Lokacin da duplicats na fayiloli daban-daban sun bayyana a kan kwamfutar, ba wai kawai suna cikin sararin samaniya na rumbun ba, amma kuma za su rage rage tsarin. Saboda wannan dalili, ya kamata ka rabu da irin wannan fayiloli tare da taimakon shirye-shirye na musamman, ɗaya daga cikinsu shi ne DupKiller. Za a bayyana ikonsa a cikin wannan labarin.
Nemi takaddama a kan masu tafiyar da hankali
Amfani da taga "Yanayin" a DupKiller, mai amfani zai iya duba zaɓin bayanan da aka zaɓa don ƙwaƙwalwa. Sabili da haka ba za ka iya duba ba kawai bayanai na rumbun ba, amma har ma masu tafiyarwa na cirewa, da fayilolin da ke kan kafofin watsa labaru.
Bincike da aka zaɓa da aka zaba
A cikin taga da aka nuna a cikin hoton hoton, mai amfani zai iya duba gaban fayilolin da suka dace da kuma a cikin takamaiman kundin, ko kwatanta fayil ɗin mai tushe tare da abinda ke ciki na shugabanci wanda yake a kan kwamfutarka ko maɓallin mai sauyawa.
Daidaita tsarin bincike
A cikin wannan ɓangaren shirin, za ka iya saita saitunan asali kuma bincika sigogi waɗanda za a yi amfani da su a yayin binciken. Saboda haka, yana yiwuwa ya rabu da ko, a akasin haka, fadada sashin bincike. Har ila yau a "Saitunan Bincike" Zaka iya haɗuwa da ƙarin plug-ins da aka shigar tare da DupKiller (duba ƙasa don ƙarin bayani).
Saitunan kiwon lafiya
Window "Sauran Saitunan" ya ƙunshi jerin sigogi waɗanda za ku iya daidaita aikin DupKiller. A nan za ka iya saukewa ko rage jinkirin nazarin, ba da damar kaɓo mai kallo, kunna Mai Gyara Mai Ruwa kuma da yawa.
Taimakon kwashe
DupKiller na goyon bayan nau'in plugins da aka shigar da su tare da shirin. A halin yanzu, mai gabatarwa yana ba da damar yin amfani da ƙila uku kawai: ApproCom, Saurare da Sauƙi Hotuna. Na farko yana baka damar saita girman girman bayanai, na biyu yana baka damar kunna fayilolin jihohi bayan an gama binciken, kuma na uku ya tsara ƙuduri na ƙirar ɗan adam wanda za a ɗauka a yayin lissafin.
Duba Sakamako
Bayan an gama nazarin, mai amfani zai iya duba sakamakon aikin DupKiller a cikin taga "Jerin". Har ila yau, yana ba da zarafin yin alama da fayilolin da ba dole ba kuma share su daga rumbun kwamfutar.
Kwayoyin cuta
- Rukuni na Rasha;
- Raba ta kyauta;
- Gudanarwa mai kyau;
- Tsarin saituna masu yawa;
- Taimako ta layi;
- Samun tips da dabaru.
Abubuwa marasa amfani
- Abinda ba a dace ba samfurin.
DupKiller wani bayani ne na kwarai mai kyau idan akwai buƙatar samun fayilolin kwakwalwa kuma share su daga kwamfutarka. Bugu da ƙari, an rarraba wannan software kyauta kyauta kuma yana da ɗakunan harshe na harshen Rashanci, wanda, a bi da bi, ya ƙara sauƙaƙa da aiwatar da amfani.
Sauke DupKiller don kyauta
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: