Ganawa Asus RT-N12 D1 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don Beeline + Video

Na dogon lokaci na rubuta yadda za a saita na'ura mai ba da waya na ASUS RT-N12 don Beeline, amma sai sun kasance daban-daban na'urorin kuma an kawo su tare da fannonin firmware daban daban, sabili da haka tsari na tsari ya kasance kadan.

A halin yanzu, sabuntawar na'ura mai ba da izinin Wi-Fi ASUS RT-N12 shine D1, kuma firmware daga abin da ya shiga cikin kantin sayar da shi shine 3.0.x. Za mu yi la'akari da kafa wannan na'urar ta musamman a wannan mataki na mataki. Saitin ba ya dogara ne akan abin da kake da shi - Windows 7, 8, Mac OS X ko wani abu dabam.

Asus RT-N12 D1 Wireless Router

Video - Daidaitawa Asus RT-N12 Beeline

Yana iya zama da amfani:
  • Ƙaddamar da Asus RT-N12 a cikin tsohon version
  • Asus RT-N12 Firmware

Da farko, na ba da shawara don kallon umarni na bidiyo, kuma idan wani abu ya kasance marar ganewa, a ƙarƙashin dukkan matakai an kwatanta dalla-dalla a cikin tsarin rubutu. Ya haɗa da akwai wasu bayanai game da kurakuran kuskure lokacin kafa na'urar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da kuma dalilan da ba za'a iya samun Intanet ba.

Haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don daidaitawa

Ko da yake cewa haɗa na'urar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba ta da wuyar gaske, kamar dai dai, zan tsaya a wannan lokaci. A baya daga cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, akwai tashoshin jiragen ruwa guda biyar, ɗaya daga cikinsu shine blue (WAN, Intanet) da kuma wasu hudu sune rawaya (LAN).

Dolar USB ɗin ISP za a haɗa ta zuwa tashar WAN.

Ina bayar da shawarar kafa na'ura mai ba da hanya ta hanyar kanta ta hanyar haɗin haɗi, wannan zai cece ku daga matsaloli masu yawa. Don yin wannan, haɗa ɗaya daga cikin tashoshin LAN a kan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa mai haɗa katin katin sadarwa na kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka tare da haɗin da aka haɗa.

Kafin ka saita ASUS RT-N12

Wasu abubuwa da zasu taimaka wajen ci gaba da nasara kuma rage yawan lambobin da suka danganci shi, musamman ma masu amfani da novice:

  • Ba a lokacin saitin ko kuma bayansa ba, kada ka fara Beeline dangane da kwamfuta (wanda aka saba amfani dashi don samun damar Intanit), in ba haka ba, na'urar mai ba da hanya ta hanyar sadarwa ba zai iya kafa dangantakar haɗari ba. Intanit bayan saiti zai yi aiki ba tare da bin Beeline ba.
  • Mafi kyau idan ka saita na'ura mai ba da hanya ta hanyoyin sadarwa ta hanyar haɗin haɗi. Kuma haɗa ta Wi-Fi lokacin da aka kafa duk abin.
  • Kamar yadda ake ciki, je zuwa saitunan haɗin da ake amfani dashi don sadarwa tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, kuma tabbatar da cewa an saita saitunan yarjejeniyar TCP / IPv4 zuwa "Samun adireshin IP ta atomatik kuma samun adireshin DNS ta atomatik." Don yin wannan, danna maɓallin Win + R a kan keyboard (maɓallin Win tare da Windows logo) kuma shigar da umurnin ncpa.cplsannan latsa Shigar. Zaɓi daga lissafin haɗin wanda aka haɗa da kai zuwa ga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, alal misali "Yanki na Yanki na Yanki", danna-dama a kan shi kuma zaɓi "Properties". Sa'an nan - duba hoton da ke ƙasa.

Yadda za a shigar da saitunan hanyoyin sadarwa

Tsara na'urar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin tashar wutar lantarki, bayan da ka yi la'akari da duk shawarwarin da ke sama. Bayan haka, bambance-bambance biyu na abubuwan da suka faru zasu yiwu: babu abin da zai faru, ko shafin zai buɗe kamar yadda yake a cikin hoton da ke ƙasa. (A lokaci guda, idan kun kasance a kan wannan shafi, zai bude wani abu kaɗan, nan da nan ya ci gaba zuwa sashe na gaba na umarnin). Idan, kamar ni, wannan shafin zai kasance cikin Turanci, ba za ku iya canza harshen a wannan mataki ba.

