Mai bugawa da scanners

Sannu! Ba asiri cewa yawancin mu na da kwamfuta fiye da ɗaya a cikin gidan mu, akwai kwamfyutocin kwamfyutoci, allunan, da dai sauransu. Amma mai bugawa ya fi dacewa ɗaya! Kuma lalle ne, ga mafi yawan kwararru a gidan - fiye da isa. A cikin wannan labarin na so in yi magana game da yadda za a kafa sigina don rabawa a cibiyar sadarwa na gida.

Read More

Sannu Ina tsammanin samfurori na kwararren firinta a cibiyar sadarwa na gida yana bayyane ga kowa. Misali mai sauƙi: - idan ba a saita jeri ga printer - to, sai ka fara sauke fayiloli a kan PC ɗin da aka haɗa da firintar (ta amfani da kebul na USB, disk, cibiyar sadarwar, da dai sauransu) sannan sai ka buga su (a gaskiya don buga fayil 1) Dole ne a yi ayyukan dogon "ba dole ba"; - idan an saita cibiyar sadarwa da firintattun - to a kan kowane PC a kan hanyar sadarwa a kowane mai gyara, za ka iya danna maɓallin "Fitarwa" ɗaya kuma za a aika da fayil ɗin zuwa firintar!

Read More

Sannu Wadanda suke sau da yawa buga wani abu, ko a gida ko a aiki, wani lokaci sukan fuskanci matsalar irin wannan: zaka aika da fayil don bugawa - firftar ɗin ba ze amsa ba (ko kwatsam na ɗan gajeren lokaci kuma sakamakon haka ba kome ba ne). Tun lokacin da nake magance irin waɗannan al'amurra, zan ce nan da nan: 90% na lokuta lokacin da mai bugawa basa bugawa basa alaka da raguwa na ko dai mafuta ko kwamfutar.

Read More