Dama 0.0.300

Yayinda yake hawan Intanit, masu bincike sukan sami abun ciki a kan shafukan intanet wanda ba za su iya haifuwa tare da kayan aikin da aka saka ba. Don cikakkun nuni yana buƙatar shigarwa da ƙarar-kungiyoyi na uku da kuma plug-ins. Ɗaya daga cikin waɗannan plugins shine Adobe Flash Player. Tare da shi, zaku iya duba bidiyon bidiyo daga ayyuka kamar YouTube, da kuma bidiyo a cikin hanyar SWF. Har ila yau, yana tare da taimakon wannan ƙarawa cewa an nuna bannos a kan shafuka, da sauran abubuwa. Bari mu koyi yadda za a kafa Adobe Flash Player don Opera.

Shigarwa ta hanyar sakawa kan layi

Akwai hanyoyi biyu don shigar da plugin Adobe Flash Player don Opera. Zaka iya sauke mai sakawa, wanda zai sauke fayiloli da ake buƙata ta Intanet a lokacin shigarwa (wannan hanya an dauke shi mafi kyawun), ko zaka iya sauke fayil ɗin shigarwa da aka shirya. Bari muyi magana game da wadannan hanyoyi a cikin daki-daki.

Da farko, bari mu zauna a kan nuances na shigar da plugin Adobe Flash plugin ta hanyar mai sakawa kan layi. Muna buƙatar mu je gidan yanar gizon Adobe, inda aka saka mai sakawa kan layi. Jagorar wannan shafin yana samuwa a ƙarshen wannan sashe na labarin.

Shafukan yanar gizon kanta za ta ƙayyade tsarin aikinka, harshe da samfurin mai bincike. Saboda haka, don saukewa yana samar da fayil wanda ya dace da bukatun ku. Saboda haka, danna kan maɓallin launin rawaya na "Shigar Yanzu" dake kan shafin intanet na Adobe.

Sauke fayil ɗin shigarwa fara.

Bayan haka, taga yana nuna miƙa don ƙayyade wurin da za'a adana fayiloli a kan rumbun. Mafi mahimmanci, idan shi babban fayil na musamman don saukewa. Mun ayyana shugabancin, kuma danna maɓallin "Ajiye".

Bayan saukewa, sakon yana bayyana a kan shafin, bayar don neman fayil din shigarwa a babban fayil ɗin saukewa.

Tun da mun san inda muka ajiye fayil ɗin, zamu iya samun shi kuma bude shi. Amma, idan har ma mun manta da wurin ceton mu, to, je wurin mai saukewa ta hanyar motsaren menu na Opera.

A nan za mu iya samun fayil ɗin da muke bukata - flashplayer22pp_da_install, kuma danna kan shi don fara shigarwa.

Nan da nan bayan wannan, rufe Opera browser. Kamar yadda kake gani, gilashin mai sakawa ya buɗe inda za mu iya ganin ci gaba na shigarwa na plugin. Tsawancin shigarwar ya dogara ne da gudun yanar gizo, yayin da fayilolin ke aikawa akan layi.

A ƙarshen shigarwa, taga yana bayyana tare da sakon daidai. Idan ba mu so mu kaddamar da burauzar Google Chrome ba, to sai ku cire akwatin daidai. Sa'an nan kuma danna maɓallin rawaya mai girma "Anyi".

An shigar da plugin na Adobe Flash don Opera, kuma zaka iya duba bidiyo mai bidiyo, radiyo da sauran abubuwa a cikin abin da kake so.

Sauke samfurin plugin na Adobe Flash Player don Opera

Shigar daga tarihin

Bugu da ƙari, akwai hanya don shigar da Adobe Flash Player daga ajiyar da aka samo. An bada shawarar yin amfani da shi a cikin babu Intanet yayin shigarwa, ko ƙananan gudu.

Ruwa zuwa shafi tare da tarihin daga jami'ar Adobe shafin an gabatar a ƙarshen wannan sashe. Idan muka je shafin ta hanyar tunani, za mu sauka zuwa teburin tare da tsarin aiki daban-daban. Mun sami sigar da muke bukata, kamar yadda aka nuna a cikin hoton, watau Opera browser plugin a kan tsarin tsarin Windows, kuma danna maballin "Download EXE Installer".

Bugu da ƙari, kamar yadda yake a cikin mai sakawa kan layi, an gayyace mu don saita tashar sauke fayil na shigarwa.

Hakazalika, za mu kaddamar da fayil din da aka sauke daga mai sarrafawa, sannan kuma rufe Opera browser.

Amma sai bambance-bambance ya fara. Saiti na farawa zai fara, wanda ya kamata mu sanya wuri mai dacewa, wanda ya yarda da yarjejeniyar lasisi. Sai kawai bayan wannan, maɓallin "Shigar" ya zama aiki. Danna kan shi.

Bayan haka, tsarin shigarwa zai fara. An cigaba da ci gabanta, kamar lokaci na ƙarshe, ta hanyar amfani da alama ta musamman. Amma, a wannan yanayin, idan duk abin komai ne, shigarwa ya kamata ya tafi sosai da sauri, tun da fayiloli sun rigaya a cikin rumbun, kuma ba a sauke su daga Intanet ba.

Lokacin da shigarwa ya cika, saƙo yana bayyana. Bayan haka, danna kan maɓallin "Ƙare".

Ana shigar da plugin Adobe Flash ga Opera browser.

Sauke fayil ɗin shigarwa na Adobe Flash Player don Opera

Tabbatar da shigarwa

Babu wuya, amma akwai lokuta idan plugin plugin Adobe Flash ba ya aiki bayan shigarwa. Don duba yanayinsa, muna bukatar mu je mai sarrafa mai sarrafawa. Don yin wannan, shigar da mashin adireshin mai bincike da kalmar "opera: plugins", sa'annan danna maɓallin ENTER akan keyboard.

Muna shiga shafin mai sarrafawa. Idan an gabatar da bayanai a kan plugin plugin Adobe Flash kamar yadda yake a cikin hoton da ke ƙasa, to, duk abin da yake lafiya kuma yana aiki akai-akai.

Idan akwai maɓallin "Enable" kusa da sunan mai shigarwa, to lallai ya zama dole don danna kan shi don ya iya duba abubuwan da ke cikin shafuka ta amfani da Adobe Flash Player.

Hankali!
Saboda gaskiyar cewa farawa daga siginar Opera 44, mai bincike ba shi da wani ɓangaren sashi na plug-ins, ana iya kunna Adobe Flash Player a hanyar da aka sama kawai a cikin sassan da suka gabata.

Idan kun shigar da Opera daga bisani fiye da Opera 44, to, zamu duba idan an kunna ayyuka na plug-in ta amfani da wani zaɓi.

  1. Danna "Fayil" kuma a jerin da ke buɗewa, danna "Saitunan". Zaka iya amfani da wani mataki na gaba ta latsa haɗin Alt + p.
  2. Gidan saiti yana farawa. Ya kamata ya motsa zuwa sashe "Shafuka".
  3. A cikin ɓangaren ɓangaren ɓangaren da aka ƙaddamar, wadda take a gefen dama na taga, bincika ƙungiyar saitunan. "Flash". Idan a wannan toshe an saita sauya zuwa "Block Flash gabatar a kan shafuka"to, wannan yana nufin cewa duba fina-finai na fina-finai ya ƙare ta hanyar kayan aiki na ciki. Saboda haka, ko da idan kana da sabon tsarin Adobe Flash Player da aka shigar, duk abin da wannan plugin ɗin ke da alhakin wasa ba za'a buga ba.

    Don kunna ikon duba flash, zaɓi sauyawa a kowane ɗayan wasu wurare uku. Mafi kyawun zaɓi shine don saita matsayi "Gano da kuma ƙaddamar da babban abun ciki Flash"a matsayin hada yanayin "Bada shafuka don fara haske" qara yawan yanayin kwakwalwar kwamfuta ta hanyar intruders.

Kamar yadda kake gani, babu wani abu da zai fi wuyar shigar da plugin Adobe Flash Player don Opera browser. Amma, ba shakka, akwai wasu nuances da suka haifar da tambayoyi a lokacin shigarwa, kuma a kan abin da muka bayyana a sama.