Gano abin da lambar waya ta haɗa da shafin VK.


Bayan 'yan shekaru da suka wuce, masu ci gaba na cibiyar sadarwar zamantakewa VKontakte sun fara ɗaure kowane asusun mai amfani zuwa lambar waya ta musamman ba tare da kasa ba. Anyi wannan don ƙara yawan tsaro, kare lafiyar bayanan sirri na masu amfani da kuma sauƙaƙe tsarin sake dawowa bayanan bayanan da ba a sani ba, irin su hacking shafin. Lokacin yin rijistar, kowane ɗan takarar gaba a kan VKontakte ya nuna lamba don gano asusunsa. Ta yaya zaku sami shi ko gani?

Nemo yawan ɗaurin VKontakte

Abin takaici, babu hanyoyin da za a iya gano su don gano lambar wayar da aka ƙaddara bayaninka ta VKontakte. Yi hankali! Idan a kowane shafin yanar gizon duniyar da aka ba ku kyauta don samun damar yin amfani da bayanan mai amfani, to wannan shi ne maƙaryata. Amma yana yiwuwa a samo wasu lambobin lambobi daga lambar, wanda zai taimaka wajen tunawa da shi gaba ɗaya ko tuntuɓi masu dacewa na Sashen Taimako na Ƙungiyar Social Network don sake dawo da iko a kan shafin yanar gizon mutum kuma tura zuwa wani wayar. Yi la'akari dalla-dalla waɗannan hanyoyi biyu.

Hanyar 1: Saitunan Saitunan

A cikin saitunan lissafi na kowane mai amfani, an adana bayanin taƙaitaccen bayani game da lambar wayar da aka ƙayyade a lokacin rajista ko canza daga baya. Bari mu gwada tare don ganowa da ganin wannan bayanan akan shafin VK.

  1. A duk wani bincike na Intanit, bude shafin VKontakte, shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri a cikin taga mai shiga, latsa maballin "Shiga". Je zuwa shafinku.
  2. A saman kusurwar dama, danna maɓallin linzamin hagu a kan gunkin a cikin hanyar kibiya kusa da avatar. A cikin menu da ya bayyana, zaɓi abu "Saitunan".
  3. A cikin saitunan saitunan bayanan, a farkon shafin "Janar", za mu iya tsinkayar lambar wayar da aka haɗa tare da asusun. Amma kawai lambar ƙasa da lambobi biyu na ƙarshe suna samuwa don kallo. Wannan bayanai zai iya taimakawa wajen kafa dukkan lambar da ake bukata.

Hanyar 2: Lamba Taimako

Idan har a karshe ka manta da lambar tarho ɗinka aka sanya rajista ta VKontakte tare da shi, to, hanya mafi dacewa ita ce tuntuɓi masu dacewa na hanya don taimako. Zaka iya yin wannan aiki quite kawai da sauri.

  1. Mun wuce fassarar don samun damar shafi na sirri a kan hanyar sadarwar jama'a. Hanyar mafi kyawun hanyar buɗe wata takarda don rubuta kira ga Taimakon Support shine haɗin kai tsaye. Don saukakawa, mun bayar da shi a kasa.
  2. Je zuwa shafi na roko zuwa ga masu adawa VKontakte

  3. Mun zo tare da ɗan gajeren taken, sa'an nan kuma mun tsara dalla-dalla ainihin matsalar tare da lambar waya. Zaka iya hašawa daban-daban hotunan kariyar kwamfuta da fayiloli. Danna kan "Aika" da kuma jiran amsa. Ƙwararrun masanan zasu taimaka maka warware matsalarka.


Saboda haka, kamar yadda kake gani, yana da kyau kada ka manta da lambar da ke hade da asusunka na VK. Saboda haka, lokacin yin rajistar sabon asusun ko canza saitunan asali, gwada rubuta waɗannan muhimman bayanai akan takarda ko a fayilolin rubutu. Zai fi kyau zama lafiya har yanzu fiye da yin amfani da lokaci mai mahimmanci a kan manipulations ba dole ba. Sa'a mai kyau!

Karanta kuma: Maganganin ƙaddamar da lambar waya daga VKontakte