Share sakin layi a cikin Microsoft Word

Abubuwan ciki na babban fayil na Yandex Disk yana daidaita bayanai akan uwar garke saboda aiki tare. Saboda haka, idan ba ya aiki ba, to, ma'anar yin amfani da tsarin software na ajiya ya ɓace. Saboda haka, ya kamata a gyara halin da wuri nan da wuri.

Dalili na Shirye-shiryen Sync da kuma Solutions

Yadda za a warware matsalar zai dogara ne akan dalilin da ya faru. A cikin kowane sharuɗɗa, zaka iya gane dalilin da yasax Disk ba a aiki tare ba, zaka iya yin shi ba tare da ba da yawa lokaci ba.

Dalilin 1: Ba a kunna aiki tare ba.

Don masu farawa, abu mafi mahimmanci shine duba idan an kunna aiki tare a cikin shirin. Don yin wannan, danna gunkin Yandex Disk kuma a saman taga ya gano game da matsayinsa. Don kunna, danna maɓallin dace.

Dalilin 2: matsalolin Intanet

Idan a cikin shirin, za ku ga saƙo "Kuskuren Haɗi"yana nufin cewa zai zama mahimmanci don bincika ko an haɗa kwamfuta zuwa Intanit.

Don bincika haɗin yanar gizo, danna kan gunkin. "Cibiyar sadarwa". Haɗa zuwa cibiyar sadarwarka idan ya cancanta.

Kula da halin haɗi na yanzu. Dole ne a kasance matsayi "Hanyoyin Intanet". In ba haka ba, kana buƙatar tuntuɓi mai bada, wanda dole ne ya warware matsalar tare da haɗin.

Wani lokaci wani kuskure zai iya faruwa saboda rashin haɗin haɗin intanet. Saboda haka, kana buƙatar gwada fara aiki tare ta dakatar da wasu aikace-aikacen da ke amfani da Intanit.

Dalili na 3: Babu wuri ajiya.

Wataƙila Yandex Disk kawai yana gudu daga sararin samaniya, kuma sabon fayiloli ba su da wata hanyar ɗaukar hoto. Don bincika wannan, je zuwa shafin "girgije" kuma duba girman girmansa. An samo a kasa na shafi na gefe.

Don aiki tare don aiki, dole ne a tsabtace ko fadada ajiya.

Dalili na 4: An katange aiki tare ta hanyar riga-kafi.

A wasu lokuta, tsarin anti-virus zai iya toshe aiki tare na Yandex Disk. Ka yi ƙoƙarin kunna shi a ɗan lokaci kuma ka duba sakamakon.

Amma tuna cewa ba'a bada shawarar barin kwamfutar ba a tsare shi ba na dogon lokaci. Idan haɗin aiki ba ya aiki saboda anti-virus, to, yana da kyau a saka Yandex Disk a cikin ban.

Kara karantawa: Yadda za a ƙara shirin zuwa bambance-bambancen riga-kafi

Dalili na 5: Ba a haɗa fayiloli guda ɗaya ba.

Wasu fayiloli bazai haɗa ba saboda:

  • nauyin waɗannan fayiloli ya yi girma da yawa don a saka a cikin ajiya;
  • Ana amfani da waɗannan fayiloli ta wasu shirye-shirye.

A cikin akwati na farko, kana buƙatar kula da sararin samaniya a kan faifai, kuma a na biyu - rufe duk shirye-shiryen inda matsala matsalar ta bude.

Lura: fayiloli fiye da 10 GB akan Yandex Disk ba za'a iya sauke su ba.

Dalili na 6: Kashe Yandex a Ukraine

Dangane da sababbin sababbin abubuwan da suka faru a cikin dokar Ukraine, Yandex da dukan ayyukansa sun daina samuwa ga masu amfani da wannan ƙasa. Ayyukan aiki tare Yandex Disk ma yana da mahimmanci, saboda musayar bayanai yana faruwa tare da sabobin Yandex. Masu sana'a na wannan kamfani suna yin duk abin da zasu iya magance matsalar, amma a halin yanzu an tilasta wa 'yan Ukrain su nemi hanyoyin da za su kewaye da kariya a kansu.

Zaka iya gwada sake fara aiki tare ta amfani da hanyar VPN. Amma a wannan yanayin bamu magana game da ƙarin kari ga masu bincike - zaka buƙaci aikace-aikacen VPN daban don ƙulla haɗin duk aikace-aikace, ciki har da Yandex Disk.

Kara karantawa: Shirye-shirye na canza IP

Saƙon kuskure

Idan babu wani hanyoyin da aka ambata a sama, to, zai zama daidai don bayar da rahoton matsalar zuwa ga masu ci gaba. Don yin wannan, danna kan gunkin saiti, motsa siginan kwamfuta zuwa abu "Taimako" kuma zaɓi "Buga rahoton zuwa Yandex".

Sa'an nan kuma za a kai ku zuwa shafi tare da bayanin wasu dalilan da za a iya yin amfani da su, a ƙarƙashin abin da za a sami wata amsa amsa. Cika cikin dukkan fannoni, kwatanta matsala a cikin cikakken bayani yadda zai yiwu, sa'annan danna "Aika".

Ba da da ewa za ku sami amsa daga sabis na tallafi don matsalar ku.

Don sauya bayanai na lokaci a cikin mangaza, dole ne a kunna aiki tare a cikin shirin Yandex Disk. Don aikinsa, dole ne kwamfutar ta haɗa da Intanet, dole ne akwai sararin samaniya a cikin "girgije" don sababbin fayiloli, kuma kada a bude fayiloli a wasu shirye-shiryen. Idan ba za'a iya bayyana matsalar matsalolin aiki ba, tuntuɓi sabis na tallafin Yandex.