Gudun layin umarni a cikin Windows 8


Daga lokaci zuwa lokaci, saboda wani dalili ko wani, dole ne ka nemo amsar wannan tambaya: "Yaya za a juya bidiyo?". Wannan aiki ne maras muhimmanci, amma ba kowa san yadda za a yi haka ba, tun da yawa 'yan wasan basu da wannan tsari kuma suna buƙatar sanin haɗuwa na musamman don yin wannan aikin.

Bari mu yi ƙoƙarin gano yadda za a kunna bidiyo a cikin Kayan Media Player - ɗaya daga cikin 'yan wasa mafi mashahuri don Windows.

Sauke sababbin labaran Mai jarida

Kunna bidiyo a Classic Media Player (MPC)

  • Bude fayil ɗin bidiyo da ake buƙata a cikin shirin MPC
  • Kunna maɓallin maɓallin lamba, wanda yake shi ne dama na maɓallan maɓalli. Ana iya yin haka ta danna maɓallin NumLock sau ɗaya.
  • Don juya bidiyo, yi amfani da gajerun hanyoyi:
  • Alt Num1 - juyawa na bidiyo ta hanyar inganci;
    Alt Num2 - kwatanta na bidiyo a tsaye;
    Alt NUM - juya cikin bidiyo a kowane lokaci;
    Alt Num4 - kwance na bidiyo mai kwance;
    Alt Num5 - kwance bidiyo na kwance;
    Alt Nama - juya cikin bidiyo a tsaye.

    Ya kamata a lura da cewa bayan danna maɓallin haɗin kai irin wannan sau ɗaya, bidiyon yana juyawa ko nuna shi ta hanyar digiri kaɗan kawai, don haka don cimma burin da ake so za a danna haɗuwa sau da yawa har sai bidiyon ya kasance a matsayin dama.

    Har ila yau, yana da daraja a faɗi cewa ba a ajiye bidiyo da aka gyara ba.

Kamar yadda kake gani, juya bidiyon zuwa MPC yayin kunnawa fayil bai kasance da wuya ba. Idan kana buƙatar ajiye sakamakon sakamako, to, saboda wannan kana buƙatar amfani da software na gyaran bidiyo.