Ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikace na wayoyin salula na yau da kullum a kan Android yana sauraron kiɗa. Don masoya masu raira waƙa, masu kirkiro suna ƙirƙirar waƙoƙin kiɗa dabam, kamar Marshall London ko Gigaset Me. Masu samar da software, waɗanda suka fitar da 'yan wasan kiɗa na ɓangare na uku, wanda ke ba da damar cimma sauti mai kyau a kan wayoyin komai masu kyau, ba su tsaya ba.
Stellio Player
Ƙwararren mai ƙwararren kiɗa mai ƙwarewa da ikon haɗuwa tare da kiɗa Vkontakte (wannan zai buƙaci kayan aiki mai rarraba). Differs a cikin kyakkyawan tsari da kuma gudun aiki.
Ƙarin fasali sun haɗa da edita na tagged-ciki, goyon baya ga samfurori masu sauƙi, equalizer tare da makaman 12, kazalika da zaɓuɓɓukan tsarawa don bayyanar mai kunnawa. Bugu da ƙari, Stellio Player yana goyon bayan Last.fm, wanda yake da amfani ga magoya bayan wannan sabis. A cikin free version of aikace-aikace a gaban talla, wanda za a iya cire ta hanyar sayen Pro.
Sauke Stellio Player
Black Player Music Player
Mai kunnawa mai kunnawa tare da zaɓuɓɓuka don canzawa gaba ɗaya. Babban fasali na aikace-aikacen - ƙayyadeccen ƙayyadadden ƙididdigar ɗakin kiɗanku ta masanin, kundi da kuma jinsi.
A al'ada, akwai mai daidaitawa (nau'i biyar) da goyan baya ga yawan fayilolin kiɗa. Har ila yau, kyauta ne na musamman don 'yan wasan kiɗa na 3D a Android. Bugu da ƙari, ana nuna gestures a cikin wannan na'urar. Daga cikin ƙuƙwalwa, mun lura da wasu bugs (alal misali, shirin a wani lokaci ba ya kunna mai daidaitawa) kuma gaban tallar a cikin kyauta kyauta.
Sauke ɗan wasa na BlackPlayer
AIMP
Mai kwarewa mai kyan gani daga rukuni na Rasha. Yi amfani da albarkatun da sauki don sarrafawa.
Ayyukan bayyane sun haɗa da sassaukarwa na waƙoƙi, goyon bayan gogewar kiɗa da canza ma'auni sitiriyo. Wani AIMP zai iya nuna mashawar ƙwayar fayil na kiɗa, wadda ta bambanta ta daga masu fafatawa. Abinda za a iya dawowa ana iya kiran shi a wasu lokutan kayan aiki lokacin wasa waƙoƙi a cikin tsarin FLAC da APE.
Sauke AIMP kyauta
Kayan kiɗa na Phonograph
Bisa ga mai ba da labari, daya daga cikin mafi kyawun kaɗa kida a kan Android.
Tun da kyakkyawar kyakkyawan halayen zumunci ne, mahaliccin aikace-aikacen ya kara da ikon tsara tsarin bayyanar da ya yi wa brainchild. Duk da haka, ba tare da zane ba, waƙar Music Phonograph yana da abin da ya yi alfahari - alal misali, zai iya ɗaukar matakan metadata ta atomatik daga Intanit ko kalmomin waƙa, kuma kuma ya cire ɗayan fayiloli daga jerin labaran. A cikin free version, ba duk fasali suna samuwa, kuma wannan shi ne mai yiwuwa ne kawai lalata a cikin aikace-aikace.
Sauke waƙa da kiɗa na Phonograph
Music Player Music Player
Mai kunna kiɗa mai mahimmanci a tarin yau. A gaskiya, yiwuwar wannan mai kunnawa yana da faɗi ƙwarai.
Babban maƙalli PlayerPro Music Player - plugins. Akwai fiye da 20 daga gare su, kuma wannan ba kawai zane-zane ba ne, kamar yawancin masu fafatawa suna da: alal misali, DSP Plugin yana ƙara mai karɓa mai iko ga aikace-aikacen. Duk da haka, mai kunnawa yana da kyau ba tare da ƙara-kan - gyaran rubutun kungiya ba, jerin waƙoƙi masu kyau, girgiza hanya ta sauyawa da yawa. Ɗaya daga cikin mummunan - an ƙayyade kyautar kyauta zuwa kwanaki 15.
Sauke Mai jarida Player Player
Neutron Music Player
Ɗaya daga cikin 'yan wasan da aka fi sani da fasaha a kan Android, ya maida hankalin masu masoya. Mawallafi na aikace-aikacen ya yi aiki mai girma, ya sami goyon bayan tsarin DSD (babu wani ɓangare na uku wanda zai iya haifar da shi duk da haka), aikin sauti mai kyau, kuma mafi mahimmanci, samarwa 24bit tare da mita m.
Yawan saitunan da damar da gaske ya banbanta tunanin - ko da daga cikin bashi mai rauni, Neutron zai taimake ka ka sami mafi. Abin takaici, yawan samfuran zaɓuɓɓuka a kan wani na'urar na dogara da kayan aiki da firmware. Ƙararrawa a cikin mai kunnawa, ta hanya, ba shine mafi sada zumunci ba don farawa, kuma yana ɗaukar lokaci don amfani dasu. Duk sauran abubuwa - an biya wannan shirin, amma akwai samfurin shari'a na kwanaki 14.
Sauke Neutron Music Player
PowerAmp
Babban mashahuriyar kiɗa mai kyan gani wanda zai iya bugawa asarar rayuka kuma yana da ɗaya daga cikin masu daidaitaccen nau'i.
Bugu da ƙari, mai kunnawa yana faɗar kyakkyawan tsari da ƙwaƙwalwar ingancin. Zaɓuɓɓuka da gyare-gyaren gyare-gyare: Ƙungiyoyin buƙatu na uku suna tallafawa Bugu da ƙari, wannan shirin yana tallafa wa lalacewa, wanda ke da amfani ga mutanen da ke neman sabon kiɗa. Daga fasaha na fasaha - goyan baya ga codec na uku da Daidaita Ƙarar Ƙara. Wannan bayani yana da nasarorinta - alal misali, za ka iya cimma rawar daɗaɗawa ta hanyar rawa tare da tambourine. To, an biya mai kunnawa - jarrabawar gwajin tana aiki na kimanin makonni 2.
Download PowerAmp
Music Apple
Mai karɓar sabis na kiɗa na Apple, shi ma aikace-aikace ne don sauraron kiɗa. Yana nuna nauyin waƙoƙi mai ɗorewa, babban ingancin ɗakin ɗakin karatu da kuma yiwuwar sauraron sauraron layi.
An yi amfani da aikace-aikacen da kyau - ko da a kasafin kayan na'urori yana aiki lafiya. A gefe guda, yana da matukar damuwa da ingancin Intanet. Kayan kiɗa da aka gina a cikin abokin ciniki baya tsaya a kowane hanya. Biyan kuɗi na watanni uku yana samuwa, to dole sai ku biya wani adadin don ci gaba da amfani da shi. A gefe guda, babu talla a cikin aikace-aikacen.
Sauke waƙar Apple
Soundcloud
Wani sabis na kiɗa mai raɗaɗi ya karbi abokin ciniki don Android. Kamar sauran mutane, an tsara don sauraron kiɗa a kan layi. An san shi a matsayin filin wasanni ga yawancin masu kiɗa na fara, ko da yake yana yiwuwa a sami magoya bayan duniya a ciki.
Daga cikin abũbuwan amfãni, zamu lura da yawan sauti mai kyau da kuma kullun kiɗa don sauraron ba tare da Intanit ba. Daga cikin raunana - ƙuntatawa na yanki: wasu waƙoƙi ba su samuwa a cikin ƙasashen CIS, ko iyakancewa zuwa sashi na 30.
Sauke SoundCloud
Kiɗa na Google
Google ba zai iya kasa yin ƙirƙirar mai gasa ga sabis daga Apple ba, kuma, ya kamata a lura da shi, mai cancantar yin nasara. A kan wasu na'urori, abokin ciniki na wannan sabis yana aiki a matsayin aikace-aikace na musamman don sauraron kiɗa.
Siffar kiɗa na Google a wasu fannoni ya wuce aikace-aikace irin wannan - yana da kundin kiɗa mai kunnawa tare da ma'aunin ƙwaƙwalwar ajiyar ciki, da ikon samo dukansu sun haša waƙoƙin intanit da ɗakin ɗakin kiɗa na gida, kazalika da zabi na ingancin kiɗa. Aikace-aikacen yana dacewa kuma wannan aiki ba tare da biyan kuɗi ba, amma kawai da waƙoƙin da aka riga aka adana a ƙwaƙwalwar wayar.
Sauke kiɗa na Google
Deezer music
Aikace-aikacen don sabis na Deezer mai dacewa da jin dadi, kamar yadda Spotify yayi daidai ba a ƙasashen CIS ba. Differs a cikin tsarin Gudura - zaɓi na waƙoƙi, kama da waɗanda waɗanda suke da alamun da kuke so.
Aikace-aikacen kuma yana iya kunna kiɗa da aka adana a gida, amma idan akwai biyan kuɗi. Bugu da ƙari, biyan kuɗi shi ne abin da ya fi ƙarfi ga aikace-aikacen - ba tare da shi ba, Dieser yana da iyakancewa: ba za ku iya canza waƙoƙi a lissafin waƙa ba (ko da yake wannan zaɓi yana samuwa a cikin shafin yanar gizon sabis na asusun kyauta). Sai dai saboda wannan matsala, Deezer Music mai dacewa ne ga masu kyauta daga Apple da Google.
Sauke Deezer Music
Yandex.Music
Rashancin Rasha Yandex mai mahimmanci ya ba da gudummawa wajen bunkasa ayyukan kiɗa na raɗaɗɗa ta hanyar watsar da aikace-aikace don sauraron kiɗa. Zai yiwu, daga dukan waɗannan ayyukan, Yandex version shine mafi yawan dimokra] iyya - babban zaɓi na kiɗa (ciki har da masu yin wasan kwaikwayo) kuma ana samun dama mai yawa ba tare da biyan kuɗi ba.
A matsayin mai kiɗa mai raɗaɗi, Yandex.Music ba ya wakiltar wani abu na musamman - duk da haka, wannan ba a buƙatar shi ba: akwai bayani daban don neman masu amfani. Shirin ba shi da ƙananan haruffa, sai dai ga matsaloli da dama ga masu amfani daga Ukraine.
Download Yandex.Music
Hakika, wannan ba cikakken jerin 'yan wasan ga na'urori a kan Android ba. Duk da haka, kowannen da ya kunna waƙa ya bambanta da sauran shirye-shirye. Kuma wace aikace-aikace na sauraron kiɗa kuke amfani?