Yadda za'a sanya iTunes akan kwamfutarka

Formats na Google a halin yanzu shine ɗaya daga cikin albarkatun kan layi mafi kyau waɗanda ke ba ka damar kirkiro iri-iri iri-iri da gwajin gwaji ba tare da ƙuntatawa ba. A cikin labarinmu na yau za mu bincika hanya don samar da gwaje-gwaje ta amfani da wannan sabis ɗin.

Samar da gwaje-gwaje a cikin Google Form

A cikin wani labarin dabam game da mahaɗin da ke ƙasa, mun sake duba tsarin Google don ƙirƙirar za ~ e na yau da kullum. Idan a cikin aiwatar da amfani da sabis ɗin za ku sami matsaloli, tabbatar da komawa zuwa wannan jagorar. A hanyoyi da dama, hanya don samar da safiyo yana kama da gwaje-gwaje.

Ƙarin bayani: Yadda za a ƙirƙirar Fayil na Google

Lura: Bugu da ƙari ga hanya a tambaya, akwai wasu ayyuka na kan layi da ke ba ka damar ƙirƙirar bincike da gwaje-gwaje.

Je zuwa Formats na Google

  1. Bude shafin yanar gizon ta amfani da haɗin da aka bayar a sama kuma ku shiga cikin asusun Google ɗinku wanda aka haɗaka, don bayar da hakkokin aikace-aikace daidai. Bayan haka, a saman panel, danna kan toshe. "Fassara mai mahimmanci" ko ta wurin icon "+" a cikin kusurwar dama.
  2. Yanzu danna gunkin tare da sa hannu "Saitunan" a cikin ɓangaren dama na ɓangaren aiki.
  3. Danna shafin "Tests" da kuma fassara yanayin sashin zane a cikin yanayin haɓakawa.

    A hankalin ku, canza canje-canje da aka gabatar sannan ku danna mahaɗin. "Ajiye".

  4. Bayan dawowa zuwa shafi na gida, za ka iya fara kirkiro tambayoyi da amsa zaɓuɓɓuka. Zaka iya ƙara sabon tubalan ta amfani da maballin "+" a kan labarun gefe.
  5. Bude ɓangare "Answers", don canza lambar maki don ɗaya ko fiye na daidai zažužžukan.
  6. Idan ya cancanta, kafin wallafawa, zaku iya ƙara abubuwa masu zane a cikin siffofin, bidiyo da sauran bayanan.
  7. Latsa maɓallin "Aika" a kan kwamandan kula da saman.

    Domin kammala tsari na gwajin gwaji, zaɓi irin aikawa, ko yana imel ko hanyar shiga hanya.

    Dukan amsoshin da aka karɓa za a iya gani a shafin tare da wannan sunan.

    Sakamakon karshe za a iya dubawa ta atomatik ta danna kan hanyar haɗi.

Baya ga sabis na yanar gizo Formats na Googlegame da abin da muka yi magana game da wannan labarin, akwai aikace-aikacen musamman na na'urorin hannu. Duk da haka, ba ya goyi bayan harshen Rasha ba kuma ba ya samar da ƙarin fasali, amma har yanzu ya cancanci a ambaci.

Kammalawa

Wannan shi ne inda umarnin mu ya ƙare, sabili da haka muna fatan za ku iya samun amsa mafi mahimmanci ga wannan tambayar. Idan ya cancanta, za ka iya tuntube mu a cikin sharhin da aka yi a ƙarƙashin labarin tare da tambayoyi a ƙarƙashin labarin.