Lokacin da aka buga hoto mai ban mamaki a kan Instagram ko bayanin da ba ya da kyau a cikin hoton, ana iya rufe maganganun don kauce wa tattaunawa mai tsanani. Game da yadda za a rufe maganganun zuwa hotuna a cikin shahararrun ayyukan zamantakewa, kuma za a tattauna a kasa.
Comments - babban nau'in sadarwa akan Instagram. Amma, sau da yawa, maimakon yin cikakken bayani game da batun azumi, ko dai ana rantsuwa ko wasikun banza daga asusun ajiyar asusu. Abin farin, ba a daɗewa ba a Instagram yana yiwuwa a rufe bayanan.
Karin bayani game da Instagram
A Instagram akwai hanyoyi guda biyu don rufe bayani: cikakke da m (gyaran kai-tsaye). Kowane hanya zai zama da amfani dangane da halin da ake ciki.
Hanyar 1: Kammala magance bayanai zuwa posts
Lura cewa zaka iya kashe sharhi kawai a cikin hoto da aka wallafa kwanan nan kuma kawai ta hanyar aikace-aikacen hannu. Bugu da ƙari, masu martabar kasuwanci ba zasu iya rufe bayanai ba.
- Bude hoto a cikin aikace-aikacen, sharhi ga abin da za a rufe. Danna maɓallin a saman kusurwar dama tare da ellipsis. A cikin mahallin menu wanda ya bayyana, zaɓi "Kashe comments".
- A nan gaba, maɓallin yin rubutun sharhi zai ɓace ƙarƙashin hoto, wanda ke nufin cewa babu wanda zai iya barin sako a ƙarƙashin hoto.
Hanyar Hanyar 2: Hudu da bayanin da ba a so
Wannan hanya ta dace da masu amfani da aikace-aikace ta hannu da kuma intanet, wanda aka tsara don amfani da Instagram daga kwamfuta.
Ɓoye bayanai a kan smartphone
- Bude aikace-aikacen, je zuwa shafin kare dama don bude bayanin martaba, sa'an nan kuma danna gunkin gear.
- A cikin toshe "Saitunan" zaɓi abu "Comments".
- Kusa kusa "Ɓoye sharhin da ba daidai ba" Kunna bugun kiran zuwa matsayi mai aiki.
- Tun daga wannan lokaci, Instagram za ta tace takardun da aka yi amfani da su a cikin lokuta masu yawanci suna koka game da. Za ka iya ƙara wannan jerin kanka ta wurin rubutun a cikin toshe "Kalmominku" kalmomi ko kalmomi guda ɗaya, kalmomi da abin da ya kamata a ɓoye su a ɓoye.
Boye bayanai a kan kwamfutar
- Je zuwa shafin yanar gizo na Instagram kuma, idan ya cancanta, ba da izini.
- Danna maɓallin madogara a kusurwar dama.
- Da zarar a kan shafin yanar gizo, danna kan maballin. "Shirya Profile".
- A cikin hagu na hagu, je zuwa shafin "Comments". Tick akwatin "Ɓoye sharhin da ba daidai ba". Da ke ƙasa rubuta jerin kalmomin da ba a so ba wanda ya kamata a katange kuma danna kan maɓallin don kammala "Aika".
Duba kuma: Yadda zaka shiga zuwa Instagram
Tun daga yanzu, duk maganganun da ba su cika ka'idodin Instagram ba, da kuma jerin lambobinka da kalmomi, za a ɓoye daga gare ku da sauran masu amfani.
Wannan shine dukkanin zaɓuɓɓukan don rufewa a kan Instagram. Zai yiwu yiwuwar karin bayanan ƙarshe don fadadawa.