Ƙirƙiri sautin ringi a layi


Sauran waƙar da kuka fi so, jin shi zuwa ramukan, mai amfani yana so ya sanya wannan waƙa a kan kararrawa, amma idan idan farkon fayil din ya jinkirta kuma ina so in yi waƙa akan sautin ringi?

Ayyukan kan layi don ƙirƙirar sautunan ringi

Akwai babban adadin shirye-shiryen da ke taimakawa masu amfani don yanke waƙa a waɗannan lokuta inda suke bukata. Kuma idan babu damar yin amfani da waɗannan shirye-shiryen, kuma babu buƙatar koyon yadda za a yi amfani da su, ayyukan layi za su zo wurin ceto. Suna da matukar dace don yin amfani da su, kuma mai amfani bai buƙatar "yana da bakwai a goshinsa" don ƙirƙirar sautin sauti.

Hanyar 1: MP3Cut

Wannan shi ne mafi kyawun ayyukan da aka gabatar a kan layi, saboda yana da mafi yawan damar damar ƙirƙirar sautunan ringi. Ƙira mai sauƙi da sauƙi zai taimake ka ka fara aiki a kan rikodin sauti, da kuma samar da waƙa a duk wani tsari yana da mahimmanci don dacewar shafin.

Je zuwa MP3Cut

Domin ƙirƙirar sautin ringi a kan MP3Cut, yana da isa ya yi waɗannan matakai masu sauki:

  1. Da farko kana buƙatar shigar da fayil dinka ga uwar garken sabis. Don yin wannan, danna "Buga fayil" kuma ku jira shafin don buɗe editan musika.
  2. Bayan haka, ta yin amfani da maɓuɓɓuka, zaɓi wani ɓangaren waƙar da ya kamata a sanya a kan kira. A nan, idan kuna so, za ku iya sanya fararen farawa ko fade a cikin sautin ringi, wanda kawai kuna buƙatar kunna maballin biyu kawai sama da babban edita.
  3. Sa'an nan kuma kana buƙatar danna kan "Shuka", kuma a wannan wuri, zaɓi hanyar da kake so ta danna danna kawai tare da maɓallin linzamin hagu.
  4. Bayan mai amfani ya gama gyara sautin ringi, don ajiye fayil ɗin, dole ne danna kan mahaɗin "Download" a cikin taga wanda ya buɗe kuma jira waƙar da za a ɗora a kan kwamfutar.

Hanyar 2: Inettools

Wani sabis ɗin kan layi wanda ke ba ka damar yanke fayil ɗin mai jiwuwa don ƙirƙirar sautin ringi. Ba kamar shafin da ya wuce ba, yana da karamin dubawa kaɗan, yawancin ayyuka, amma ba ka damar shigar da hannun dama a cikin waƙa da hannu, wato, shigar da farkon da ƙarshen sashi da kanka.

Je zuwa Inettools

Don ƙirƙirar sautin ringi ta amfani da Inettools, yi kamar haka:

  1. Zaɓi fayil daga kwamfutarka ta latsa maɓallin. "Zaɓi", ko matsar da fayil zuwa wurin da aka zaba a editan.
  2. Bayan an shigar da fayilolin zuwa shafin, mai edita mai jiwuwa zai buɗe wa mai amfani. Amfani da maɓalli, zaɓi ɓangaren waƙar da kake buƙatar sautin ringi.
  3. Idan ba'a tsaftace waƙar ba daidai ba, yi amfani da shigarwar manhaja a ƙarƙashin edita na ainihi, ta hanyar shigar da minti da sakanci kake bukata.
  4. Bayan haka, lokacin da aka yi amfani da sautin ringi, latsa "Shuka" don ƙirƙirar shi.
  5. Don sauke zuwa na'urar, danna "Download" a taga wanda ya buɗe.

Hanyar 3: Moblimusic

Wannan sabis na kan layi zai iya zama mafi kyawun duk shafukan da aka gabatar a sama, idan ba don raguwa ba - mai sauƙi mai sauƙi da kuma karamin karamin aiki. Yana cutar da idanu kuma wasu lokuta ba daidai ba ne abin da za a yanke a yanzu. In ba haka ba, shafin yanar gizo na Mobilmusic yana da kyau kuma zai iya taimakawa mai amfani sauƙin ƙirƙirar sauti don wayar su.

Je zuwa Mobilmusic

Don gyara waƙar a wannan shafin, dole ne kuyi matakan da suka biyo baya:

  1. Bude fayil daga kwamfutarka. Don yin wannan, danna maballin. "Zaɓi Fayil"sa'an nan kuma danna kan Saukewato upload audio ga uwar garken yanar gizo.
  2. Bayan haka, mai amfani zai bude taga tare da edita wanda zai iya zaɓar nau'in da ake so na waƙa, yana motsa masu haɗi zuwa lokaci da ake so.
  3. Hakanan zaka iya amfani da ƙarin kayan aikin da shafin ya samar. Suna ƙarƙashin layi tare da waƙa.
  4. Bayan kammala aikin tare da waƙa, don ƙirƙirar sautin ringi, dole ne ka latsa maballin "Yanke Kashi". Anan za ku iya gano yawan waƙar da za a yi bayan yin amfani da babban fayil ɗin.
  5. A cikin taga wanda ya buɗe, danna kan mahaɗin "Download fayil"don sauke sautin ringi zuwa na'urarka.

Bayan nazarin ayyukan kan layi, kowane mai amfani ba zai so ya sauke kowane shirye-shirye. Yi hukunci a kan kanka - ƙwarewar mai amfani da sauƙi don yin amfani da toshe aikin kowane software, ko ta yaya yake da kyau, har ma a ƙirƙirar sautunan ringi. Haka ne, ba shakka, babu hanya ba tare da ladabi ba, duk sabis ɗin kan layi ba cikakke ba ne, amma ya fi rufe da sauri da kisa da babban kayan aiki.