Wasu masu amfani sun rajistar asusun Google tun da daɗewa cewa kansu ba su tuna lokacin da aka yi ba. Sanin kwanan wata wajibi ne ba kawai saboda sha'awar ɗan adam ba, amma kuma saboda gaskiyar cewa wannan bayanin zai taimaka idan an kwashe asusunka ba zato ba tsammani.
Duba kuma: Yadda za a ƙirƙirar Asusun Google
Nemo kwanan wata asusun rajista
Kwanan wata halitta yana taka muhimmiyar rawa wajen sake dawowa zuwa asusun, abin da zaka iya rasa kullum - babu wanda ke da shi daga irin wannan lokacin. Lokacin da kake ƙoƙarin dawo da asusu zuwa amfani da shi, wani yanayi mara kyau ba zai iya tashi ba. Tun da duk bayanin da aka samo yana da mahimmanci ga tallafin fasaha na Google, lokacin da kake buƙatar dawowa, mai shi ya amsa tambayoyin 3:
- Wace kalmar sirri ne kuka shiga cikin lokacin da kuka shiga cikin asusunku?
- Mene ne rana ta ƙarshe da kuka shiga cikin asusun ku?
- Mene ne ranar rajistar asusunku?
Muna sha'awar tambaya ta uku daga wannan jerin. Sabili da haka, zai zama da amfani a san akalla kimanin lokacin yin rajista domin taimakawa goyan bayan fasaha ta gari kuma ya hanzarta tsarin dawowa a gaba ɗaya.
Ƙarin bayani: Yadda za'a mayar da asusunka zuwa Google
Hanyar 1: Duba Saitunan Gmel
Babu wani bayani game da kwanan watan rajista na asusun a cikin Google. Duk da haka, za ka iya amfani da sauran siffofi na ayyuka na wannan kamfani, wanda ya haɗa da shi tare da wasikun.
Je zuwa Gmel
- Bude Gmel kuma je zuwa "Saitunan"ta danna kan gunkin gear da kuma zaɓar abin da aka dace.
- Canja zuwa shafin "Shipment da POP / IMAP".
- A nan a cikin toshe "POP Access" Ranar da aka samu wasika na farko za a nuna. Wannan wasikar ita ce sanarwar maraba ta sabis daga Google, wanda ke karɓar kowane mai amfani wanda ya yi rajista akan wannan tsarin. Saboda haka, kwanan wata ana iya la'akari da ranar da aka kafa asusun Google.
Lura cewa sabis ba koyaushe nuna ainihin kwanan wata idan, bayan yin rijistar asusu, ba a canza saitunan POP da hannu ba. Don tabbatar da daidaitattun bayanan da muka bayar da ƙarin bayani ta hanyar amfani da hanyar na biyu, wanda aka tattauna a kasa.
Hanyar 2: Binciken haruffa a Gmail
Hanyar da hanya mai sauƙi, duk da haka yana aiki. Kana buƙatar biye da saƙon imel na farko a asusunka.
- Rubuta kalma "Google" a cikin akwatin bincike. Anyi wannan ne da sauri don samun wasikar farko da kamfanin Gmel ya aika.
- Gungura zuwa farkon jerin kuma duba wasu haruffa gaisuwa, kana buƙatar danna kan farko daga cikinsu.
- Shafin menu zai nuna ranar da aka aika da saƙo, bi da bi, wannan kwanan wata zai zama ranar da aka fara asusun Google.
Ɗaya daga cikin waɗannan hanyoyi guda biyu na iya gano ainihin ranar rajista a cikin tsarin. Muna fatan wannan labarin ya taimaka maka.