Gyara matsala tare da Intanet mai lalata a kan PC

A Intanit akwai masu gyara bidiyo daban-daban. Kowace kamfani yana ƙara wani abu mai mahimmanci ga kayan aiki na yau da kullum da ke aiki da ke rarrabe samfurin su daga duk sauran. Wani ya sa yanke shawara na ban mamaki, wani ya ƙara fasali mai ban sha'awa. A yau muna duban shirin AVS Editan Edita.

Samar da sabon aikin

Masu tsarawa suna ba da zabi na nau'o'in ayyukan da yawa. Ana shigo da fayilolin mai jarida shi ne mafi yawan al'ada, mai amfani kawai yana ɗaukar bayanai kuma yayi aiki tare da su. Ɗauki daga kamara yana ba ka damar samun fayilolin bidiyo daga cikin irin na'urorin. Yanayin na uku shi ne kullun allo, ba ka damar rikodin bidiyo a kowane aikace-aikacen kuma nan da nan fara gyara shi.

Kayan aiki

Babban mashigin ana kashe shi saboda irin wannan software. Da ke ƙasa akwai jerin lokaci tare da layi, kowane alhakin wasu fayilolin mai jarida. A saman hagu akwai shafuka da yawa waɗanda ke dauke da kayan aiki da ayyuka don yin aiki tare da bidiyon, audio, hotuna da rubutu. Yanayin samfurin da mai kunnawa suna a dama, akwai ƙananan controls.

Gidan kafofin watsa labarai

An tsara matakan da aka gyara ta shafuka, kowace nau'in fayil ɗin daban. Ana shigo da ɗakin ɗakin karatu ta hanyar jawowa, kamawa daga kamara ko allon kwamfuta. Bugu da ƙari, akwai rarraba bayanai a kan manyan fayiloli, ta hanyar tsoho akwai biyu daga cikinsu, inda akwai samfurori da dama, fassarori da bayanan.

Yi aiki tare da lokaci

Daga abu mai ban mamaki, Ina so in ambaci yiwuwar zanen kowane bangare tare da launinta, wannan zai taimaka a lokacin aikin tare da aiki mai banƙyama, wanda akwai abubuwa da dama. Har ila yau akwai ayyuka na asali - storyboard, trimming, ƙarar da sake kunnawa.

Ƙara abubuwan da ke karawa, zazzabi da sauye-sauye

A cikin shafuka masu biyo bayan ɗakin ɗakin karatu akwai ƙarin abubuwan da suke samuwa har ma da masu samfurin gwagwarmayar AVS Video Edita. Akwai saitin fassara, tasiri da kuma rubutun rubutu. An tsara su ta atomatik ta manyan fayiloli. Zaka iya duba aikin su a cikin samfurin gani, wanda yake a dama.

Muryar murya

Rahoton sauti mai sauri mai rikodin sauti. Da farko kana buƙatar yin wasu saitunan farko, wato, don saka ma'anar, daidaita ƙarar, zaɓi tsarin da bitrate. Don fara rikodi, danna maɓallin da ya dace. Za'a sauke waƙar nan gaba zuwa lokaci a cikin layin da aka raba.

Ajiye aikin

Wannan shirin yana ba ka damar ajiyewa ba kawai a cikin shafukan masu amfani ba, amma kuma yana taimakawa wajen ƙirƙirar abun ciki don wani mahimmin bayani. Kawai zaɓar na'urar da ake so, kuma Editan Jarida zai zaɓi saitunan mafi kyau. Bugu da ƙari, akwai aikin don adana bidiyo a kan shafukan yanar gizo masu yawa.

Idan ka zaɓi yanayin rikodin DVD, baya ga saitunan daidaitacce, an bada shawara don saita sigogin menu. Da dama an riga an shigar da nau'i-nau'i, kawai kuna buƙatar zaɓar ɗaya daga cikinsu, ƙara fayiloli, kiɗa da sauke fayilolin mai jarida.

Kwayoyin cuta

  • Akwai harshen Rasha;
  • Yawancin sauye-sauye, tasiri da rubutu;
  • Simple da dace dacewa;
  • Shirin ba ya buƙatar ilimin aiki.

Abubuwa marasa amfani

  • Ana rarraba Edita Edita AVS don kudin;
  • Ba dace da gyaran bidiyo na masu sana'a ba.

Editan Bidiyo AVS kyawun shirin ne wanda ke taimakawa tare da gyaran bidiyo mai sauri. A ciki, zaka iya ƙirƙirar shirye-shiryen bidiyo, fina-finai, nunin nunin faifai, kawai yin ƙaramin ƙaddamar da ƙwayoyin. Muna bada shawarar wannan software ga masu amfani da masu amfani.

Sauke shari'ar AVS Edita Editan

Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon

VSDC Free Edita Edita Movavi Editan Edita Editan Edita na Videopad Yadda ake amfani da VideoPad Editan Edita

Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa:
AVS Editan Editan - shirin don ƙirƙirar fina-finan, bidiyo, nunin faifai. Bugu da ƙari, yana samar da kayan aiki don ɗaukar bidiyon daga kyamara, tebur da kuma rikodin sauti daga wani kararraki.
Tsarin: Windows 7, 8, 8.1, 10
Category: Shirin Bayani
Developer: AMS Software
Kudin: $ 40
Girma: 137 MB
Harshe: Rashanci
Shafin: 8.0.4.305