Mobogenie - menene wannan shirin

Biyu masu amfani da sansanin: sashe na neman inda za a sauke nauyin da ke cikin harshen Rashanci, ɗayan yana so ya san abin da shirin yake da shi da kuma yadda zai cire shi daga kwamfutar.

A cikin wannan labarin zan amsa duka biyu: a sashi na farko, menene Mobogenie don Windows da kuma Android kuma inda za ka sami wannan shirin, a sashe na biyu, yadda za a cire Mobogenie daga kwamfutarka, kuma daga ina ta fito idan ba ka shigar da shi ba. Nan da nan, na lura cewa duk da fasali na Mobogenie da aka bayyana a kasa, yana da kyau don cire wannan shirin daga kwamfutar, da kuma duk abin da ke hade da shi - domin, a tsakanin wasu abubuwa, yana iya sauke kayan aiki mara inganci akan komfutarka ko waya kuma ba wai kawai ba. Ayyukan kayan aiki daga kasida kayan aikin kayan aikin malware mafi kyau sune mahimmanci ga cikakken cire (musamman a karshen, yana da kyau a ga dukkan sassa na Mobogenie).

Menene shirin Mobogenie

Gaba ɗaya, mobogenie ba kawai shirin ne akan kwamfutar ba da kuma aikace-aikace na Android, amma har da kayan shagon kayan aiki, sabis na gudanarwa na wayar da wasu ayyuka, misali, don sauke bidiyo daga wani ziyartar ayyukan bidiyo mai ban sha'awa, kiɗa da kuma sauran dalilai. Bugu da ƙari, hanyoyi daban-daban don cire shirye-shiryen haɗari suna nuna haɗari na Mobogenie - wannan ba kwayar cutar ba ne, amma, duk da haka, software na iya yin ayyukan da ba a so a cikin tsarin.

Mobogenie don Windows wani shiri ne wanda zaka iya sarrafa wayarka ta Android ko kwamfutar hannu: shigar da cire aikace-aikace, samun tushen wayar a danna ɗaya, gyara lambobi, aiki tare da saƙonnin SMS, ƙirƙirar kwafin ajiyar bayanai, sarrafa fayiloli a ƙwaƙwalwar ajiyar waya a katin ƙwaƙwalwar ajiya, sa sautunan ringi da kuma wallpapers (yana jin tausayi cewa ba za ka iya buɗe abin kwaikwayon a kan Android) - gaba ɗaya, fasali masu amfani waɗanda, haka ma, an shirya sosai.

Abinda yafi amfani da ita na Mobogenie, watakila, shi ne madadin. A wannan yanayin, bayanan daga madadin, idan kun yi imani da bayanin a kan shafin yanar gizon (ban duba) ba, ba za ku iya amfani ba a wayar da aka kirkiro wannan kwafin. Alal misali: ka rasa wayarka, saya sabon abu kuma mayar da duk muhimman bayanai game da shi daga kwafin tsohuwar. Hakanan, Tushen abu ne mai amfani, amma ban sami komai don gwada shi ba.

Market Mobogenie wani aikace-aikacen Android ne daga wannan mai haɗin kai mobogenie.com. A ciki, zaka iya sauke aikace-aikacen da wasanni don wayarka ko sauke kiɗa da allon fuska don android. Gaba ɗaya, wannan aikin da ƙayyade.

Mobogenie ga Android

Inda zan sauke Mobogenie a Rasha don Windows da Android

Kuna iya sauke shirin mobogenie don Windows akan shafin yanar gizon. www.mobogenie.com/ru-ru/

Lokacin shigar da shirin zai iya zabar Rasha. Lura cewa rigakafinku, idan yana da Avast, ESET NOD 32, Dr. Yanar gizo ko GData (sauran riga-kafi suna da shiru) zai bada rahoto da ƙwayoyin cuta da kuma trojans a cikin mobogenie.

Ban sani ba idan abin da aka bayyana a matsayin ƙwayoyin ƙwayoyin cuta na da hatsarin gaske, yanke shawara don kanka - wannan labarin ba bayani bane, amma bayani: Ina kawai gaya abin da wannan shirin yake.

Sauke Mobogenie don Android don kyauta a Google Play Store a nan: //play.google.com/store/apps/dattun bayanai?id=com.mobogenie.markets

Yadda za a cire Mobogenie daga kwamfuta

Tambaya ta gaba ita ce game da yadda za a cire wannan shirin idan ba zato ba tsammani a Windows. Gaskiyar ita ce tsarin rarraba ba ƙira ba ne - ka shigar da wani abu da kake buƙata, alal misali, Magani Driver Pack, manta don cire alamar rajista kuma yanzu an riga ka sami wannan shirin a kan kwamfutarka (koda idan ba za ka yi amfani da Android) ba. Bugu da ƙari, shirin na kanta zai iya saukewa zuwa kwamfutar ƙarin abubuwa waɗanda ba ku buƙata, wani lokaci tare da halayyar haɗari.

Don farawa (wannan ne kawai mataki na farko), don cire Mobogenie gaba ɗaya, je zuwa tsarin kula - shirye-shiryen da aka gyara, sa'annan ka sami abun da ake so a cikin jerin shirye-shiryen kuma danna maballin "Cire".

Tabbatar da cire shirin kuma jira tsari don kammalawa. Wato, an cire shirin daga kwamfutar, amma a gaskiya sassansa sun kasance cikin tsarin. Mataki na gaba da kake buƙatar cire Mobogenie shine zuwa wannan labarin kuma amfani da ɗaya daga cikin kayan aikin da aka bayyana a can (a cikin wannan yanayin, Hitman Pro zaiyi aiki sosai)