Fayil din fayil

Launcher.exe yana ɗaya daga cikin fayilolin da aka aiwatar kuma an tsara shi don shigar da shirye-shirye da gudanar. Musamman sau da yawa masu amfani suna da matsala tare da fayiloli na tsarin EXE, kuma akwai wasu dalilai da dama don haka. Bayan haka, zamu bincika manyan matsalolin da ke haifar da kuskuren aikace-aikacen Launcher.exe kuma la'akari da hanyoyi don gyara su.

Read More

Fayil na FLV (Flash Video) shi ne gangamin kafofin watsa labaru, da farko da aka nufa domin kallon bidiyo ta hanyar bincike. Duk da haka, akwai shirye-shiryen da yawa da ke baka damar sauke wannan bidiyon zuwa kwamfuta. A wannan haɗin, fitowar ta dubawa ta gida tare da taimakon 'yan wasan bidiyo da sauran aikace-aikace ya zama dacewa.

Read More

Fayiloli tare da tsawo na WLMP shine bayanan aikin gyaran bidiyo wanda aka tsara a Windows Live Movie Studio. Yau muna so mu gaya muku yadda tsarin yake da kuma za'a bude ta. Yadda za a bude fayil na WLMP A gaskiya, fayil tare da wannan izinin shine takardar XML wanda ke adana bayanai game da tsarin fim ɗin da aka kirkiro a cikin Windows Live Studios.

Read More

Wataƙila mafi yawan siffar hoto shi ne JPG, wadda ta sami karɓuwa saboda kyakkyawan daidaituwa tsakanin matsakaicin ƙwaƙwalwar bayanai da nunawa. Bari mu gano abin da za a iya amfani da maganin software don duba hotuna tare da wannan tsawo. Software don yin aiki tare da JPG Kamar abubuwa na kowane tsarin zane, JPG za'a iya gani tare da taimakon aikace-aikace na musamman don aiki tare da hotuna.

Read More

An .aspx tsawo ne fayil na yanar gizon da aka ci gaba ta amfani da fasahar ASP.NET. Halin halayen su shine kasancewar siffofin yanar gizo a cikin su, alal misali, cike da tebur. Bude tsarin. A cikin dalla-dalla, la'akari da shirye-shiryen da ke buɗe shafuka tare da wannan tsawo.

Read More

Ɗaya daga cikin takardun shahararrun takardun lantarki shine DOC da PDF. Bari mu ga yadda zaka iya canza fayil din DOC zuwa PDF. Hanyar Conversion Zaka iya maida DOC zuwa PDF, ta amfani da software da ke aiki tare da tsarin DOC, da kuma yin amfani da software na musanya na musamman.

Read More

Wani lokaci lokacin amfani da PC, yana iya zama dole a shigar da dama tsarin sarrafawa daga ƙarƙashin tsarin OS. Kwaƙwalwar ajiya mai tsabta a cikin tsarin VHD yana ba ka damar yin wannan. A yau za mu tattauna game da yadda za'a bude irin wannan fayiloli. Ana buɗe tsarin VHD na VHD, wanda aka ƙaddara a matsayin "Hard Hard Disk", an tsara shi don adana iri-iri OS, shirye-shiryen da wasu fayiloli masu yawa.

Read More

SRT (SubRip Subtitle File) - Tsarin fayilolin rubutu wanda aka adana waƙa zuwa bidiyo. Yawancin lokaci, ana rarraba waƙa da bidiyon kuma sun haɗa da rubutu wanda yake nuna lokacin lokacin da ya kamata ya bayyana akan allon. Akwai hanyoyin da za a duba labaran ba tare da yin bidiyo ba?

Read More

Fayiloli da wani H.264 tsawo shine shirye-shiryen bidiyo. Don buɗe su a kan kwamfuta bai da wuyar ba, amma tsarin kanta bai dace da amfani da yau da kullum ba. Mafi kyawun maganganu a cikin wannan halin zai zama maida zuwa ƙarin AVI. Duba kuma: Yadda za a bude H.264-bidiyo H Hanyar Juyawa.

Read More

Rubutun CDR da CorelDraw yayi na wani nau'in fassarar ba an yi nufin amfani dashi ba saboda goyon bayan tsari. A sakamakon haka, mai yiwuwa ya zama dole a juyawa zuwa wasu kariyar irin wannan, ciki har da AI. Gaba, muna la'akari da hanyar da ta dace don canza irin waɗannan fayiloli.

