TeamTalk 5.3.2

Kowane mai amfani da kwamfuta yana da bayanan sirrinsa da fayiloli, wanda yakan adana cikin manyan fayiloli. Duk wanda zai iya amfani da wannan kwamfutar yana samun dama gare su. Don tsaro, zaku iya ɓoye fayil ɗin da abin da ke cikin karya ya zama ƙarya, amma kayan aikin OS na yau da kullum bazai ba ku damar yin wannan a matsayin mai kyau ba sosai. Amma tare da taimakon shirye-shiryen da muka tattauna a cikin wannan labarin, za ku iya kawar da abubuwan da suka faru game da asarar bayanin sirri na sirri.

Madogarar Jaka mai hikima

Ɗaya daga cikin shahararrun kayan aiki na ɓoye manyan fayiloli daga masu amfani mara izini shine wannan shirin. Yana da duk abinda kuke bukata don shirye-shiryen irin wannan. Alal misali, kalmar sirri don shigar da shi, ɓoye fayilolin ɓoyayye da ƙarin abu a cikin mahallin mahallin. Maganin Hikima Mafi mahimmanci Hider yana da rashin amfani, kuma daga cikinsu akwai rashin saitunan da zasu iya amfani da su ga wasu masu amfani.

Sauke Jakar Hoto Mai Hikima

Ƙuntattun iyakoki

Wani software mai amfani don tabbatar da asiri na bayanan sirri naka. Shirin yana da matakai biyu na kariya bayanai. Mataki na farko yana boye fayil din daga bayanin Explorer, yana ɓoyewa a wuri mai aminci. Kuma a cikin akwati na biyu, bayanan da ke cikin babban fayil kuma an ɓoye don haka masu amfani ba zasu iya kwance abinda ke ciki ba har ma lokacin da aka gano su. Shirin ya tsara kalmar sirrin shigarwa, kuma daga cikin ƙananan abubuwa akwai kawai rashin ɗaukakawa.

Sauke Lim LockFolder

Kulle Kulle Anvide

Wannan software ba dama ba kawai don samar da tsaro ba, amma kuma yana da kyau sosai, wanda don wasu masu amfani kusan kusan amfani. A cikin Ajiyayyen Kulle Anvide, akwai saitunan keɓancewa da kuma ikon shigar da maɓalli a kan kowane shugabanci, kuma ba kawai a kan buɗe software ba, wanda hakan ya rage karfin damar samun dama ga fayiloli.

Sauke Ajiyayyen Kulle Anvide

Ajiye kundin boyewa

Mabarin na gaba ba shi da ayyuka masu yawa, amma wannan shine abin da ke sa shi kyau. Yana da duk abin da kuke buƙatar ɓoye fayiloli kuma ƙuntata samun dama gare su. Sakamakon Ɓoye Ɓoye yana da sake dawo da lissafin manyan fayilolin da aka ɓoye, wanda zai iya ajiye lokacin da kake sake sa tsarin daga dogon komawa zuwa saitunan baya.

Sauke Sauke Hoto

Fayil na sirri

Fayil din mai zaman kansa wani shiri mai sauƙi ne idan aka kwatanta da Lim LockFolder, amma yana da aikin ɗaya da babu software a lissafin wannan labarin. Shirin ba zai iya ɓoye fayiloli kawai ba, amma kuma ya kafa kalmar sirri akan su kai tsaye a cikin mai bincike. Wannan zai iya zama da amfani idan ba ka so ka bude shirin din gaba don tabbatar da shugabanci, tun da samun damar shiga ta daga mai bincike idan ka shigar da kalmar wucewa.

Sauke Jaka na Jaka

Tsare-tsaren fayiloli

Folders masu asali wani kayan aiki ne don kiyaye fayiloli na sirri lafiya. Shirin yana da wasu bambance-bambance daga baya, tun da yake yana da hanyoyi uku na kariya a yanzu:

  1. Ajiyayyen folda;
  2. Hanyar shiga;
  3. Yanayin "Karanta Kawai".

Duk waɗannan hanyoyin zasu zama da amfani a wasu yanayi, alal misali, idan kuna so fayilolinku baza su canza ko share su ba, za ku iya saita yanayin na uku don kariya.

Sauke Folders Tsare

An Ajiye Jaka na WinMend

Wannan software yana ɗaya daga cikin mafi sauki a kan wannan jerin. Baya ga ɓoye kundayen adireshi da kafa kalmar wucewa don shigarwa, shirin baya iya yin wani abu. Wannan na iya zama da amfani ga wasu, amma babu harshen Rashanci na iya taka muhimmiyar rawa wajen yin shawara.

Sauke Ajiyayyen Jaka na WinMend

Kullina na

Kayan aiki na gaba zai zama My Lockbox. Wannan software yana da ɗanɗanar daban-daban, kamar wani abu da mai bincike na Wndows mai kyau. Akwai duk ayyukan da aka bayyana a sama, amma ina so in lura da shigarwar matakan da aka amince. Godiya ga wannan wuri, zaka iya ƙyale wasu shirye-shiryen samun dama ga kundayen adireshi masu ɓoye ko kariya. Wannan yana da amfani idan kuna amfani da fayiloli daga gare su don aikawa ko ta hanyar sadarwar zamantakewa.

Sauke akwati na

Ɓoye manyan fayiloli

Wani kayan aiki mai amfani wanda ke taimaka maka kare bayananka na sirri. Software yana da siffofin da yawa da ƙirar mai ban sha'awa. Har ila yau yana da ikon ƙara ƙwayoyin aiki zuwa jerin masu amintacce, kamar yadda a cikin version ta baya, amma shirin yana shareware kuma zaka iya amfani dashi don iyakanceccen lokaci ba tare da sayen cikakken version ba. Amma duk da haka ba abin tausayi ba ne na ciyar da $ 40 akan irin wannan software, domin ya ƙunshi dukkan abin da aka bayyana a cikin shirye-shirye a sama.

Download Hide Folders

Truecrypt

Shirin karshe a cikin wannan jerin zai zama TrueCrypt, wanda ya bambanta da duk aka bayyana a sama a hanyar da yake ɓoyewa. An halicce shi don kare kullun masu rarrabe, amma ana iya daidaita shi don manyan fayiloli saboda ƙananan manipulation. Shirin na kyauta ne, amma wanda ba a tallafa shi ba shi da tallafi.

Sauke TrueCrypt

Ga jerin kayan aikin da zasu taimaka maka kare kanka daga rasa bayanan sirri. Hakika, kowa yana da nasu dandano da zaɓuɓɓuka - wani yana son wani abu mai sauƙi, wani kyauta, kuma wani yana son har ma ya biya bashin bayanai. Godiya ga wannan lissafi za ku iya ƙayyadewa daidai da zabi wani abu don kanku. Rubuta a cikin sharuddan, abin da software ke ɓoye manyan fayilolin da za ku yi amfani da su, da kuma abubuwan da kuke ji game da kwarewa na aiki a cikin waɗannan shirye-shiryen.