Hamachi: gyara matsalar tare da ramin


Wannan matsala ta auku ne sau da yawa kuma tana yin alkawurra masu ban sha'awa - haɗawa da wasu mambobin cibiyar sadarwa ba zai yiwu ba. Akwai wasu dalilai kaɗan: tsarin daidaitattun cibiyar sadarwa, abokin ciniki ko shirye-shiryen tsaro. Bari mu warware duk abin da ke cikin tsari.

Don haka, menene za ku yi idan akwai matsala tare da ramin Hamachi?

Hankali! Wannan labarin zai tattauna da kuskure tare da tabarbaran rawaya, idan kuna da wani matsala - launi mai launi, ga labarin: Yadda za a gyara ramin ta hanyar maimaitawar Hamachi.

Sauya hanyar sadarwa

Yawancin lokaci, yana taimakawa wajen daidaita matakan siginar sadarwa na Hamachi.

1. Je zuwa "Cibiyar sadarwa da Sharing" (ta hanyar danna dama a kan haɗin a cikin kusurwar dama na allon ko gano wannan abu ta hanyar binciken a cikin "Fara" menu).


2. Danna kan hagu "Canza sigogi na adaftan."


3. Danna kan haɗin "Hamachi", danna-dama kuma zaɓi "Properties".


4Zaɓi abu "IP version 4 (TCP / IPv4)" kuma danna "Abubuwan - Advanced ...".


5. Yanzu a cikin "Main Gateways" mun share ƙofa ta yanzu, da kuma saita ƙirar ƙirar zuwa 10 (maimakon 9000 ta tsoho). Danna "Ok" don adana canje-canje kuma rufe duk dukiya.

Wadannan ayyuka 5 marasa rikitarwa zasu taimaka wajen gyara matsalar tare da ramin a Hamachi. Sauran rawaya rawaya a wasu mutane sun ce kawai matsalar ta kasance tare da su, ba tare da ku ba. Idan matsalar ta kasance ga dukan mahadi, to sai ku gwada yawan ƙarin manipulations.

Kafa Zabuka Hamachi

1. A cikin shirin, danna "System - Zabuka ...".


2. A shafin "Saituna" danna "Advanced Saituna".
3. Muna neman laƙaɗɗen "Raɗaɗɗa tare da takwarorina" kuma zaɓi "Akwatin - duk", "Rubutun - kowane." Bugu da ƙari, tabbatar da cewa zaɓin "Enable ƙuduri na yin amfani da yarjejeniyar mDNS" shi ne "eh", kuma an saita "Tace hanya" zuwa "ba da damar duk".

Wasu, a akasin haka, ba da shawarar su ƙaura ɓoyewa da matsawa gaba ɗaya, to, ku gani kuma ku gwada shi da kanku. Wannan "taƙaitacciyar" zai ba ku ambato, kusa da ƙarshen labarin.

4. A cikin ɓangaren "Haɗa zuwa uwar garken" ya saita "Yi amfani da uwar garken wakili - a'a."


5. A cikin ɓangaren "Ci gaba a kan hanyar sadarwa" yana buƙatar hada "yes."


6. Mu fita da sake sake haɗawa zuwa cibiyar sadarwar ta hanyar danna sau biyu akan "maɓallin ikon".

Wasu mawuyacin matsalar

Don neman ƙarin bayani game da dalilin da alamar launin rawaya ya kasance, za ka iya danna dama a kan haɗin matsalar kuma danna "Bayanai ...".


A shafin "A taƙaice" za ku sami cikakkun bayanai game da haɗi, zane-zane, matsawa, da sauransu. Idan dalili shine abu ɗaya, to, matsala matsalar za a nuna ta ta hanyar zane mai launin rawaya da ja.


Alal misali, idan akwai kuskure a cikin "VPN Status", to, ya kamata ka tabbata cewa an haɗa da Intanit zuwa gare ku kuma cewa haɗin Hamachi yana aiki (duba "Canja saitunan adaftan"). A cikin babban yanayin, sake farawa da shirin ko sake saitin tsarin zai taimaka. Matakan sauran matsala an warware su a cikin saitunan shirin, kamar yadda aka bayyana a sama dalla-dalla.

Wani mawuyacin rashin lafiya zai iya kasancewa riga-kafi tare da Tacewar zaɓi ko Tacewar zaɓi, kana buƙatar ƙara shirin zuwa ga waɗanda aka ƙi. Ƙara bayani game da haɗin rufe hanyar sadarwa da kuma gyara a cikin wannan labarin.

Saboda haka, kun saba da duk hanyoyin da aka sani don magance maƙalar rawaya. Yanzu, idan ka gyara kuskure, raba labarin tare da abokanka don ka iya wasa tare ba tare da matsaloli ba.