Read More

Masu amfani da masu amfani da Windows OS suna saduwa da fayilolin DMP, don haka a yau muna so mu gabatar maka da aikace-aikacen da za su iya bude irin waɗannan fayiloli. Zaɓuɓɓuka don bude DMP An ƙaddamar da DMP don ƙwaƙwalwar fayilolin ƙwaƙwalwar ajiya: ƙwaƙwalwar ƙaho na jihar RAM a wasu wurare a cikin aiki na tsarin ko aikace-aikace na daban waɗanda masu buƙatarwa ke buƙatar ci gaba da debugging.

Read More

KMZ fayil yana ƙunshe da bayanan geolocation, kamar tagulla, kuma ana amfani dashi mafi yawa a aikace-aikace na taswira. Sau da yawa irin wannan bayani za a iya raba masu amfani a duniya kuma sabili da haka batun batun bude wannan tsari ya dace. Hanyoyi Saboda haka, a cikin wannan labarin za mu bincika aikace-aikace na Windows wanda ke goyi bayan aiki tare da KMZ.

Read More

Ƙarar PNG don adana fayilolin mai zane yana amfani dashi a bugu. Sau da yawa akwai buƙatar ɗaukar hoto zuwa PDF don canja wurin baya. Bugu da ƙari, kayan aikin da ake amfani dasu a masana'antun bugawa, ana mayar da hankali kan aikin atomatik tare da takardun lantarki a cikin tsarin PDF.

Read More

Fayilolin da aka tsara na M4B sune na musamman da aka tsara musamman domin adana audiobooks da aka buɗe a kan na'urorin Apple. Gaba, zamu yi la'akari da hanyoyi na musanya M4B zuwa mafi yawan ƙwarewar MP3. Ana canza M4B zuwa fayilolin Fayil na MP3 tare da tsawo na M4B yana da yawa a kowa tare da tsarin M4A dangane da hanyar matsawa da wuraren sauraro.

Read More

TMP (na wucin gadi) su ne fayiloli na wucin gadi waɗanda suke ƙirƙirar daban-daban na shirye-shiryen: matakan rubutu da masu sarrafawa, masu bincike, tsarin aiki, da dai sauransu. A mafi yawan lokuta, waɗannan abubuwa an share su ta atomatik bayan an adana sakamakon aikin kuma rufe aikace-aikacen. Wani batu shine cache browser (an bar shi kamar yadda ƙayyadadden ƙuƙwalwar ya cika), da fayilolin da suka kasance saboda kuskuren ƙaddamar da shirye-shiryen.

Read More

Ana rarraba littattafai masu yawa da kuma takardun daban-daban a cikin tsarin DjVu. A wasu lokuta, kuna iya buƙatar buga irin wannan takarda, saboda a yau za mu gabatar muku da mafita mafi dacewa ga wannan matsala. Hanyar bugawa DjVu Mafi yawan shirye-shiryen da suke iya bude takardun takardun suna dauke da kayan aiki don kayan buga su.

Read More

Duk da shahararren rarraba kiɗa, masu amfani da yawa sun ci gaba da saurara zuwa waƙoƙin da suka fi so a tsohuwar hanyar tsarawa - ta hanyar sauke su zuwa wayar, zuwa mai kunnawa ko zuwa fayilolin PC. A matsayinka na mai mulki, yawancin rikodin da aka rarraba a cikin MP3 format, daga cikin ɓatattun abubuwa wanda akwai ƙananan lalacewa: waƙa a wasu lokuta yana sauti sosai.

Read More

MHT (ko MHTML) wani tsarin tsarin yanar gizon ne. An kafa wannan abu ta hanyar adana shafi na mai bincike a cikin fayil guda ɗaya. Za mu fahimci abin da aikace-aikace za ku iya gudanar da MHT. Shirye-shirye na yin aiki tare da masu bincike na MHT suna nufin farko don yin amfani da tsarin MHT. Amma, da rashin alheri, ba duk masu bincike na yanar gizo ba na iya nuna wani abu tare da wannan tsawo ta amfani da aikin da ya dace.

Read More

An tsara BUP don ajiye bayanai game da menus na DVD, surori, waƙoƙi da kuma maƙalafan da ke kunshe a cikin fayil IFO. Yana da nau'o'in DVD-Video kuma yana aiki tare tare da VOB da VRO. Yawancin lokaci akwai a cikin shugabanci "VIDEO_TS". Ana iya amfani dashi maimakon IFO idan har karshen ya lalace.

Read More

Yanzu yawancin kwakwalwa suna da kwarewar tafiyarwa da yawa daga girman daruruwan gigabytes zuwa wasu terabytes. Amma duk da haka, kowane megabyte ya kasance mai mahimmanci, musamman lokacin da ya sauke saukewa zuwa wasu kwakwalwa ko Intanit. Sabili da haka, sau da yawa wajibi ne don rage girman fayiloli don su kasance mafi ƙari.

Read More