Idan ba ta bude ta atomatik ba, kaddamar da wani bincike da kuma buga a cikin adireshin adireshin 192.168.1.1 kuma latsa Shigar. Idan kun ga shigarwar shiga da kalmar sirri, shigar da gudanarwa da kuma gudanarwa a duk fannonin biyu (adireshin da aka sanya, adireshi da kalmar sirri an rubuta a kan kwali a kasa ASUS RT-N12). Har ila yau, idan kun kasance a shafi mara kyau wanda na ambata a sama, je kai tsaye zuwa sashe na gaba na littafin.

Canja kalmar sirri ta ASUS RT-N12

Danna maɓallin "Go" a kan shafin (a cikin sashen na Rasha ya sa bambanta). A mataki na gaba, za a sa ka canza canjin kalmar sirri na baya zuwa wani abu daban. Yi wannan kuma kar ka manta kalmar sirri. Zan lura cewa wannan kalmar sirri za a buƙata don shigar da saitunan na'ura mai ba da hanya, amma ba don Wi-Fi ba. Danna Next.

Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa za ta fara sanin irin hanyar sadarwa, sa'an nan kuma bayar da shigar da sunan cibiyar sadarwa mara waya ta SSID kuma sanya kalmar sirri akan Wi-Fi. Shigar da su kuma danna "Aiwatar". Idan kana saita na'urar sadarwa ta hanyar haɗi mara waya, a wannan lokaci haɗin zai karya kuma zaka buƙaci haɗi zuwa cibiyar sadarwa mara waya tare da sababbin saitunan.

Bayan haka, za ku ga bayani game da wane sigogi an yi amfani da su da kuma "Next" button. A gaskiya ma, ASUS RT-N12 yana kuskuren gano irin hanyar sadarwa kuma dole ne ka saita haɗin Beeline tare da hannu. Danna Next.

Saitin tsari na Beeline a Asus RT-N12

Bayan ka danna "Next" ko bayan sake shiga (bayan da ka riga ka yi amfani da sanyi na atomatik) ƙofar adireshin 192.168.1.1 zaka ga shafi na gaba:

ASUS RT-N12 shafin saiti

Idan ya cancanta, idan, kamar ni, shafin yanar gizon ba a cikin Rasha ba, zaka iya canza harshen a kusurwar dama.

A cikin menu na hagu, zaɓi "Intanit". Bayan haka, saita saitunan Intanet na Intanet daga Beeline:

  • WAN nau'in hanyar sadarwa: L2TP
  • Samu adireshin IP ta atomatik: Ee
  • Haɗa zuwa uwar garken DNS ta atomatik: Ee
  • Sunan mai amfani: Beeline ta shiga, farawa a 089
  • Password: kalmar sirri Beeline
  • Saitunan VPN: tp.internet.beeline.ru

Saitunan haɗin kan Beeline L2TP akan ASUS RT-N12

Kuma danna "Aiwatar". Idan duk an shigar da saitunan daidai, kuma haɗin Beeline akan komfuta kanta ya kakkarye, to, bayan ɗan gajeren lokaci, zuwa cikin "Map Network", za ku ga cewa matsayin Intanet yana "Haɗuwa".

Saitin hanyar sadarwa na Wi-Fi

Kuna iya yin saitunan asali na saitunan cibiyar sadarwa ta na'ura mai ba da hanya ta hanyoyin sadarwa a mataki na daidaitawa ta atomatik na ASUS RT-N12. Duk da haka, a kowane lokaci zaka iya canza kalmar sirri don Wi-Fi, sunan cibiyar sadarwa da wasu saitunan. Don yin wannan, kawai bude "Network Wireless".

Zaɓuka na gogewa:

  • SSID - duk wani sunan da ake so da cibiyar sadarwa mara waya (amma ba Cyrillic)
  • Hanyar tabbatarwa - WPA2-Personal
  • Kalmar wucewa - akalla 8 haruffa
  • Channel - zaka iya karanta game da zaɓin zaɓi a nan.

Saitunan Tsaro na Wi-Fi

Bayan yin amfani da canje-canje, ajiye su. Hakanan, yanzu zaka iya samun damar Intanit daga kowane na'ura wanda aka haɓaka ta hanyar Wi-Fi ta hanyar haɗi zuwa cibiyar sadarwa mara waya.

Lura: don saita labaran IPTV na Beeline a ASUS RT-N12, je zuwa "Gidan Yanki", zaɓi shafin IPTV kuma saka tashar jiragen ruwa don haɗa akwatin da aka saita.

Hakanan kuma yana iya zama a cikin m: matsaloli na al'ada lokacin kafa na'urar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa