Gyara matsala tare da haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi a Windows 10

Kuskure SteamUI.dll sau da yawa yakan faru a lokacin da masu amfani ke kokarin shigar da sabon salo. Maimakon tsarin shigarwa, mai amfani yana karɓar saƙo kawai. "Ba a yi nasarar load steamui.dll ba"biyo bayan shigarwa kanta.

Gyara kuskure SteamUI.dll

Akwai hanyoyi da dama don gyara matsalar, kuma sau da yawa ba su zama wani abu mai wuya ga mai amfani ba. Amma da farko, tabbatar da cewa aikin Steam ba ya toshe riga-kafi ko tacewar wuta (ginannen ko daga ɓangaren ɓangare na uku). Kashe duka biyu, kuma a lokaci guda duba lissafi na launi da / ko rajistan ayyukan software na tsaro, sannan ka yi kokarin buɗe Steam. Zai yiwu a wannan mataki matsala za ta iya zama a gare ka - kawai ƙara Steam zuwa jerin fararen.

Duba kuma:
Kashe Antivirus
Kashe tafin wuta a Windows 7
Kashe Mai Karewa a Windows 7 / Windows 10

Hanyar 1: Sake saitin Saitunan

Mun fara tare da sauƙi mafi sauƙi kuma na farko shine sake saita saitunan Steam ta amfani da umurnin na musamman. Wannan wajibi ne idan mai amfani ya saita sa hannu, misali, saitunan yankuna marasa daidaituwa.

  1. Rufe abokin ciniki kuma tabbatar cewa ba a cikin sabis masu gudana ba. Don yin wannan, bude Task Managercanza zuwa "Ayyuka" kuma idan ka samu "Sabis ɗin Sabis ɗin Ƙari", dama danna kan shi kuma zaɓi "Tsaya".
  2. A cikin taga Gudunkeystroke Win + Rshigar da tawagartururi: // flushconfig
  3. Lokacin da kake nema izini don fara shirin, amsa a cikin m. Bayan haka, sake farawa kwamfutar.
  4. Sa'an nan kuma, maimakon madaidaicin hanya ta hanyar da kake shigar da abokin ciniki, bude babban fayil na Steam (ta tsoho,C: Fayilolin Shirin (x86) Wuri) inda aka ajiye fayil na EXE na wannan suna, da kuma gudanar da shi.

Idan wannan bai gyara kuskure ba, ci gaba.

Hanyar 2: Tsaftace fayil ɗin Steam

Saboda gaskiyar cewa wasu fayiloli sun lalace ko kuma saboda wasu matsaloli tare da fayiloli daga jagorancin Steam kuma akwai matsala cewa wannan labarin ya keɓe. Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan tasiri don kawar da shi yana iya zama tsabtataccen zaɓi na babban fayil ɗin.

Bude fayil ɗin Steam kuma share wadannan fayiloli 2 daga can:

  • libswscale-4.dll
  • steamui.dll

Anan za ku ga Steam.exe, wanda ke gudana.

Hakanan zaka iya kokarin kawar da babban fayil. "An duba"wanda yake cikin babban fayil "Suri" a cikin babban fayil "Suri" sa'an nan kuma fara abokin ciniki.

Bayan cirewa, an bada shawara don sake farawa da PC ɗin sannan sai kaddamar da Steam.exe!

Idan akwai rashin cin nasara, share duk fayiloli da manyan fayiloli daga Steam, barin waɗannan masu biyowa:

  • Steam.exe
  • userdata
  • Steamapps

Fara sauran Steam.exe daga wannan babban fayil - shirin zai fara sabuntawa a cikin labarin da ya dace. A'a? Ku ci gaba.

Hanyar 3: Cire version Beta

Masu amfani da suka juya bita na abokin ciniki sun fi kuskure su haɗu da kuskuren kuskure. Yana da sauƙi don musaki shi ta hanyar share fayil ɗin tare da sunan "Beta" daga babban fayil "Package".

Sake kunna kwamfutarka kuma gudanar da Steam.

Hanyar 4: Shirya Properties Label

Wannan hanya shine don ƙara umarni na musamman zuwa lakabin Steam.

  1. Ƙirƙiri hanya ta hanyar Samfur ta hanyar danna-dama a kan fayil na EXE da kuma zaɓi abin da ya dace. Idan kun riga kuna da ɗaya, ku tsallake wannan mataki.
  2. Dama dama kuma bude "Properties".
  3. Da yake kan shafin "Label"a cikin filin "Object" shigar da wadannan sarari masu rabu:-clientbeta client_candidate. Ajiye a kan "Ok" kuma gudanar da gajerar shirya.

Hanyar 5: Saukewa Steam

A m, amma musamman mai sauƙi zaɓi - sake shigarwa da Steam abokin ciniki. Wannan hanya ce ta duniya don daidaita matsaloli da yawa a shirye-shirye. A halin da muke ciki, zai iya ci nasara idan kun sami kuskuren tambaya idan kun yi kokarin shigar da sabuwar fasalin tsohon.

Kafin wannan, tabbatar da yin kwafin ajiya mafi mahimmanci - manyan fayiloli "SteamApps" - bayan duk, shi ne a nan, a cikin subfolder "Common", duk wasannin da ka shigar sun adana. Canja wurin shi zuwa wani wuri daga babban fayil. "Suri".

Bugu da ƙari, an bada shawara don madadin fayil din da yake aX: Steam steam wasanni(inda X - wasikar wasikar da aka shigar da abokin ciniki na Steam). Gaskiyar ita ce, gumakan wasanni suna shiga cikin wannan babban fayil, kuma a wasu lokuta masu amfani, sharewa da abokin ciniki kanta da barin wasanni, bayan sake shigar da Steam, zai iya haɗu da nuni na gajerun hanyoyi na farin ciki ga duk wasanni maimakon na waɗanda kowannensu ya kafa ta hanyar tsoho.

Sa'an nan kuma bi hanyar cirewa daidai kamar yadda za ku yi tare da kowane shirin.

Idan kana amfani da software don tsaftace wurin yin rajista, bugu da žari yana amfani da shi.

Bayan haka, je zuwa shafin yanar gizon ma'aikata, saukewa da shigar da sabon sakon abokin ciniki.

Je zuwa shafin yanar gizon dandalin Steam

A yayin da aka shigar da shi kawai a yanayin, muna ba da shawarar ka musaki riga-kafi / Tacewar zaɓi / Tacewar zaɓi - duk waɗannan masu kare tsarin da zasu iya kuskure aikin Steam. A nan gaba, zai zama isa ya ƙara Steam zuwa jerin fararen shirin riga-kafi don farawa da sabunta shi da yardar kaina.

A mafi yawan lokuta, hanyoyin da aka sama zasu taimaka wa mai amfani. Duk da haka, mahimmanci, dalilan da ya sa SteamUI.dll yayi kasa wasu matsalolin, kamar: rashin haƙƙin mai kulawa don yin aiki da Steam, rikici na direbobi, matsaloli na hardware. Zai zama wajibi ne don gano wannan ta mai amfani da kansa kuma daga bisani daga sauƙi zuwa hadaddun.