Adobe Photoshop CS 6

Wani lokaci kana buƙatar canza bidiyon don kallo akan na'urori daban-daban. Wannan yana iya zama dole idan na'urar ba ta goyan bayan halin yanzu ba ko fayil ɗin mai tushe yana ɗaukar sararin samaniya. An tsara wannan shirin na XMedia Recording musamman don waɗannan dalilai kuma ya dace da shi daidai. Akwai hanyoyi masu yawa da za a zaɓa daga, saitunan da dama da kuma kododi masu yawa.

Babban taga

Ga duk abin da kuke buƙatar wanda mai amfani zai iya buƙata lokacin juyawa bidiyo. Fayil ko diski za a iya ɗora su a cikin shirin don ci gaba da magudi. Bugu da ƙari, a nan ne maɓallin taimako daga masu ci gaba, je zuwa shafin yanar gizon yanar gizon kuma bincika sabbin sababbin shirin.

Bayanan martaba

Da kyau, lokacin da shirin, zaka iya zaɓar na'urar da za a busa bidiyo, kuma kanta kanta za ta nuna matakan dacewa don juyawa. Baya ga na'urori na XMedia Recode yayi amfani da zabin hanyoyin don televisions da ayyuka daban-daban. Duk zaɓuka masu dacewa suna a cikin menu na pop-up.

Bayan zaɓin bayanin martaba, sabon menu ya bayyana, inda za'a iya nuna bidiyo mai kyau. Domin kada ayi maimaita ayyukan tare da kowane bidiyon, zaɓi dukkan sigogi masu dacewa kuma ƙara da su zuwa ga masu so don sauƙaƙe saitunan algorithm a gaba in ka yi amfani da wannan shirin.

Formats

Kusan dukkanin bidiyon da bidiyo da za a iya samu a cikin wannan shirin. Ana nuna su a cikin wani zaɓi na musamman wanda ya buɗe lokacin da ka danna kan shi, kuma an shirya su a cikin jerin haruffa. Lokacin da zaɓar wani bayanin martaba, mai amfani bazai iya ganin dukkanin samfurori ba, kamar yadda wasu ba a goyan baya akan wasu na'urorin ba.

Tsarin sauti da saitunan bidiyo

Bayan zaɓar manyan sigogi, zaku iya amfani da saitin da aka fi dacewa da hoton da kuma sigogi sauti, idan ya cancanta. A cikin shafin "Audio" Zaka iya canja ƙarar waƙa, tashoshin nunawa, zaɓi yanayin da codecs. Idan ya cancanta, akwai yiwuwar ƙara waƙoƙi masu yawa.

A cikin shafin "Bidiyo" Ana tsara wasu sigogi daban: bit bit, Frames ta biyu, codecs, yanayin nuni, tweaking, da sauransu. Bugu da ƙari, a nan ƙananan abubuwa ne waɗanda zasu iya amfani da masu amfani masu ci gaba. Idan ya cancanta, zaka iya ƙara maɓalla masu yawa.

Subtitles

Abin takaici, ƙarin maƙalafin ba shi da shi, amma idan ya cancanta, an saita su, zaɓin codec da yanayin kunnawa. Sakamakon da aka samu a lokacin saitin za a ajiye zuwa babban fayil wanda mai amfani ya ƙayyade.

Fassara da kallo

Shirin ya tattara fiye da daruruwan daruruwan da za a iya amfani da su ga waƙoƙin daban-daban na aikin. Ana canza canje-canje a cikin wannan taga, a yankin da kallon bidiyo. Akwai duk abubuwan da suka dace don sarrafawa, kamar yadda yake a cikin na'urar buga jarida. An zaɓi bidiyon mai aiki ko waƙa ta kiɗa ta danna kan maɓallin sarrafawa a cikin wannan taga.

Ɗawainiya

Don fara fashewar, kana buƙatar ƙara aiki. Sun kasance a cikin shafin da aka dace, inda cikakken bayani ke nuna. Mai amfani zai iya ƙara ɗawainiya da dama da shirin zai fara a lokaci ɗaya. A ƙasa za ku iya ganin adadin ƙwaƙwalwar ajiya ƙare - wannan zai iya zama da amfani ga waɗanda suka rubuta fayiloli zuwa faifai ko USB flash drive.

Babilolin

XMedia Recode na goyan bayan ƙara wasu don aikin. Mai amfani da kanta ya zaɓi lokacin farkon da ƙarshen babi ɗaya, kuma ƙara da shi a cikin sashe na musamman. Tsarin haɓaka ta atomatik yana samuwa bayan wani lokaci. An saita wannan lokaci a layin da aka raba. Ƙari zai yiwu a yi aiki dabam tare da kowane babi.

Bayanan Bincike

Bayan sauke fayil ɗin zuwa shirin ya samuwa don duba cikakken bayani game da shi. Wata taga ta ƙunshi cikakkun bayanai game da waƙoƙin kiɗa, jerin bidiyon, girman fayil, amfani da codecs da harshe na musamman. Wannan aikin ya dace wa waɗanda suke so su fahimci cikakken bayani game da wannan aikin kafin a hada su.

Conversion

Wannan tsari zai iya faruwa a baya, kuma bayan kammala wani mataki za a yi, alal misali, kwamfutar zata kashe idan an ƙaddamar da ƙaddamar na dogon lokaci. Mai amfani da kansa ya kafa ƙaddamar CPU a cikin maɓallin tuba. Har ila yau yana nuna matsayin kowane ɗawainiya da cikakkun bayanai game da su.

Kwayoyin cuta

  • Shirin na kyauta ne;
  • A gaban harshen Rasha harshe;
  • Babban saiti na ayyuka don aiki tare da bidiyon da audio;
  • Mai sauƙin amfani.

Abubuwa marasa amfani

  • A lokacin da aka gwada dabarun shirin ba a gano su ba.

XMedia Recode kyauta ce kyauta don yin ayyuka daban-daban tare da fayilolin bidiyo da fayilolin. Shirin ya ba ka damar ba kawai maida ba, amma kuma ya yi wasu ayyuka a lokaci guda. Komai yana iya faruwa a bango, kusan ba tare da kaddamar da tsarin ba.

Saukewa XMedia don kyauta

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon

Nero dawowa Shirye-shirye don rage girman bidiyo Salon bidiyo TrueTheater Enhancer

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
XMedia Recode shi ne shirin kyauta don sauyawa da kuma canza bidiyon bidiyo da fayilolin mai jiwuwa. Daidaita don aiwatar da kullun da yawa da kuma ayyuka daban-daban.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10, XP, Vista
Category: Masu Shirya Bidiyo don Windows
Developer: Sebastian Dörfler
Kudin: Free
Girma: 10 MB
Harshe: Rashanci
Shafin: 3.4.3.0