Yadda za a duba lambobin sadarwa a Skype kuma ajiye jerin lambobi

Idan kana buƙatar duba lambobinka a cikin Skype, ajiye su zuwa fayil ɗin raba ko canja wuri zuwa wani asusun Skype (watakila ba za ka iya shiga cikin Skype ba), tsarin SkypeContactsView kyauta yana da amfani.

Me yasa za'a bukaci wannan? Alal misali, ba haka ba da dadewa, don wasu dalili, Skype ya katange ni, dogon dogon rubutu tare da goyon bayan abokin ciniki bai taimaka ba kuma dole in fara sabon lissafi, kuma ina neman hanya don sake dawo da lambobi kuma canja su. Wannan yana da sauki a yi, tun da an adana su ba kawai a kan uwar garken ba, amma har a kan kwamfutarka.

Yi amfani da SkypeContactsView don dubawa, ajiye da canja wurin lambobi

Kamar yadda na ce, akwai shirin mai sauƙi wanda ke ba ka damar duba lambobin Skype ba tare da shiga ciki ba. Shirin ba yana buƙatar shigarwa ba, kuma idan kuna so, za ku iya ƙara harshen Yaren Ƙarshe na Rasha, don haka kuna buƙatar sauke fayil ɗin harshen Rasha daga shafin yanar gizon kuma ya kwafe shi zuwa babban fayil na shirin.

Nan da nan bayan da aka ƙaddamar, za ka ga jerin sunayen lambobin sadarwa na Skype, wanda shine babban abu ga mai amfani Windows na yanzu (Ina fata, na bayyana shi a sarari).

A cikin lissafin lambobin sadarwa da zaka iya gani (an saita ra'ayi ta danna dama a kan maɓallin shafi):

  • Sunan Skype, cikakken suna, suna cikin lambobin sadarwa (wanda mai amfani zai iya saita kansa)
  • Gender, birthday, karshe Skype aiki
  • Lambobin waya
  • Ƙasar, birni, adireshin imel

A al'ada, kawai bayanin da aka bayyana game da kanta shine bayyane, wato, idan lambar wayar ta ɓoye ko ba a ƙayyade ba, ba za ka gan shi ba.

Idan ka je "Saituna" - "Babbar Saitunan", za ka iya zaɓar wani asusun Skype kuma ga jerin lambobi don shi.

To, aikin karshe shine don fitarwa ko ajiye jerin lambobin sadarwa. Don yin wannan, zaɓi duk lambobin da kake so ka ajiye (zaka iya danna Ctrl A don zaɓar duk lokaci ɗaya), zaɓi menu "Fayil" - "Ajiye abubuwan da aka zaɓa" da ajiye fayil ɗin a cikin ɗaya daga cikin takardun tallafi: txt, csv, page HTML tare da lambar sadarwa, ko xml.

Ina ba da shawarar yin shirin a hankali, yana iya zama da amfani, kuma yawancin aikace-aikacen na iya zama maɗaukaki fiye da yadda na bayyana.

Zaku iya sauke SkypeContactsView daga shafin yanar gizon yanar gizo na http://www.nirsoft.net/utils/skype_contacts_view.html (ibid, akwai harshen Rashanci a kasa).