WinReducer wani shiri ne don ƙirƙirar majalisai bisa ga Windows. An rarraba a ƙarƙashin lasisi kyauta, an daidaita shi zuwa ga masu sana'a waɗanda suke shiga cikin shigar OS da kafa kwamfutar. Amfani da wannan samfurin software, zaku iya ƙirƙirar kafofin watsa labaru na duniya don Windows, wanda zai rage lokacin da aka kashe a kan kafa mutum wanda aka sanya takardun.
Samun kowane iri
Don ƙirƙirar gina wani takamaiman OS, akwai version of WinReducer. Musamman, an tsara EX-100 don Windows 10, EX-81 - don Windows 8.1, EX-80 - Windows 8, EX-70 - Windows 7.
Hanyoyin Intanit na Windows Setup
Shirin yana da damar tsara jigogi daban-daban ga window mai sakawa, wanda aka nuna lokacin da aka shigar da tsarin, don canza gurbinsu, style. Suna samuwa don saukewa a kan shafin yanar gizo na tallafi.
Saukewa kuma hade sabon sabuntawar Windows
Aikace-aikacen ya ƙunshi kayan aiki "Saukewa Masu Saukewa"wanda zai iya sauke sababbin sabunta tsarin aiki don haɗin haɗin da ya dace. Wannan yana ba ka damar samun nan da nan bayan shigar da Windows.
Yanayi na saukewar software ta mutum
Bayan kaddamar, kana buƙatar sauke software da ake bukata don aiki tare da kafofin watsa labaran Windows, da kuma akalla ɗaya daga cikin manyan batutuwa da kake son hadawa. Ana iya yin wannan ta hanyar kai tsaye daga shirin neman horo. Kawai zaɓar kayan aiki na kayan da ake so, kamar 7-Zip, Dism, oscdimg, ResHacker, SetACL. Hanyoyin sadarwa zuwa shafukan yanar gizo na waɗannan shirye-shiryen suna samuwa a nan, inda zaka iya sauke su daban.
Edita Editan Edita Edita
Aikace-aikacen yana da mashaidi mai tsarawa da yawa. Editan saitiwanda zaka iya tsara tsarin kunshin Windows a nufin. Zaka iya cire siffofin da ayyuka, canza bayyanar, ko tsara tsarin shigarwar marasa tsaro. Bisa ga masu haɓakawa, akwai zaɓi tsakanin nau'i-nau'i daban-daban na 900 don daidaitawa, haɗawa ko rage abubuwan da ke cikin tsarin Windows. Next, la'akari da wasu daga cikinsu.
Haɗakar direbobi, NET Framework da Updates
A cikin edita na shirye-shiryen yana yiwuwa ya haɗu da direbobi, da NET Framework da kuma updates da aka sauke a baya. Ya kamata a lura cewa direbobi da ba a sanya hannu ba ko suna cikin beta suna tallafawa.
Zaɓi don shigar da software na ɓangare na uku
Software yana tallafawa shigarwa na atomatik na software na ɓangare na uku. Don yin wannan, kana buƙatar shirya kayan da ake kira OEM tare da software da ake so kuma ƙara WinReducer zuwa ga ISO naka.
Tweaks goyon bayan
Samar da kewayawa na Windows shine ɗaya daga cikin manyan siffofin WinReducer. Ga masoya na fasalin OS na baya, yana yiwuwa don kunna kamfanonin kamfanonin, kuma a cikin Windows 10 - mai duba hoto. Bugu da ƙari, gyaran menu na mahallin yana samuwa, alal misali, ciki har da abubuwa kamar yin rijistar DLLs, kwashe ko motsi zuwa babban fayil, da dai sauransu. Zai yiwu a ƙara a kan "Tebur" gajerun hanyoyi "KwamfutaNa", "Takardun" ko nuna nuna sakin windows. Zaka iya shirya menu "Duba"Alal misali, cire kibiyoyi daga gajerun hanyoyi ko samfurin samfoti, kunna faɗakarwa a matsayin tsari na daban a cikin tsarin, kuma da gyare-gyare ga irin waɗannan tsarin tsarin kamar yadda aka dakatar da fayiloli na wucin gadi, kunna babban cache tsarin, da sauransu.
Ƙarawa na ƙarin harshen fakitin
Editan saiti yana ba da damar ƙara ƙarin harsuna zuwa ga kayan shigarwa na gaba.
Da ikon ƙirƙirar hotunan
Shirin yana samar da kayan aikin injiniya na ISO don ƙirƙirar hotunan Windows. Ana tallafawa takardun irin su ISO da WIM.
Dangane da hoton shigarwa a kan na'urar USB
Shirin ya ba ka damar ƙirƙirar shigarwa na Windows a kan hanyar USB.
Kwayoyin cuta
- Ayyuka na asali suna samuwa a cikin free version;
- Babu buƙatar shigarwa;
- Ƙaramin bincike;
- Ba da tabbacin goyon bayan direba.
Abubuwa marasa amfani
- Gabatarwa ga masu amfani masu sana'a;
- Bukatar samfurin asali na Windows da ƙarin shirye-shirye;
- Gabatar da wata sigar da aka biya, inda ƙarin zaɓuɓɓuka da saituna don siffar da aka halitta;
- Rashin harshen Rasha.
Babban aikin WinReducer shine rage lokaci da ake buƙatar cikakken shigarwa da sanyi na Windows. Shirin yana da sauƙin amfani, kodayake ana mayar da hankali ga masu amfani da ci gaba. Ayyukan mawallafin da aka tsara, irin su haɗuwa da direbobi, sabuntawa, tweaks, ƙayyade kawai ƙananan ɓangare na duk samuwa kuma an tsara su don nuna nauyin fasalin software. Mai gabatarwa yana bada shawarar gwada ISO da aka shirya akan na'ura mai inganci kafin sakawa a kwamfutarka.
Sauke WinReducer don kyauta
Sauke sabon fitowar EX-100 daga shafin yanar gizon
Sauke sabon samfurin EX-81 daga shafin yanar gizon
Sauke sabon fitowar EX-80 daga shafin yanar gizon
Sauke sabon fitowar EX-70 daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: