Babu shakka kowane mai amfani da cibiyar sadarwa na Odnoklassniki zai iya ƙirƙirar ƙungiyar su a cikin aikin, gayyatar masu amfani da su a can, aika bayanan bayanai, hotuna, bidiyo, ƙirƙirar kuri'un da kuma batutuwa don tattaunawa. Amma idan idan, saboda yanayi daban-daban, kana so ka share wannan al'umma tare da dukan abubuwan?
Muna share ƙungiyarmu a Odnoklassniki
A wannan lokacin, zaka iya share ƙungiyar da kake da kanka a kan shafin OK, saboda dalilan da ba a sani ba, wannan aikin ba a aiwatar da shi a aikace-aikacen hannu ba don na'urorin Android da iOS. Tsarin kawar da al'ummomin ku mai sauƙi ne - yana buƙatar ƙirar linzamin kwamfuta kuma ba zai haifar da matsala ba har ma ga mamba na cibiyar sadarwar zamantakewa.
- A cikin kowane Intanet, muna bude shafin intanet na Odnoklassniki kuma muna tabbatar da ta shigar da sunan mai amfani da kuma kalmar sirri don samun dama ga shafi na sirri a cikin shafuka masu dacewa.
- A cikin hagu na kayan aikin hagu, da ke ƙarƙashin hotonka, danna kan abu "Ƙungiyoyi" kuma je zuwa sashin da muke bukata.
- A shafi na gaba a gefen hagu a cikin asalin "Ƙungiyata" tura maɓallin "Yanci"don duba lissafin al'ummomin da aka halitta don zaɓar don sharewa.
- Danna LMB a hoton horon don a share shi don shigar da shi. A nan za mu kara kara.
- Yanzu, dama a ƙarƙashin murfin al'ummomin, danna kan gunkin tare da ɗigogi uku kuma zaɓi jere a cikin menu mai saukewa. "Share". Hakika, wannan shine abin da muke son yin.
- Ƙananan taga yana nuna tambayarka don tabbatar da ayyukanka a ƙarshen rukuni tare da duk labarai, batutuwa da samfurin hotunan. Muna tunanin da kyau game da sakamakon da ake amfani da ita da kuma yin danna kan jadawali. "Share".
- An kammala aikin don share ƙungiyarku. Anyi!
Lura cewa komar da al'umma mai ƙare ba zai yiwu ba.
Mun sami nasarar sake duba hanyar da za a share ƙungiya ta ƙungiya a Odnoklassniki. Yanzu zaka iya amfani da shi a cikin aiki, ba tare da manta game da rashin amincewar wannan shawara ba.
Duba kuma: Ƙara bidiyo zuwa Odnoklassniki