Ceramic 3D - shirin da aka tsara don dubawa da lissafin ƙarar tile. Bayar da ku don nazarin bayyanar dakin bayan kammalawa da buga aikin.
Shirye-shiryen bene
A cikin wannan shirin, an daidaita girman girman ɗakin - tsawon, nisa da tsawo, da sigogi na maɓallin da ke ƙayyade launi na guntu ga mahalli. Anan zaka iya canja yanayin sanyi na dakin ta amfani da samfurin da aka saita.
Tsarin kwanciya
Wannan fasali ya baka dama ka saka tayal a kan saman kama-da-wane. A cikin kundin shirin akwai ƙididdigar yawa ga kowane dandano.
A cikin wannan ɓangaren, za ka iya zaɓar maɗauran ra'ayi, daidaita daidaituwa na ɓangaren farko, saita kusurwar sutura, fasalin juyawa na layuka, da biya.
Shigarwa da abubuwa
A yumbura 3D-abubuwa ana kiran su sassan kayan ado, kayan aikin lantarki da abubuwa masu ado. Kamar yadda aka shimfiɗa takalma, akwai kundin littafi a nan da ya ƙunshi babban adadi na abubuwa don abubuwan da ake nufi da su - dakunan wanka, dakuna, hallways.
Sigogi na kowane abu da aka sanya abu mai kyau ne. Ƙungiyar saitin suna canza canje-canje, haɓaka, kusurwa da juyawa, da kayan aiki.
A kan wannan shafin a cikin dakin, zaka iya ƙara ƙarin abubuwa - mahalli, kwalaye da madubi.
Duba
Wannan zaɓin menu yana baka damar duba ɗakin a kusurwa. Duba za a iya zuƙowa da juyawa. Nuna launi na launuka da rubutu na fale-falen buƙata ne sosai.
Buga
Tare da wannan aikin za ka iya buga wannan aikin a wasu nau'in. Ana kara manyan gada da takarda tare da layout da tebur tare da iri iri da yawa. Bugu da ƙwaƙwalwa an yi duka a kan firfuta kuma a cikin fayil JPEG.
Kira yawan adadin tayoyin
Wannan shirin zai baka damar lissafin adadin ƙusoshin yumbura da ake buƙata don kammala ɗakin na yanzu. Rahoton ya nuna yankin da yawan takalma na kowane nau'in daban.
Kwayoyin cuta
- Mai sauƙin amfani da software tare da nuna hotunan inganci;
- Da ikon tantance bayyanar dakin;
- Tile amfani lissafi;
- Jerin ayyukan.
Abubuwa marasa amfani
- Babu saituna don lissafin farashin kayayyakin;
- Babu yiwuwar ƙidaya yawan ƙararrawa mai yawa - manne da grout.
- Babu hanyar haɗi kai tsaye don sauke shirin a kan shafin yanar gizon, tun da za'a iya samun rarraba bayan an gama tattaunawa tare da mai sarrafa.
Ceramic 3D wani shiri mai kyau ne don shimfiɗa takalma a kan ɗakin ɗaki mai launi kuma yana ƙididdige yawan kayan. Mutane masu yawa na masana'antar tile da farar hula suna ba abokan ciniki da wannan software kyauta. Wani ɓangaren irin waɗannan takardun yana cikin ɓangaren kasida - yana haɗa da tarin kawai wani ƙirar takamaiman. A cikin wannan bita, mun yi amfani da kundin Kamfanin Keramin.
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: