Kwamfuta masu sarrafa fayil mafi kyau ga Android

Android OS yana da kyau, haɗe da cewa mai amfani yana da cikakken damar yin amfani da tsarin fayil da kuma ikon yin amfani da manajan fayiloli don aiki tare da shi (kuma idan kana da damar samun tushen, za ka sami ƙarin damar shiga). Duk da haka, ba duk masu sarrafa fayil ba su da kyau kuma suna da kyauta, suna da ɗakunan ayyuka masu yawa kuma an gabatar da su cikin harshen Rasha.

A cikin wannan labarin, jerin sunayen manajan fayil mafi kyau ga Android (kyauta mafi kyawun kyauta ko shareware), bayanin alamun ayyukansu, fasalulluka, wasu mafitacin gwaje-gwajen da wasu bayanan da zasu iya taimakawa wajen zabar ɗaya ko ɗaya daga cikinsu. Har ila yau, duba: Mafi kyaun masu launin ga Android, Yadda za a share ƙwaƙwalwa akan Android. Har ila yau, akwai mai sarrafa fayil da mai sauƙi tare da ikon ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar ajiyar Android - Files By Google, idan ba ka buƙatar kowane aiki mai banƙyama, na bada shawarar ƙoƙari.

ES Explorer (ES File Explorer)

ES Explorer mai yiwuwa shine mai sarrafa fayil din mafi mashahuri ga Android, sanye take da dukkan ayyukan gudanarwa na fayil. Kullum kyauta kuma a cikin Rasha.

Ƙarin ya ƙunshi dukan ayyuka na daidaitattun abubuwa, kamar kwashe, motsi, sake suna da kuma share fayiloli da fayiloli. Bugu da ƙari, akwai rukuni na fayilolin mai jarida, aiki tare da wurare daban-daban na ƙwaƙwalwar ajiyar gida, samfoti hotunan, kayan aikin ginawa don yin aiki tare da ɗakunan ajiya.

Kuma a ƙarshe, ES Explorer zai iya aiki tare da ajiyar girgije (Google Drive, Foldbox, OneDrive da sauransu), yana goyon bayan FTP da haɗin ginin cibiyar gida. Akwai kuma mai sarrafa kayan aikace-aikacen Android.

Don taƙaitawa, ES File Explorer yana kusan duk abin da za'a buƙaci daga mai sarrafa fayil na Android. Duk da haka, ya kamata a lura da cewa sababbin sifofin da aka gane ta hanyar masu amfani ba su da tsayayye: saƙonni masu tasowa, ɓatarwa na dubawa (daga ra'ayi na wasu masu amfani) da kuma wasu canje-canje ana bayar da rahoto don neman ƙarin aikace-aikace don waɗannan dalilai.

Sauke ES Explorer akan Google Play: a nan.

X-Plore File Manager

X-Plore kyauta ne (sai dai wasu ayyuka) da kuma mai sarrafa fayil mai ci gaba don wayoyin Android da allunan da ayyuka masu yawa. Mai yiwuwa ga wasu masu amfani da sababbin amfani da wasu aikace-aikace na wannan nau'i, yana iya fara zama da wuya, amma idan kun gane shi, mai yiwuwa bazai so ku yi amfani da wani abu ba.

Daga cikin siffofin da siffofin X-Plore File Manager

  • Ganawa bayan kulawa da keɓancewa na biyu-pane
  • Tushen tushen
  • Yi aiki tare da akwatin ajiyar akwatin, RAR, 7Zip
  • Aiki tare da DLNA, cibiyar sadarwa ta gida, FTP
  • Taimako don ajiya na sama Google, Yandex Disk, Cloud mail.ru, OneDrive, Dropbox da sauransu, da Aika Dukkanin fayil da ke aikawa da sabis.
  • Gudanar da aikace-aikacen, yin nazari na PDF, hotuna, sauti da rubutu
  • Samun damar canja wurin fayiloli tsakanin kwamfuta da na'urar Android ta Wi-Fi (Shared Wi-Fi).
  • Ƙirƙiri manyan fayilolin ɓoyayye.
  • Duba katin faifai (ƙwaƙwalwar ajiya, katin SD).

Zaku iya sauke Mai sarrafa fayil na X-Plore daga Play Store - //play.google.com/store/apps/ananni?id=com.lonelycatgames.Xplore

Total Commander na Android

Kwamfuta mai sarrafa fayil na Kwamfuta shine sananne ga ɗalibai ɗaliban makaranta kuma ba kawai ga masu amfani da Windows ba. Masu kirkirarta sun kuma gabatar da mai sarrafa fayil din kyauta ga Android tare da wannan suna. Android version of Total Commander shi ne cikakken free ba tare da hane-hane, a Rasha kuma yana da mafi girma ratings daga masu amfani.

Daga cikin ayyukan da ake samu a mai sarrafa fayil (banda ayyuka masu sauki tare da fayiloli da manyan fayiloli):

  • Ƙungiyoyi na biyu
  • Tushen hanyar shiga tsarin fayil ɗin (idan kana da hakkoki)
  • Taimakon shigar da kwandon don samun dama ga direbobi na USB, LAN, FTP, WebDAV
  • Sketches na hotuna
  • Gidan ajiyar da aka gina
  • Aika fayiloli ta Bluetooth
  • Sarrafa aikace-aikacen kwamfuta

Kuma wannan ba cikakken jerin fasali ba ne. A takaice: mafi mahimmanci, a Total Commander na Android za ka sami kusan duk abin da ka buƙaci daga mai sarrafa fayil.

Zaku iya sauke kayan aikin kyauta daga Kamfanin Google Play Market na gaba: Kundin Kwamfuta don Android.

Mai sarrafa fayil mai ban mamaki

Yawancin masu amfani waɗanda suka bar ES Explorer, a cikin bita na Amaze File Manager, sun bar mafi kyawun maganganun (wanda ba shi da muni, saboda akwai ƙananan ayyuka a Amaze). Wannan mai sarrafa fayil yana da kyau: mai sauƙi, kyakkyawa, takaitacce, aiki da sauri, harshen Rashanci da kuma kyauta kyauta ba su kasance.

Menene tare da fasali:

  • Duk ayyukan da ake bukata don aiki tare da fayiloli da manyan fayiloli
  • Tallafa jigogi
  • Yi aiki tare da bangarori masu yawa
  • Mai sarrafa fayil
  • Samun damar shiga fayilolin idan kana da 'yancin a wayarka ko kwamfutar hannu.

Ƙashin ƙasa: mai kula da mai sarrafawa mara kyau don Android ba tare da fasali ba. Sauke Mai sarrafa fayil Amaze a tashar shafi na shirin.

Majalisa

Mai sarrafa fayil na kyauta yana cikin beta (amma samuwa don saukewa daga Play Market, a Rasha), amma yana da kuma yayi dukkan ayyukan da ake bukata don aiki tare da fayiloli da manyan fayilolin a kan Android a halin yanzu. Abin sani kawai abin da aka sani da masu amfani shine cewa tare da wasu ayyuka zai iya ragu.

Daga cikin ayyuka (ba ƙidayar, a gaskiya, aiki tare da fayiloli da manyan fayiloli): tushen-damar, adana bayanai (zip) don plug-ins, mai sauƙin sauƙi da dacewa a cikin style of Design Design. A ɗan, a, a gefe guda, ba komai bane da aiki. Kwamfuta mai sarrafa fayil.

Mai sarrafa fayil (Cheetah Mobile Explorer)

Ka yi la'akari da cewa, Mai binciken na Android daga mai kirkiro Cheetah Mobile ba shine mafi sanyi a yanayin da ke dubawa ba, amma, kamar sau biyu da suka gabata, yana ba ka damar amfani da dukkan ayyukanka kyauta kyauta kuma yana da harshen Lissafi (aikace-aikacen da za a ci gaba da aiki).

Daga cikin ayyuka, ban da daidaitattun ayyuka na kwashe, fashewa, motsawa da sharewa, Mai bincike ya haɗa da:

  • Taimako na kariya ta Cloud, ciki har da Yandex Disk, Google Drive, OneDrive da sauransu.
  • Wi-Fi canja wurin fayil
  • Tana goyon bayan canja wurin fayil ta amfani da tsarin FTP, WebDav, LAN / SMB, ciki har da damar yin jigilar kafofin watsa labaru a kan ladabi.
  • Gidan ajiyar da aka gina

Zai yiwu, wannan aikace-aikacen yana da kusan duk abin da mai amfani na yau da kullum zai buƙaci kuma abin da ke da rikici shi ne ƙirarsa. A gefe guda, mai yiwuwa za ku so shi. Fayil din mai sarrafa fayil a kan Play Store: Mai sarrafa fayil (Cheetah Mobile).

Mai bincike mai zurfi

Yanzu game da waɗanda suka fi dacewa daga wasu kaddarorin, amma manajan sarrafa fayiloli na musamman ga Android. Na farko shine mai bincike mai mahimmanci. Daga cikin kaddarorin akwai kyakkyawan ƙwarewa a cikin harshen Rasha, tare da yiwuwar hada da '' windows '' masu zaman kanta masu yawa, nazarin abubuwan da ke ciki na katin ƙwaƙwalwar ajiya, ƙwaƙwalwar ajiya, manyan fayiloli, ƙwaƙwalwar ajiya, haɗawa da girgije (ciki har da Yandex Disk), LAN, da kuma yin amfani da ladabi na yau da kullum bayanai (FTP, WebDav, SFTP).

Bugu da ƙari, akwai tallafi ga jigogi, tsararren ɗawainiya (tsaftacewa da ƙirƙirar ɗakunan ajiya) ZIP, 7z da RAR, Ginin tushen, goyon bayan Chromecast da plug-ins.

Daga cikin wasu fasalulluka na mai sarrafa fayil na Solid Explorer shine gyare-gyare na zane da kuma saurin samun dama ga fayilolin alamomi daga kai tsaye na gida na gida na Android (tsayin dakin tsauri), kamar yadda a cikin hotunan da ke ƙasa.

Na bayar da shawarar sosai don gwadawa: sati na farko shine gaba ɗaya (dukkan ayyuka suna samuwa), sa'an nan kuma kai kanka zai iya yanke shawara cewa wannan mai sarrafa fayil ɗin da kake bukata. Sauke Mai bincike mara kyau a nan: shafi na aikace-aikacen a Google Play.

Mi Explorer

Mi Explorer (Mi File Explorer) ya saba da masu amfani da wayoyin Xiaomi, amma an daidaita su a wasu wayoyin Android da Allunan.

Saitin ayyuka yana da mahimmanci kamar yadda a cikin wasu manajan fayiloli, daga ƙarin - tsaftacewa na tsaftacewa ta Android da goyon baya don canja wurin fayilolin ta hanyar Mi Drop (idan kana da aikace-aikacen da ya dace). Rashin haɓaka, yin hukunci ta hanyar amsa daga masu amfani - na iya nuna talla.

Za ka iya sauke Mi Explorer daga Play Market: //play.google.com/store/apps/dattun bayanai?id=com.mi.android.globalFileexplorer

ASUS Mai sarrafa fayil

Kuma wani mai sarrafa fayil mai kyau don Android, samuwa a wasu na'urori na uku - Asus File Explorer. Abubuwan rarrabe: minimalism da amfani, musamman ga mai amfani novice.

Akwai ba da yawa ƙarin ayyuka, i.e. aiki tare da fayiloli, manyan fayiloli, da fayilolin mai jarida (waɗanda aka rarraba). Shin akwai goyon baya ga ajiyar iska - Google Drive, OneDrive, Yandex Disk da kamfanin ASUS WebStorage.

Asus Mai sarrafa fayil yana samuwa don saukewa a kan shafin yanar gizonku na //play.google.com/store/apps/dattun bayanai?id=com.asus.filemanager

FX File Explorer

FX File Explorer ne kadai mai sarrafa fayil a cikin bita wanda baya da Rasha, amma ya cancanci kulawa. Wasu ayyuka a cikin aikace-aikacen suna samuwa don kyauta kuma har abada, wasu suna buƙatar biyan kuɗi (haɗawa da storages na cibiyar sadarwa, ɓoye-kwance, alal misali).

Sauƙaƙe sarrafa fayiloli da manyan fayiloli, yayin da a yanayin yanayin windows masu zaman kansu guda biyu yana samuwa don kyauta, yayin da, a ganina, a cikin ƙirar da aka yi da kyau. Daga cikin wadansu abubuwa, add-ons (plug-ins), kwakwalwar allo suna goyan baya, kuma lokacin kallon fayilolin watsa labaru, ana amfani da takaitaccen siffofi maimakon gumaka tare da ikon ƙarfafawa.

Menene kuma? Tallafin bayanan akwatin ZIP, GZip, 7zip da sauransu, RAR, Rig, mai jarida da kuma editan HEX (da kuma rubutun rubutun rubutu), kayan aiki na kayan aiki masu dacewa, canja wurin fayiloli ta hanyar Wi-Fi daga waya zuwa waya, goyan baya don canja wurin fayiloli ta hanyar bincike ( kamar yadda a cikin AirDroid) kuma ba haka ba ne.

Duk da yawan ayyukan, aikace-aikacen yana da kyau kuma mai dacewa, kuma idan ba ku daina wani abu ba, kuma babu matsaloli tare da Turanci, ya kamata ku gwada FX File Explorer. Zaku iya saukewa daga shafin aiki.

A hakikanin gaskiya, akwai manajoji masu sarrafa fayiloli don samun kyauta akan Google Play. A cikin wannan labarin na yi ƙoƙari na nuna kawai waɗanda suka riga sun gudanar don su sami kyakkyawan nazari da kuma shahararrun masu amfani. Duk da haka, idan kana da wani abu don ƙara zuwa jerin - rubuta game da layi a cikin comments.