Shirya matsala ayyukan Google Play


Yi imani da cewa aikace-aikace ne da ke sanya iPhone ta na'urar da za ta iya yin ayyuka mai yawa. Amma tun da wayoyin Apple ba su da damar yin fadada ƙwaƙwalwar ajiya, a tsawon lokaci, kusan kowane mai amfani yana da tambaya na cire bayanai marasa mahimmanci. A yau muna duban hanyoyi don cire aikace-aikace daga iPhone.

Cire apps daga iPhone

Saboda haka, kana buƙatar cire gaba ɗaya daga aikace-aikacen daga iPhone. Zaka iya yin wannan aiki a hanyoyi daban-daban, kuma kowanne daga cikinsu zai zama da amfani a yanayinka.

Hanyar 1: Tebur

  1. Bude tebur tare da shirin da kake shirya don cirewa. Danna yatsanka a kan gunkinsa kuma ka riƙe har sai ya fara "rawar jiki." Wani gunki da gicciye zai bayyana a kusurwar hagu na kowanne aikace-aikace. Zaɓi ta.
  2. Tabbatar da aikin. Da zarar an yi haka, icon zai ɓace daga tebur, kuma za a iya ɗaukar maye gurbin kammala.

Hanyar 2: Saituna

Har ila yau, duk wani aikace-aikacen shigarwa za a iya cire ta hanyar saitunan na'urar Apple.

  1. Bude saitunan. A cikin taga wanda ya buɗe, je zuwa sashe "Karin bayanai".
  2. Zaɓi abu "IPhone Storage".
  3. Allon yana nuna jerin shirye-shiryen da aka sanya akan iPhone tare da bayani game da yawan sararin samaniya da suke zaune. Zaɓi wanda ake so.
  4. Matsa maɓallin "A cire shirin"sa'an nan kuma zaɓi shi kuma.

Hanyar 3: Sauke aikace-aikacen kwamfuta

A cikin watan Yuni 11, akwai irin abubuwan ban sha'awa, a matsayin shirye-shiryen bidiyo, wanda zai zama mai ban sha'awa ga masu amfani da na'urorin da ƙananan ƙwaƙwalwar ajiya. Dalilinsa ya danganci gaskiyar cewa na'urar zai ba da damar yin amfani da wannan shirin, amma a lokaci guda duk abubuwan da bayanai da suka shafi shi za su sami ceto.

Har ila yau, a kan tebur zai kasance gunkin aikace-aikace tare da karamin gunki a cikin wani girgije. Da zarar kana buƙatar komawa cikin shirin, kawai zaɓi gunkin, bayan haka smartphone zai fara saukewa. Akwai hanyoyi guda biyu don yin saukewa: ta atomatik da hannu.

Lura cewa dawo da aikace-aikacen da aka sauke yana yiwuwa ne kawai idan har yanzu yana samuwa a cikin App Store. Idan saboda kowane dalili da shirin ya ɓace daga shagon, bazai yiwu a mayar da shi ba.

Ɗauki atomatik

Kyakkyawan amfani da za ta yi ta atomatik. Dalilinsa ya kasance cikin gaskiyar cewa shirye-shiryen da kuke juyawa sau da yawa, za a sauke su daga tsarin daga ƙwaƙwalwar ajiyar wayar. Idan kuna bukatar aikace-aikacen da ba zato ba tsammani, gunkinsa zai kasance a wuri guda.

  1. Don kunna saukewar atomatik, buɗe saitunan a wayarka kuma je zuwa sashen "iTunes Store da App Store".
  2. A kasan taga, motsa canjin kusa da abu "Sauke da amfani".

Saukewa da saukewa

Kuna iya tantance abin da za a sauke daga wayar. Zaka iya yin wannan ta hanyar saitunan.

  1. Bude saitunan iphone kuma je zuwa "Karin bayanai". A cikin taga wanda ya buɗe, zaɓi sashe "IPhone Storage".
  2. A cikin taga na gaba, sami kuma bude shirin da sha'awar.
  3. Matsa maɓallin "Sauke shirin"sannan kuma tabbatar da niyyar yin wannan aikin.
  4. Hanyar 4: Kashe gaba ɗaya cire abun ciki

    IPhone bai samar da damar iya share duk aikace-aikacen ba, amma idan wannan shine ainihin abin da ake buƙata a yi, za ku buƙaci shafe abubuwan da saitunan, wato, sake saita na'urar. Kuma tun lokacin da aka bincika wannan batu a kan shafin, ba za mu zauna ba.

    Kara karantawa: Yadda zaka yi cikakken sake saiti na iPhone

    Hanyar 5: Turawa

    Abin takaici, an cire fasalin aikin aikace-aikacen daga iTunes. Amma tare da kawar da shirye-shiryen ta hanyar kwamfuta, iTools zai yi aiki mai kyau, misalin Aytüns, amma tare da iyakacin hanyoyi masu yawa.

    1. Haɗa iPhone zuwa kwamfutarka, sannan kuma kaddamar da iTools. Lokacin da shirin ya gano na'urar, a gefen hagu na taga zuwa shafin "Aikace-aikace".
    2. Idan kana son yin maye gurbin zabi, ko a dama na kowane, zaɓi maɓallin "Share"ko sanya akwatin zuwa hagu na kowane icon, sa'annan ka zaɓi a saman taga "Share".
    3. A nan za ku iya kawar da duk shirye-shirye nan da nan. A saman taga, kusa da aya "Sunan", duba akwatin, bayan haka za a yi amfani da duk aikace-aikacen. Danna maballin "Share".

    Akalla a wasu lokuta share aikace-aikacen daga iPhone a kowace hanya da aka nuna a cikin labarin sannan kuma ba za a fuskanci rashin karan sarari ba.