Skype don Android

Skype mai girma ya zama babban majagaba a tsakanin saƙonni da bidiyo. Ya fara bayyana a cikin wannan tasiri kuma ya saita sautin ga masu fafatawa, ciki har da na'urorin hannu. Mene ne bambanta da sauran aikace-aikacen Skype, manzannin nan take? Bari mu gani!

Ƙungiyoyi da taro

Skype ga PC an san shi da farko domin ikon tsara taɗi tare da ɗaya ko fiye da masu amfani. Wannan fasalin ya yi gudun hijira zuwa version don Android.

A cikin sabon nau'i na Skype, ya zama mafi mahimmanci don sadarwa - an ƙarfafa ikon yin rikodin saƙonnin murya.

Kira

Ayyukan al'ada na Skype yana kira akan Intanet kuma ba kawai. Batirin Android a cikin wannan girmamawa kusan kusan ɗaya ne a kan tebur.

Hakanan zaka iya ƙirƙirar taron rukuni - duk abin da kake buƙatar ka yi shi ne don zaɓar masu amfani a cikin jerin lambobi. Bambanci kawai daga tsofaffi tsoho shine ƙirar, ƙarin mayar da hankali akan "smartphone" amfani. Ba kamar Viber ba, Skype ba za a iya shigar da ita ba don maye gurbi don mai kulawa na yau da kullum.

Bots

Biye da 'yan uwan, masu samar da Skype sun kara wa] anda suka ha] a hannu da} wararru na} arfi ga aikace-aikace don yin ayyuka daban-daban.

Jerin da aka samo yana karfafa girmamawa kuma an sabuntawa kullum - kowa zai sami dacewa.

Lokaci

Wani abu mai ban sha'awa da ke nunawa da matsayi na multimedia na WhatsApp "Lokaci". Wannan zabin yana baka damar raba tare da hotuna abokai ko gajeren bidiyo, wanda ke kama wani lokaci ko wani lokaci a rayuwa.

Don saukaka masu amfani a cikin shafin da aka dace ya buga wani gajeren bidiyo.

Smiles da rayarwa

Kowane ɗaya daga cikin shahararrun manzanni (alal misali, Telegram) yana da tsarin sa na emoticons da takalma, sau da yawa musamman ga wannan shirin.

Abubuwan da ke kunshe daga Skype sune GIF-motsawa tare da sauti: gajeren taƙaitaccen hoto a cikin nau'i na bayanan fim, zane mai ban dariya ko jerin talabijin, da kuma ragowar waƙoƙin da wasu mashahuriyar waƙa suka nuna, wanda zai iya bayyana halinka ko kuma abin da ya faru. Kyakkyawan bugu da kari.

Kira a waje da Intanit

Kira zuwa tashar jiragen ruwa da wayoyi na yau da kullum waɗanda ba su goyan bayan telephony VoIP - ƙirar masu samar da Skype ba.

Ɗaya yana da kawai ya sake yin lissafi - kuma ko da babu Intanet ba matsalar ba ne: za ka iya tuntuɓar kaunataccen ka ba tare da matsaloli ba.

Canja hotuna, bidiyo da wurare

Tare da Skype, zaka iya musanya hotuna, bidiyo tare da abokiyarka, ko aika su wurin daidaitawar ka.

Wani ɓangare mara kyau na sababbin sifofin Skype shine canja wurin multimedia - Rubutun kalmomi ko ɗakunan ajiya ba za a iya canjawa ba.

Binciken Intanit da aka gina

Microsoft ya aiwatar da aikin bincike a Skype a Intanit - duk bayanan da hotuna.

Add-ins sun zama mafitaccen bayani - nema a cikin sabis na dabam (alal misali, YouTube), daga inda kake iya raba abin da ka samo.

Wannan zaɓi ya saba da masu amfani daga Viber - yana da kyau cewa mahaliccin Skype suna la'akari da sababbin abubuwan da suka faru.

Haɓakawa

Sabbin nau'o'in Skype suna da siffofi masu fasali don tsarawa bayyanar aikace-aikace don kansu. Alal misali, ana iya samun hasken da haske daga cikin aikace-aikace.

Hasarin duhu yana da amfani ga tattaunawa ta yau ko a kan na'urori tare da AMOLED-fuska. Baya ga batun duniya, zaka iya siffanta launin saƙonni.

Abin baƙin cikin shine, har yanzu ma'aunin ya zama matalauta, amma a tsawon lokaci za a kara fadin launuka.

Kwayoyin cuta

  • Cikakke a Rasha;
  • Ayyuka marasa aiki;
  • Zaɓuɓɓukan hanyoyin haɓaka;

Abubuwa marasa amfani

  • Sabbin sababbin samfurori ne kawai don sababbin sababbin na'urori na Android;
  • Tsuntattun fayilolin fayil.

Skype ne ainihin magajin gari a cikin manzannin nan da nan: daga waɗanda aka har yanzu ana goyan baya, kawai ICQ ta tsufa. Masu ci gaba da aikace-aikacen sunyi la'akari da abubuwan zamani - sun kara zaman lafiya, sun zama da karamin karamin aiki, ayyuka da kuma kayan kwakwalwan su, yin Skype mai cancanta ga Viber, WhatsApp da Telegram.

Sauke Skype kyauta

Sauke sababbin aikace-aikace daga Google Play Store