Kalmar Kalmar ita ce mashahurin rubutun shahararrun duniya. Yana ba mai amfani da ayyuka masu yawa don rubutawa da gyaran takardu. Bugu da ƙari, an hana shi ƙananan ƙananan, amma aiki mai amfani, yiwuwar ƙirƙirar littattafai. Don waɗannan dalilai, an rubuta wani karamin shirin da ake kira Bugu da kari, wanda za'a tattauna a wannan labarin.
Rubutun daftarin aiki a matsayin littafi
LITTAFI MAI LITTAFI yana da taga ɗaya, wanda ke gabatar da dukan saitunan da ake bukata da kuma bayanin don buga rubutu a kan kwararru a cikin takarda. A nan, mai amfani zai iya zaɓar hanyar daidaitawa, tsari, gefe na zanen gado don canja wurin takarda, ƙayyade girman takardar da za'a buƙafa, ko zaɓa ɗaya daga cikin tsarin da aka tsara.
Kafa shafukan shafi da kuma surori
Shirin yana da adadin lambobi da kuma adadin shafi. A cikin wannan ɓangaren, za ka iya siffanta bayyanar da wuri na lambar shafi, kazalika da style na babi a cikin takardun. Ana gabatar da samfurin a nan don mai amfani zai iya ganin yadda duk zai duba.
Kwayoyin cuta
- Rukuni na Rasha;
- Raba ta kyauta;
- Abubuwan da za a iya tsara sautunan kai da ƙafafunku;
- Amfani mai sauki.
Abubuwa marasa amfani
- Babu shafin yanar gizon.
Don haka, LITTAFI MAI LITTAFI yana ba wa masu amfani MS Word damar canja wurin daftarin aikin da aka fadada zuwa takarda. Babu aikin da ba dole ba, yana da harshe na harshen Lissafi kuma an rarraba shi kyauta kyauta. A cikin wannan shirin, babu ƙuntatawa a kan yin amfani da shi, girman da aka ɗauke shi bai fi 1 MB ba. Overall, wannan shine cikakkiyar bayani don ƙirƙirar littattafai da kuma rubutun.
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: