Kulle allo yana da kayan aiki da ake buƙata lokacin ƙirƙirar hotunan kariyar kwamfuta ko yin rikodin bidiyon daga mai saka idanu. Don samun hoton, kuna buƙatar shirin na musamman, misali, mai rikodin allo na Icecream.
Mai rikodin allo na Icecream yana da kayan aiki mai mahimmanci don ƙirƙirar hotunan kariyar kwamfuta da kuma hotunan allo. Wannan samfurin yana da sauƙi mai sauƙi da mai amfani, wanda kowane mai amfani zai iya samuwa da sauri don fara aiki kusan nan take.
Muna ba da shawarar ganin: Wasu hanyoyin magance hotuna daga allon kwamfuta
Salon allo
Don fara farawa allon, kawai zaɓi abin da ya dace kuma zaɓi yankin da za a rubuta. Bayan haka zaka iya tafiya kai tsaye zuwa tsari na bidiyo.
Ana zana yayin rubutawa
Hanyar yin amfani da bidiyo na bidiyo daga allon kwamfutar, zaka iya ƙara alamominka, siffofi na geometric, ko kuma kyauta da yardar kaina ta hanyar taimakon kayan aikin "Paintbrush".
Zaɓin ƙuduri
Za'a iya saita taga don kamawa a fili, ko zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuɓɓuka.
Ƙara hoto daga kyamaran yanar gizon
A hanzari wajen aiwatar da bidiyon bidiyo daga allon ta amfani da aiki na musamman Icecream Screen Recorder, zaka iya sanya karamin taga akan allon tare da hoton da ya kama kyamaran yanar gizonku. Girman wannan taga za a iya haɓaka.
Kunna sauti
Za'a iya rikodin sauti daga microphone ko daga tsarin. Ta hanyar tsoho, an kunna abubuwa biyu, amma, idan ya cancanta, za'a iya kashe su.
Ɗauki Hoton allo
Bugu da ƙari, harbi bidiyo daga allon, shirin yana da ikon ƙirƙiri hotunan kariyar kwamfuta, tsari na kamawa wanda yake kama da bidiyo bidiyo.
Tsarin hoto
Ta hanyar tsoho, ana ajiye hotunan kariyar hoton a cikin tsarin PNG. Idan ya cancanta, za'a iya canza wannan tsarin zuwa JPG.
Shirya matakan don ajiye fayiloli
A cikin saitunan shirin kana da ikon iya tantance manyan fayilolin don adana fayilolin da aka kama da hotunan kariyar kwamfuta.
Tsarin fayil na bidiyo
Za'a iya adana bidiyo na bidiyo na Icecream a cikin tsarin uku: WebM, MP4, ko MKV (a cikin free version).
Nuna ko ɓoye siginan kwamfuta
Dangane da burin ka na kama bidiyon ko hotunan kariyar kwamfuta daga allon, ana iya bayyana siginar linzamin kwamfuta ko ɓoye.
Ruwan ruwa mai zurfi
Don kare kare haƙƙin mallaka na bidiyo da kuma hotunan kariyar kwamfuta, an bada shawarar cewa alamar ruwa, wanda ke wakiltar alamominka na sirri, ana amfani da su. A cikin shirye-shiryen shirin za ka iya shigar da alamarka, sanya shi a yankin da kake so na bidiyon ko hoto, kuma saita sahihiyar ra'ayi a gare shi.
Shirya Hanya Hotuna
Ana amfani da maɓallin hotuna a cikin shirye-shiryen da yawa don sauƙaƙe damar yin amfani da kowane aiki. Idan ya cancanta, za ka iya rage hotkeys da za a yi amfani da su, alal misali, don ƙirƙiri hotunan kariyar kwamfuta, fara harbi, da dai sauransu.
Abũbuwan amfãni:
1. Ayyukan ayyuka masu yawa don tabbatar da aikin da ke dadi tare da bidiyo da kama hoto;
2. Harshe na harshen Rasha;
3. An rarraba shi kyauta, amma tare da wasu ƙuntatawa.
Abubuwa mara kyau:
1. A cikin free version, lokacin harbi yana iyakance zuwa minti 10.
Mai rikodin Gizon Icecream wani kayan aiki ne mai kyau domin kamawa da bidiyo da kuma hotunan kariyar kwamfuta. Shirin yana da biyan kuɗi, amma idan ba ku buƙatar ɗaukar hotuna bidiyo mai tsawo, fasalin saiti na zamani, tsara lokaci da sauran ayyuka, za a iya duba jerin abubuwan da za a iya bincika akan shafin yanar gizon yanar gizon, wannan kayan aiki zai zama kyakkyawan zabi.
Sauke Tsarin Lissafi na Allon Kira
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: