XBoot 1.0.14


Sau da yawa lokacin aiki tare da fayilolin bidiyo, halin da ake ciki ya taso idan kana buƙatar shiga da dama fayiloli ko kungiyoyin fayiloli. Don magance wannan matsala, wasu masu amfani suna neman taimako na shirye-shiryen "nauyi", a kowane ma'anar kalmar, amma akwai shirin mai sauƙi wanda zai taimaka wajen yin ba kawai bidiyo ba, amma har ma da yawa.

Yana da saukin haɗi bidiyo a Babbar Jagora, shirin yana sanya filtansu akan su kuma yana yin wasu abubuwa da mai amfani zai yi magance. A halin yanzu, bari mu ga yadda dukkanin waɗannan su hada da bidiyo da yawa a shirin Videomaster.

Sauke sabon fitowar Videomaster

Ƙara abubuwa

Da farko, mai amfani yana buƙatar ƙara bidiyo zuwa shirin da yake so ya haɗi. Zaka iya ƙara fayiloli a hanyoyi daban-daban, ɗayan yana saukewa daga Intanit, idan kana buƙatar haɗawa da bidiyo da aka raba, amma ba saukewa ba.

Zaɓin ayyuka

Mataki na gaba shine don zaɓar wani mataki akan bidiyon. Zai yiwu a datse fayil, ƙara sabon abu, yi amfani da tace, amma don lokaci, muna da sha'awar haɗi. Ana haskaka duk fayilolin bidiyo masu dacewa, za ka iya samun dama a danna kan "Haɗa" button.

Zaɓin zaɓi na yanayin

Sa'an nan mai amfani dole ne ya zaɓi sigogi wanda sabon bidiyo zai yi, hade da dama daga baya.

Ya kamata a la'akari da cewa za a sarrafa fayiloli a hanyar da aka ƙayyade, saboda haka fassarar zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo.

Ajiye wuri

Kafin mataki na karshe ya kamata ka zabi babban fayil inda zaka adana bidiyo mai bidiyo. Rubutun na iya zama wani, kamar yadda ya dace don mai amfani.

Conversion

Bayan duk ayyukan da aka bayyana a sama, za ka iya danna kan ma'anar "Maida". Bayan wannan, tsari mai tsawo zai fara, wanda zai iya wucewa da yawa, amma a karshen mai amfani zai karbi babban bidiyon tare da daidaiton sigogi wanda ya so ya gan shi.

Haɗa bidiyo a Mai Gidan Bidiyo yana da sauki. Babban matsala na aikin yana cikin cewa mai amfani zai jira tsawon lokaci kafin kowane ɓangaren bidiyo ya aiwatar kuma za'a haɗa su duka cikin fayil guda ɗaya.