Gyara matsala tare da samun lambar tabbatarwa ta VKontakte


Yandex.Browser yana da kyau saboda yana goyon bayan shigar da kari daga kai tsaye daga kundayen adireshi na masu bincike biyu: Google Chrome da Opera. Saboda haka, masu amfani zasu iya samun ainihin abin da suke bukata. Amma ba a koyaushe shigar da kari ba a tabbatar da tsammanin, kuma wani lokacin dole ka share abin da baka so ka yi amfani da shi.

Share bayanan daga Yandex Browser

Gaba ɗaya, yana da amfani sosai wajen gudanar da "sake dubawa" kuma tsaftace mai bincike daga abubuwan da ba dole ba. Bayan haka, wannan hanyar yana fara aiki da sauri, yayin da nauyin ya rage kuma babu buƙatar aiwatar da dukkan kariyar aiki.

Bugu da ƙari, kowane saurin gudu yana ɗaukar RAM na kwamfutarka. Kuma idan masu mallakar PC na yau da yawa da RAM ba su damu da damuwa game da yin amfani da RAM ba, masu da ba kwamfyutoci mafi girma ba ko kwamfyutocin kwamfyutoci zasu iya jijjiga lokacin yin amfani da ƙwaƙwalwa yayin da mai binciken ke gudana.

Wani lokaci masu amfani shigar da dama irin kari, kuma sun sami rikici a aikin su. Alal misali, sau da yawa add-ons don VKontakte bazai aiki daidai da juna ba, kuma ɗayan su za a share su.

Idan kun san cewa ba ku so ku yi amfani da kariyar ɗaya ko da yawa, za ku iya share su a kowane lokaci. Kuma ana iya aikata wannan a hanyoyi biyu.

Hanyar 1

Idan ba ku da kariyar yawa, to, dukansu sun dace a kan kayan aiki, zuwa dama na mashin adireshin. Zaži tsawo da ka daina buƙata kuma danna dama a kan shi. A cikin menu da ya buɗe, danna "Share":

A cikin taga pop-up, tabbatar da burinka ta danna "sakeShare".

Bayan haka, za a cire tsawo kuma a ɓace daga mai bincike, tare da maɓallin daga toolbar.

Hanyar 2

Hanyar farko ita ce ta dace da saurin cire ɗaya daga cikin kari, amma ba kullum a duniya ba. Wannan kayan aiki yana ƙunshe kawai maballin tsawo wanda ke aiki kamar gajeren hanyoyi a cikin Windows. Wani lokaci lokuta na shigarwa ba su da maballin, kuma wani lokaci mai amfani yana ɓoye maballin, tare da sakamakon cewa za'a iya cire tsawo kawai ta hanyar saitunan bincike.

Don cire ƙara-kan a cikin mai binciken Yandex, danna kan "Menu"kuma zaɓi"Ƙarin":

A} arshen shafin za ku ga wani sashe "Daga wasu kafofin"A nan za su kasance duk waɗannan kari ɗin da ka shigar. Don cire kariyar da ba dole ba, kawai kaɗa su da"Share":

Danna kan shi, kuma a tabbatar da sharewa, zaɓi "Share".

Wannan hanyar za ku iya cire duk kariyar ba dole ba daga burauzar ku.

Abubuwan da aka haɗa a Yandex Browser

Kamar yadda ka riga ka san, Yandex Browser yana da nasa jerin asusun da aka ba da shawarar. Ta hanyar tsoho, ba a gina su a cikin mai bincike ba, kuma idan kun kunna su a karon farko, an shigar su akan kwamfutar. Abin baƙin ciki, waɗannan kari ba za a iya cire su ba. Kuna iya ƙuntata su kamar yadda ba dole bane.

Duba kuma: Extensions a Yandex Browser: shigarwa da kuma sanyi

A cikin hanyoyi masu sauki, zaka iya tsaftace Yandex Browser daga karin kari kuma rage adadin albarkatun PC yana cinyewa.