Muna aikawa a Odnoklassniki


TeamViewer ba ya buƙata a daidaita shi sosai, amma kafa wasu sigogi zai taimaka sa haɗin sadarwa mafi dacewa. Bari muyi magana game da saitunan shirin da ma'anarsu.

Saitunan shirin

Za a iya samun dukkan saituna na cikin shirin ta hanyar buɗe abu a cikin menu na sama "Advanced".

A cikin sashe "Zabuka" zai zama abin da ke damu da mu.

Bari mu shiga cikin sashe kuma mu bincika abin da kuma yadda.

Main

A nan za ku iya:

  1. Saita sunan da za a nuna a kan cibiyar sadarwar, saboda haka kana buƙatar shigar da shi a filin "Sunan Nuni".
  2. Yardawa ko musaki izinin shirin lokacin da Windows ya fara.
  3. Saita saitunan cibiyar sadarwa, amma basu buƙatar canzawa, idan ba ku fahimci dukkanin sashin hanyoyin sadarwa ba. Kusan dukkanin shirin yana aiki ba tare da canza wadannan saitunan ba.
  4. Har ila yau, akwai wurin saiti na yanki. An fara aiki a farko, amma zaka iya taimakawa idan ya cancanta.

Tsaro

Ga wadannan saitunan tsaro na asali:

  1. Kalmar sirri mai amfani wanda aka yi amfani da ita don haɗi zuwa kwamfuta. Ana buƙatar idan kuna ci gaba da haɗawa da takamaiman na'ura mai aiki.
  2. Duba Har ila yau: Tsayar da kalmar sirri ta sirri a TeamViewer

  3. Zaka iya saita tsawon wannan kalmar sirri daga characters 4 zuwa 10. Hakanan zaka iya musaki shi, amma ba kamata ka yi ba.
  4. A cikin wannan ɓangaren akwai ɓangaren baƙaƙe da fari inda za ku iya shigar da abubuwan da suka cancanta ko ba dole ba waɗanda za a yarda ko musun damar yin amfani da kwamfutar. Wato, ku shigar da su a can.
  5. Akwai kuma aiki "Hanyar sauƙi". Bayan an hada shi bazai zama dole don shigar da kalmar sirri ba.

Ikon nesa

  1. Kyakkyawar bidiyo da za a watsa. Idan saurin Intanet yana da ƙasa, an bada shawara don saita ƙananan ko samar da zaɓi zuwa wannan shirin. Zaka kuma iya saita saitunan al'ada kuma daidaita saitunan saiti da hannu.
  2. Zaka iya taimakawa aikin "Ɓoye fuskar bangon waya a kan m na'ura": a kan tebur na mai amfani da muke haɗuwa zuwa, a maimakon fuskar bangon waya zai kasance baƙar fata.
  3. Yanayi "Nuna alamar abokin tarayya" ba ka damar taimakawa ko katse macijin linzamin kwamfuta akan kwamfutar da muke haɗuwa. Zai zama mai kyau don barin shi domin ku ga abin da abokinku ya nuna.
  4. A cikin sashe "Saitunan Saitunan don Samun Nesa" Zaka iya kunna ko kashe kiɗa na abokin tarayya wanda aka haɗa ka, kuma akwai aiki mai mahimmanci. "Rubuta rikodin damar shiga ta atomatik", wato, bidiyon za a rubuta duk abin da ya faru. Hakanan zaka iya taimakawa nuni na maɓallan da kai ko abokin tarayya za su danna idan ka zaɓi akwatin "Canja wurin Maɓallin Kulle-kullin".

Taro

Ga waɗannan sigogi na taron da za ku ƙirƙiri a nan gaba:

  1. Kyakkyawar bidiyon da aka ruwaito, duk abu yana kamar a cikin sashe na baya.
  2. Zaka iya boye fuskar bangon waya, wato, mahalarta taron bazai gan su ba.
  3. Zai yiwu a kafa hulɗar mahalarta:
    • Cikakken (ba tare da iyakancewa ba);
    • Ƙananan (allon nuni kawai);
    • Saitunan al'ada (ka saita sigogi kamar yadda ake bukata).
  4. Zaka iya saita kalmar sirri don taro.

Duk da haka, a nan duk waɗannan saitunan kamar a cikin sakin layi "M iko".

Kwamfuta da lambobi

Waɗannan su ne saitunan da suka danganci littafinku:

  1. Na farko kaska zai ba ka damar ganin ko ba a ga jerin sunayen waɗanda ba su da intanet ba.
  2. Na biyu zai sanar da saƙonnin mai shigowa.
  3. Idan ka sa na uku, to zaku sani cewa wani daga jerin adireshinku ya shiga cibiyar sadarwa.

Za a bar sauran saitunan kamar yadda yake.

Taron taro

Anan saitunan sauti. Wato, za ka iya daidaita abin da za ka yi amfani da masu magana, makirufo da matakin ƙara. Hakanan zaka iya gano siginar siginar kuma saita ƙwararru.

Video

An saita sigogi na wannan ɓangaren idan kun haɗa kyamaran yanar gizo. Sa'an nan kuma saita na'urar da kuma bidiyo.

A gayyaci abokin tarayya

A nan za ku kafa samfurin harafin da za a samar ta latsa maɓallin. "Gwajin gwaji". Zaka iya kiran duka biyu zuwa iko mai nisa kuma zuwa taron. Za a aika wannan rubutu ga mai amfani.

Zabin

Wannan ɓangaren yana ƙunshe duk saitunan da aka ci gaba. Abu na farko ya ba ka damar saita harshe, kazalika da saita saitunan don dubawa da shigar da sabunta shirye-shirye.

Labaran na gaba yana ƙunshe da saitunan shiga inda za ka iya zaɓar yanayin hanyar samun dama ga kwamfuta da sauransu. Bisa manufa, yana da kyau kada a canza wani abu.

Gaba suna saitunan don haɗawa zuwa wasu kwakwalwa. Babu kuma abin canzawa.

Kusa na zuwa saitunan don taro, inda zaka iya zaɓar yanayin shiga.

Yanzu zo sigogi na littafin adireshin. Daga ayyukan musamman, kawai aikin yana nan. "QuickConnect", wanda za a iya kunna don wasu aikace-aikace kuma maɓallin haɗi mai sauri zai bayyana a can.

Duk waɗannan sigogi masu zuwa a cikin saitunan da aka ci gaba ba mu buƙata. Bugu da ƙari, ba za a taɓa taɓa su ba, don kada su ɓata aikin wannan shirin.

Kammalawa

Mun sake nazarin duk saitunan da aka tsara na shirin TeamViewer. Yanzu kun san abin da aka kafa a nan kuma ta yaya, abin da za a iya canza sigogi, abin da za a saita, kuma waɗanne sun fi kyau kada su taɓa.