Ƙara Abubuwan Kulawa na iPhone

Shafin yanar gizo na yau yana ba abokan ciniki abubuwa daban daban don saukewa: kiɗa, fina-finai, littattafai, aikace-aikace. A wasu lokuta wasu daga cikin karshen suna da ƙarin aiki don ƙarin ƙarin kuɗi, biyan kuɗi wanda wanda mutum yake saya. Amma yadda za a ki yarda da wannan daga baya, idan mai amfani ya daina amfani da aikace-aikacen ko ba ya son ci gaba da biya?

Ƙara Abubuwan Kulawa na iPhone

Samun ƙarin siffofi a cikin aikace-aikacen don biyan kuɗi ana kiransa biyan kuɗi. Bayan bayar da shi, mai amfani yakan biya kowane wata don sabuntawa, ko ya biya sabis ɗin cikakke har shekara ɗaya ko har abada. Zaka iya soke shi ta amfani da wayarka ta hanyar saitunan kantin Apple, ko amfani da kwamfuta da kuma iTunes.

Hanyar 1: iTunes Store da kuma Saitunan Store Store

Hanyar mafi dacewa don aiki tare da biyan kuɗin ku zuwa aikace-aikace daban-daban. Ya hada da canza tsarin saitunan Apple ta amfani da asusunku. Shirya sunan mai amfani da kalmar sirri daga ID na Apple, kamar yadda zasu iya buƙatar shiga.

  1. Je zuwa "Saitunan" smartphone kuma danna sunanka. Za ku iya shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri don gane mai amfani.
  2. Nemo layin "iTunes Store da App Store" kuma danna kan shi.
  3. Zabi ka Apple ID - "Duba ID na Apple". Tabbatar da shigar da kalmar sirri ko sawun yatsa.
  4. Nemo wani mahimmanci "Biyan kuɗi" kuma je zuwa sashen na musamman.
  5. Duba abin da rajistar yanzu take akan wannan asusu. Zaɓi wanda kake so ka soke kuma danna kan shi. A cikin yanayinmu, wannan shi ne Apple Music.
  6. A cikin taga wanda ya buɗe, danna kan "Ba da izini ba" kuma tabbatar da zabi. Lura cewa idan ka share biyan kuɗi kafin ƙarshen inganci (alal misali, har zuwa Fabrairu 28, 2019), mai amfani zai iya amfani da aikace-aikacen tare da cikakken saitin ayyukan, sauran lokacin har sai wannan kwanan wata.

Hanyar 2: Aikace-aikace Saitunan

Duk aikace-aikacen suna ba da damar ƙeta rajista a cikin saitunan su. Wani lokaci wannan ɓangaren yana da wuya a samu kuma ba duk masu amfani ba. Yi la'akari da yadda za a magance matsalar mu akan misalin YouTube Music a kan iPhone. Yawancin lokaci jerin jerin ayyuka a shirye-shiryen daban-daban kusan kusan ɗaya. Bugu da ƙari, a kan iPhone, bayan sun sauya zuwa saitunan, mai amfani zai canja wuri zuwa saitunan Aikace-aikacen Tabbarorin, wanda aka bayyana a cikin Hanyar 1.

  1. Bude aikace-aikacen kuma je zuwa saitunan asusunku.
  2. Je zuwa "Saitunan".
  3. Danna "Biyan Kuɗi Na Farko".
  4. Danna maballin "Gudanarwa".
  5. Nemo sashen YouTube na cikin jerin ayyukan kuma danna kan "Gudanarwa".
  6. A cikin menu wanda ya buɗe, zaɓi "Shirye-shiryen Abubuwan Aikace-aikacen Apple-Made". Mai amfani zai canja wurin zuwa saitunan iTunes da App Store.
  7. Sa'an nan kuma maimaita matakai na 5-6 na Hanyar 1, zabar aikace-aikacen da kake buƙatar yanzu (YouTube Music).

Duba Har ila yau: Baye rajista daga Yandex.Music

Hanyar 3: iTunes

Zaka iya musaki biyan kuɗi zuwa duk wani aikace-aikacen ta amfani da PC da iTunes. Za a iya sauke wannan shirin daga shafin yanar gizon kamfanin Apple. Yana da sauƙin koya da taimakawa don dubawa da canza yawan asusun daga aikace-aikacen a asusunku. Wannan labarin ya bayyana yadda za a yi wannan daidai ta hanyar aiki.

Kara karantawa: Yadda za a soke rajista na iTunes

Biyan kuɗi a cikin aikace-aikacen a kan iPhone ya ba wasu kayan aiki da dama don yin aiki tare da shi. Duk da haka, wasu masu amfani bazai son zane ko dubawa, ko suna son cirewa, wanda za'a iya yin duka daga smartphone da daga PC.