Ana iya yin amfani da wata alama ga kamfaninku ta hanyar amfani da aikace-aikacen Designer na Jeta mai sauki.
Ayyukan aiki a cikin wannan shirin ya haɗa da haɗuwa da wasu ɗakunan karatu da ɗakunan rubutu. Amfani da ayyukan da ake amfani da shi na gyaran waɗannan abubuwa, zaka iya ƙirƙirar yawan adadin zaɓuɓɓukan don hotuna. Idan kana da kyakkyawar hanyar da ba ta da kyau, shirin Jeta na Kasuwanci na Jeta zai tilasta mai amfani ya manta game da menu da ba a rukuni da Rasha ba kuma ya taimake ka da sauri fara ƙirƙirar kanka. Za mu fahimci abubuwan da ke samar da Jeta Logo Designer.
Ƙara wani samfurin logo
Ƙirƙirar wata alama za ta iya zama nan take ga mai amfani, domin a cikin Jeta Logo Designer akwai riga tarin kayan aiki da aka shirya. Mai amfani yana buƙatar kawai don maye gurbin rubutun kalmomin ko canja launuka na abubuwa. Ayyukan ƙarin samfurori zai taimaka wa waɗanda suka fara bude shirin kuma ba su taba shiga cikin jigilar alamu ba.
Duba kuma: Software don ƙirƙirar alamu
Ƙara wani abu na ɗakin karatu
Jeta Logo Designer yana ba da damar ƙara ɗaya ko yawancin ɗakunan karatu a wurin aiki. Ƙididdiga sun kasu kashi biyu: siffofin da badges. Cibiyar ta ba ta da tasiri ta hanyar batu kuma ba shi da babban girma. Abubuwan da suke da shi su ne manufa don ƙirƙirar gumaka. A cikin tsarin kasuwanci na shirin akwai damar da za a ɗauka mafi yawa daga cikin abubuwa masu kyau na ɗakin karatu.
Ana gyara abu na ɗakin karatu
Kowane ɗayan abubuwan da aka haɓaka zasu iya canja yanayin, karkatarwa, saitunan launi, tsara nunawa da kuma sakamako na musamman. A cikin saitunan launin sautin, haske, bambanta da saturation. Shirin na samar da yiwuwar cikakken gyare-gyare. Bugu da ƙari, cikakken cika, zaka iya yin amfani da masu saurin kai tsaye da radial. Jeta Logo Designer ya ba ka damar daidaita matakan da suka dace kuma suna da alamu, kamar su zinariya-metallic, ko farar fata - m. Ga masu digiri, zaka iya saita antialiasing.
Daga cikin abubuwan da aka zaɓa don abubuwa masu muhimmanci, yana da daraja ƙididdigar inuwa, na waje da na ciki, haske, bugun jini da ƙyalƙyali. Sakamakon karshen yana bunkasa siffofin da ke gani na alamar. Girma mai ban sha'awa ne.
Don wani kashi, zaka iya saita yanayi na haɗi, misali, "mask", wanda ke nufin yanke abin daga bango.
Bar bar
Idan mai amfani ba ya nufin yin amfani da lokaci akan gyare-gyare na manufofi, zai iya ba shi kullun riga ya riga ya shirya a gaba. Jeta Logo Designer yana da babban ɗakin karatu na styles, tare da launuka daban-daban da kuma sakamako na musamman. A cikin sashin layi yana da matukar dace don zaɓar tsarin launi don nauyin. Shirin na da nau'o'i 20 na tsarin da aka riga aka tsara. Da wannan aikin, aikin a cikin shirin ya zama mai tasiri sosai.
Sanya rubutu
Don rubutu da aka sanya a cikin logo, zaka iya saita saitunan iri ɗaya don sauran abubuwa. Daga cikin saitunan rubutu na mutum - saitin rubutu, siffar, zangon harafi. A gunkin rubutu zai iya zama kai tsaye ko gurbata. Mai amfani zai iya sanya masa wuri a ciki ko waje da kewayar, ya sanya faɗakarwa ko maɓallin caca.
Shigo da hoton
A yayin da aikin daidaitaccen zane ba ya isa ba, Jeta Logo Designer ba ka damar ɗaukar hoton bitmap a cikin zanen aiki. Don haka za ka iya saita sigogi na nuna gaskiya, mai haske da tunani.
Saboda haka mun dubi siffofin Jeta Logo Designer shirin. Sakamakon aikin zai iya ajiyewa a cikin tsarin PNG, BMP, JPG da GIF. Bari mu ƙayyade.
Kwayoyin cuta
- Kasancewar babban adadin shafukan logo
- Nishaɗi mai amfani da mai amfani
- Muddin wannan shirin
- Farin ɗakunan karatu masu yawa suna ba da gudunmawar ƙirƙirar haruffa da gyara
- Mai dacewa kuma mai gyara editan aikin
- Ability don sauke bitmap
Abubuwa marasa amfani
- Rashin menu na Rum
- Kundin gwaji yana da ɗakunan karatu na musamman.
- Babu ayyuka don daidaitawa da abubuwa masu rarraba
- Ba a bayar da aikin aikin zanen kayan aiki ba.
Sauke Shafin Farko na Jeta Logo Designer
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: