke fayil.
  8. Buɗe maɓallin shirin sannan kuma danna maballin. F5 a kan maballin don sabunta jerin abubuwan da aka yi wa hotuna. Wadannan hotuna mai haske waɗanda ka sauke da kuma sanya su a cikin babban fayil masu dacewa za su bayyana a jerin. Dole ne kawai a zabi su tare da maɓallin linzamin hagu kuma danna kan "Aika zuwa ga tebur".

    Lura cewa idan ba zato ba tsammani hoton bai dace ba, za ka iya zaɓar tsarin shimfidawa akan allon kuma amfani da tasiri ga hoton.

  9. Zaka iya dakatar da animation ta danna kan tebur tare da RMB kuma zaɓi abu "Dakatar da Taswirar". Yana komawa daidai daidai wannan hanya, kawai abu zai riga an kira shi "Sake Gano Taswirar".

Ya kamata a lura cewa wasu masu amfani maimakon sakawa fuskar bangon waya na iya bayyana allon baƙi ko canjin garkuwar allo zai kasance gaba ɗaya. A mafi yawan lokuta, sake farawa da PC ko saita sigogin farawa na musamman yana taimakawa. Don zaɓi na biyu, bi wadannan matakai:

  1. Bude fayil inda aka shigar da shirin. Labaran shi neC: Fayilolin Shirin (x86) DeskScapes
  2. Ga fayiloli:
    • Deskscapes.exe
    • Deskscapes64.exe
    • DeskscapesConfig.exe

    Yi haka nan gaba. Danna kan RMB kuma zaɓi "Properties". A cikin menu wanda ya buɗe, canza zuwa shafin "Kasuwanci".

  3. Duba akwatin kusa da "Gudun shirin a hanyar daidaitawa tare da:" kuma zaɓi "Windows 8" (idan bai taimaka ba, saita daidaitawa tare da "Windows 7". Dole ne daidaita sigogi ya zama ɗaya ga dukkan fayilolin uku). Ƙara alamar alama a gaba na saitin a nan. "Gudun wannan shirin a matsayin mai gudanarwa". Bayan wannan danna "Ok" kuma yi daidai da sauran fayiloli guda biyu.

    Idan ya cancanta, sake farawa da PC da gwajin DeskScapes.

Hanyar 3: Fasahar Fayil

Idan shirye-shirye biyu da suka gabata sun kasance kusan kowacce duniya, wannan ya fi mayar da hankali kuma yana nufin kawai ga masu amfani da filin wasa na Steam. Bugu da ƙari, a wasanni, kantin sayar da kayayyaki ya dade suna sayar da aikace-aikace daban-daban, ciki har da shirin tare da babban samfurin hotunan hotunan da ya dace.

Yana buƙatar 100 rubles, kuma don wannan kuɗi, mai saye yana samun goyon baya tare da goyon baya na Rasha, saita hoto, canza tsarin launi na atomatik (na ɗakin ɗawainiya, Fara menu da matakan Windows) don daidaita launi na hoton. Zai yiwu a saka fuskar bangon waya tare da sauti da wasu ayyuka. Yanayin gwaji ya ɓace.

Jeka zuwa Gidan Fuskar bangon fim a cikin Yankin Tsaro

  1. Saya da sauke shirin, shigar da shi.
  2. A mataki na shigarwa, za a sa ka sanya wasu saituna. Za a iya canza su a kowane lokaci ta danna kan gunkin gear a cikin dubawa na aikace-aikacen da aka shigar.

    Mataki na farko shi ne zaɓi na harshen ƙira. Saita abin da ake so kuma danna maɓallin na biyu.

    Saka saɓin sake kunnawa na allon ɗigin fuska. Lura cewa mafi girman ingancin, mafi yawan kayan da PC ke cinyewa.

    Idan kana son launi na windows (da ɗawainiya da kuma Fara menu) don kunna ta atomatik tare da fuskar bangon waya, bar aikin dubawa. "Daidaita launi na windows". Don yin shirin yana aiki lokacin da kwamfutar ta fara, duba akwatin kusa da "Autostart" kuma danna "Ya kafa fifiko mafi girman".

    A mataki na karshe, bar alamar dubawa kusa da "Duba fuskar bangon waya yanzu"don bude shirin kuma latsa "Duk abu yana shirye".

  3. Bayan kaddamarwa, za ka iya fara shigar da fuskar bangon waya nan da nan. Don yin wannan, danna kan hoton da kake son - za'a yi amfani da shi azaman baya. A hannun dama, idan kuna so, canza launi na windows kuma daidaita sauyin gudu. Danna "Ok"don kammala aikin.
  4. Kamar yadda kake gani, zabin hotunan hotuna kadan ne. Saboda haka, masu amfani sun fi son saukewa da shigar da hotuna da hannu. Akwai 4 zaɓuɓɓuka saboda wannan:
    • 1 - Hanya. Mafi kyawun tushen fim din da 'yan kasuwa da mutanen da suke samar da kudi daga tallace-tallace a wannan wuri. Daga nan a nan gaba zamu sauke.
    • 2 - Shagon. Mai gabatarwa na Gidan Gidajen Fasahar ya bada kyautar da aka amince da ita daga bitar, amma akwai 'yan kadan a cikinsu, kuma banda 10 daga cikinsu, ban da wannan an biya su.
    • 3 - Bude fayil. Idan kana da siffar hoto mai dacewa a cikin tsari mai talla, za ka iya ƙayyade hanyar zuwa fayil kuma shigar da shi a cikin shirin.
    • 4 - Bude url. Haka kuma a matsayin abu na 3, tare da ma'ana kawai.
  5. Kamar yadda aka ambata a baya, don saukewa za muyi amfani da zaɓi na farko. Je zuwa bita ta danna maɓallin dace. A cikin ɓangaren dama muna amfani da filtura: "Rubuta" dole ne "Scene" ko "Bidiyo".

    Fuskar bangon waya "Bidiyo"da aka buga a maimakon fim din, ta hanyar halitta, za ta cinye albarkatun fiye da "Scene".

    Bugu da ƙari, za ka iya zaɓar wata ƙungiya da kake sha'awar, don haka kada ka duba fuskar bangon waya a duk batutuwa a jere.

  6. Zaži hoton da ya dace, bude shi kuma kwafe adireshin.
  7. Bude shafin yanar gizo na Steamworkshop, manna mahadar kuma danna "Download".
  8. Za a bayyana samfurin tare da bayani game da fayil da aka sauke. Idan haka ne, danna kan "Sauke daga Abokin Siriya na Intanit".
  9. Za a bayyana alamar sauke, danna kan shi. Bude fayil din da aka sauke.

    Zaka iya sanya shi cikin babban fayil:/ Fuskar bangon waya / ayyuka / myprojects

    Ko, idan kun shirya ajiye adon bangon waya a kowane babban fayil, fadada Gidan Fuskar bangon kuma danna "Buga fayil".

    Amfani da mai bincike, tantance hanyar zuwa fayil kuma shigar da ita ta amfani da hanyar da aka bayyana a mataki na 3.

Ya kamata ku lura cewa a wasu lokuta ana iya ƙara fayil din ba daidai ba, kuma idan kun yi ƙoƙarin saita shi azaman baya, shirin zai rushe. Duk da haka, bayan sake farawa, zane hotunan za a nuna kuma ana iya daidaita shi kamar kowane.

Mun dubi hanyoyi guda 3 don shigar da addarori masu rai a kan tebur a cikin Windows 10. Bayanin sun dace da farkon sassan OS ɗin, amma a kan kwakwalwa mai kwakwalwa na rai zai iya haifar da damuwa da rashin albarkatun don wasu ayyuka. Bugu da ƙari, duk shirye-shiryen da aka yi nazarin da sauran takwarorinsu suna biya bashin, kuma Fuskar Gizon ba ta da lokacin gwaji. Saboda haka, don sha'awar samun kyakkyawan tsari Windows za ta biya.