Shirye-shirye don ragu da bidiyon

Kowace shekara kamfanoni masu tasowa software suna samar da babban adadin masu gyara bidiyo. Kowace yana da kama da wasu, amma a lokaci guda yana da nasarorinta. Yawancin su suna baka damar jinkirta sake kunnawa. A cikin wannan labarin mun zaɓi jerin shirye-shiryen da suka dace don wannan tsari. Bari mu sauka zuwa ga nazarin su.

Movavi Editan Edita

Na farko shi ne wakilin daga Movavi. Ana iya amfani da su duka masu ɗawainiya da masu gyaran bidiyo. Akwai babban zaɓi na samfurori masu tasiri, sauye-sauye, babban adadin saituna daban daban da zaɓuɓɓuka. Mai rikida mai sauƙaƙe yana goyan baya, wanda kowane irin fayil ɗin jarida yana kan layi.

Download Movavi Editan Edita

Wondershare filmora

Filmora Video Edita yana bada masu amfani da nau'ukan daban-daban da kuma ayyuka waɗanda suke daidaitaccen tsari na irin wannan software. Lura cewa wannan wakilin ba ya dace da shigarwa na sana'a saboda rashin muhimmancin amfani da kayan aiki akai-akai. Bugu da ƙari, zaɓin jerin sigogi na aiki yana samuwa a kowane ɗaya don wani na'urar.

Sauke Wondershare Filmor

Sony vegas

A halin yanzu, Sony Vegas yana ɗaya daga cikin masu shahararren mashahuran, wanda yawancin masu amfani da su ke amfani dasu wajen bunkasa bidiyo da kuma fina-finai. Yana iya zama da wuya ga sabon shiga, amma tsarin ilmantarwa bai ɗauki lokaci mai yawa ba har ma mai son ya yi aiki mai kyau tare da wannan shirin. An rarraba Vegas don kudin, amma akwai fitina tare da lokacin kyauta na kwana talatin.

Sauke Sony Vegas

Ɗaukar hoto na ɗamara

Na gaba zamu dubi Pinnacle Studio. Daga yawancin wannan software, ana iya bambanta shi ta wurin kasancewar sauti mai kyau, Ɗaukaka fasaha na Auto da goyon baya ga editan kyamarar mahaɗi. Bugu da ƙari, a gaban kayan aiki na yau da kullum da ake bukata don aikin. Amma don rage jinkirin sake kunnawa, akwai matsala na musamman a nan da zai taimaka wajen yin wannan.

Sauke Ɗauki na Ɗaukaka Hanya

AVS Editan Edita

Kamfanin AVS ya gabatar da kansa editan bidiyo, wanda ya fi dacewa ga masu amfani da shi. Yana da sauƙin koya, duk ayyukan da ake bukata suna samuwa, akwai samfurori don illa, filtura, tafiyarwa da rubutu. Akwai damar yin rikodin sauti daga murya mai kai tsaye a cikin waƙoƙin kiɗa. Ana rarraba shirin don kudin, amma akwai fitina, babu abin da ke iyakance a aiki.

Download AVS Editan Bidiyo

Adobe farko

Adobe farko an tsara musamman don aikin sana'a tare da shirye-shiryen bidiyo da fina-finai. Duk da haka, kayan aikin da ke samuwa zai isa don yin ƙananan sauƙi, ciki har da jinkirin saukewa. Yi la'akari da yiwuwar ƙara ƙwayoyin metadata, wannan yana da amfani a lokacin karshe na shirye-shiryen fim.

Sauke Adobe Premiere

EDIUS Pro

A cikin CIS, wannan shirin bai samu irin wannan shahararrun matsayin wakilan da suka wuce ba, amma ya kamata ya zama kula da kuma samfurin samfurin. Akwai alamu na fassarar, sakamakon, filtata, sassan rubutu wanda zai kara sababbin bayanai kuma ya sāke aikin. Slow video EDIUS Pro kuma za a iya yi daidai a cikin lokaci, wanda har yanzu yana aiki da aikin wani edita mai sauƙaƙe.

Download EDIUS Pro

Hidimar VideoDudio Ulead

Wani samfurin don magoya bayan shigarwa. Yana bayar da duk abin da kuke bukata yayin aiki tare da aikin. Za'a iya ɗaukar maɓallin layi, canza sauye-sauye, rikodin bidiyo daga allon, ƙara haɓakawa tsakanin gutsutsaye da yawa. Unlead VideoStudio an rarraba don kudin, amma samfurin gwaji ya isa yayi nazarin wannan shirin daki-daki.

Saukar da VideoStudio

Salon bidiyo

Wannan wakili ya ci gaba da kamfanin AMS na gida, wanda ke mayar da hankali ga samar da shirye-shirye don aiki tare da fayilolin mai jarida. Gaba ɗaya, Video Montage daidai yake aiki tare da aikinsa, yana ba da izini don haɗawa tare da raguwa, canza saurin gudu, ƙara tasiri, rubutu, amma ga masu amfani da fasaha ba za mu iya bada shawarar wannan software ba.

Download VideoMontazh

Yin aiki tare da bidiyon yana da matukar wahala da rikitarwa. Yana da muhimmanci a zabi shirin da ya dace wanda zai sa wannan aikin ya zama mai sauki kamar yadda zai yiwu. Mun zabi jerin sunayen wakilai da dama waɗanda ba kawai su fuskanci sauye-sauye a cikin sauye-sauye ba, amma kuma suna ba da kayan aiki masu yawa.