A yayin yin amfani da tsarin Windows a komfuta, matsalolin da matsaloli da yawa a cikin tsarin na iya haifar, wanda zai haifar da wasu sakamako masu yawa, alal misali, rashin iyawa don share, canja wuri ko sake suna fayiloli da manyan fayiloli. A irin wannan yanayi, shirin mai sauƙi na Unlocker yana da amfani.
Unlocker wani ƙananan shirin ne na Windows OS wanda ya ba ka dama ta share, cire da kuma sake suna fayiloli da manyan fayiloli a kan kwamfutarka, koda kuwa a baya ya ƙi tsarin.
Sauke sabon salo na Unlocker.
Yadda za a yi amfani da Unlocker?
Yadda za a share fayil ɗin da za a share?
Danna-dama a kan fayil ko babban fayil kuma zaɓi abu a cikin mahallin menu wanda ya bayyana. "Mabuɗa".
Don ci gaba da aiki tare da shirin, tsarin zai buƙaci bayar da haƙƙin mai gudanarwa.
Da farko, shirin zai nemo bayanin bayanan rufewa don kawar da dalilin hanyar cire fayil ɗin, bayan haka za ku sami dama don share shi. Idan ba'a samo rike ba, shirin zai iya jimre wa fayil din.
Danna abu "Babu aiki" kuma a jerin da aka nuna aka je "Share".
Danna kan maballin don fara motsawar tilasta. "Ok".
Bayan wani ɗan lokaci, za a share fayil ɗin mai wucin gadi, kuma allon zai nuna saƙo game da nasarar kammala aikin.
Yadda za a sake suna fayil?
Danna-dama a kan fayil kuma zaɓi "Mabuɗa".
Bayan bayar da hakkin mai gudanarwa, za a nuna window a kan allon. Danna abu "Babu aiki" kuma zaɓi abu Sake suna.
Nan da nan bayan zaɓan abin da ake so akan allon, taga yana bayyana inda zaka buƙatar shigar da sabon suna don fayil din.
Lura cewa, idan ya cancanta, zaka iya canza tsawo don fayil din.
Danna maballin "Ok" don yin canje-canje.
Bayan wani ɗan lokaci, za a sake amfani da sunan, kuma sakon zai bayyana akan allon game da nasarar aikin.
Yadda za a motsa fayil?
Danna-dama a kan fayil ɗin kuma zaɓi abu a cikin mahallin menu wanda ya bayyana. "Mabuɗa".
Bayan bada kyautar mai gudanar da shirin, shirin da kansa zai bayyana a allon. Danna maballin "Babu aiki" kuma a lissafin da ya bayyana, zaɓa Matsar.
Zai bayyana akan allon. "Duba Folders"inda kake buƙatar saka sabon wuri don fayil ɗin mai šaukuwa (babban fayil), bayan haka zaka iya danna maballin "Ok".
Komawa zuwa ga shirin, danna maballin. "Ok"don canje-canje don ɗaukar sakamako.
Bayan wasu lokuta, za a tura fayil ɗin zuwa babban fayil ɗin da aka kayyade akan kwamfutar.
Unlocker ba ƙaramin abu ba ne wanda za ka tuntube shi akai-akai, amma a lokaci guda zai zama kayan aiki mai tasiri don kawar da matsalolin tare da sharewa, canza sunan da canja wurin fayiloli.