DAEMON Kayan aiki yana ɗaya daga cikin shirye-shirye mafi kyau don aiki tare da hotunan faifai. Amma ko da a cikin wannan shirin nagari akwai matsala. Karanta wannan labarin a gaba, kuma za ku koyi yadda za a magance matsalolin da suka fi sau da yawa da suka taso lokacin hawa wani hoto a cikin Daimon Tuls.
Ba za a iya yin kuskure ba kawai ta hanyar aikin ba daidai ba na shirin, amma kuma ta hanyar fashewar hoto ko kuma saboda shirin da aka shigar dashi. Yana da muhimmanci a fahimci wannan don warware matsalar nan da nan.
Ba za a iya shiga wannan faifai ba.
Irin wannan sako za a iya gani sau da yawa a cikin yanayin lokacin da lalacewar ta lalace. Hoton zai iya lalace saboda katse saukewa, matsaloli tare da rumbun, ko zai iya kasancewa a cikin wannan jiha.
Maganar ita ce sake sauke hotunan. Kuna iya gwada wani nau'in kama da wannan, idan ba ku buƙatar kowane fayil ɗin.
Matsala tare da direbobi na SPTD
Matsalar zata iya haifar da rashin motar SPTD ko kuma wanda ba shi da dadewa.
Gwada shigar da direba na baya ko sake shigar da wannan shirin - dole ne a haɗu da direba.
Babu damar shiga fayil
Idan, idan ka yi kokarin buɗe hotunan da aka sanya, ba zai buɗe ba kuma ya ɓace daga jerin abubuwan da aka sanya su, to, matsalar ita ce mai yiwuwa cewa babu wani damar yin amfani da faifan diski, ƙwallon ƙafa ko wasu kafofin watsa labaru wanda aka samo wannan hoton.
Ana iya gani wannan yayin ƙoƙarin duba fayilolin hoto.
A wannan yanayin, kana buƙatar bincika haɗin kwamfuta tare da kafofin watsa labarai. Akwai yiwuwar haɗi ko mai ɗaukar lalacewa ya lalace. Dole mu canza su.
Hoton maɓallin kare ƙwayoyin cuta
Magungunan rigakafi da aka sanya a kan kwamfutarka kuma zasu iya ba da gudunmawa wajen aiwatar da hoton hotunan. Idan ba a saka hoton ba, to gwada kokarin musayar riga-kafi. Bugu da kari, riga-kafi kanta zai iya bayar da rahoto game da kanta idan ba ya son fayilolin hoto.
Don haka ka koyi yadda za a warware manyan matsalolin lokacin hawa wani hoton a DAEMON Tools.