Yadda za a canja wurin bayanin martaba zuwa Mozilla Firefox


Za'a iya buƙatar sarrafawa na tafiyar matakai da kuma tsarin fayil akan kwamfuta mai nisa a yanayi daban-daban - daga amfani da ƙarin damar haya don samar da ayyuka don kafa da kuma magance tsarin abokan ciniki. A cikin wannan labarin, zamu tattauna yadda za a shirya shirye-shiryen akan injuna da ke samun dama, ta hanyar hanyar sadarwa ta gida ko na duniya.

Ana cire shirye-shirye a kan hanyar sadarwa

Akwai hanyoyi da yawa don shirya shirye-shiryen akan kwakwalwa mai kwakwalwa. Ɗaya daga cikin mafi dacewa da sauƙi shine amfani da software na musamman, wanda, tare da izinin mai shi, ya baka damar yin ayyuka daban-daban a cikin tsarin. Akwai kuma analogues irin wannan tsarin - RDP-abokan ciniki da aka gina cikin Windows.

Hanyar 1: Shirye-shirye na gwamnatin m

Kamar yadda aka ambata a sama, waɗannan shirye-shirye suna ba ka damar aiki tare da tsarin fayil na kwamfuta mai nisa, ƙaddamar da aikace-aikace daban-daban da kuma canza tsarin sigina. A lokaci guda kuma, mai amfani da ke gudanar da mulki mai nisa zai kasance daidai da haƙƙoƙin asusun da aka shiga cikin na'ura mai sarrafawa. Mafi mashahuri da kuma dacewa da software wanda yake dacewa da bukatunmu da kuma samun kyauta kyauta tare da cikakkun aiki shine TeamViewer.

Ƙari: Haɗa zuwa wani kwamfuta ta hanyar TeamViewer

Gudanarwa yana gudana a cikin wani ɓangaren raba inda zaka iya yin irin wannan ayyuka kamar yadda a kan PC na gida. A cikin yanayinmu, wannan shine cire shirin. Ana yin wannan ta amfani da applet dace "Hanyar sarrafawa" ko software na musamman, idan an shigar a kan na'ura mai nisa.

Ƙari: Yadda za a cire wani shirin ta amfani da Revo Uninstaller

Lokacin da aka cire kayan aiki na hannu, muna aiki kamar haka:

  1. Kira applet "Shirye-shiryen da Shafuka" umarnin da ya shiga cikin kirtani Gudun (Win + R).

    appwiz.cpl

    Wannan trick yana aiki a kan dukkan sassan Windows.

  2. Bayan haka duk abu mai sauki ne: zaɓi abin da ake so a cikin jerin, danna PCM kuma zaɓi "Shirya Share" ko kawai "Share".

  3. Wannan zai buɗe maɓallin "aboki" na shirin, wanda muke yin dukkan ayyukan da ake bukata.

Hanyar 2: Kayan Gida

Ta hanyar kayan aiki, muna nufin fasalin da aka gina cikin Windows. "Haɗin Desktop Dannawa". Ana gudanar da mulki a nan ta yin amfani da abokin ciniki na RDP. Ta hanyar kwatanta da TeamViewer, ana gudanar da aikin a ɗakin ɓangaren da ke nuna kwamfutarka ta nesa.

Ƙarin karanta: Haɗawa zuwa kwamfuta mai nisa

Ana aiwatar da shirye-shiryen cirewa kamar yadda yake a cikin akwati na farko, wato, ko dai ta hannu ko ta amfani da software da aka sanya a PC mai gudanarwa.

Kammalawa

Kamar yadda kake gani, yana da sauƙi don cire shirin daga kwamfuta mai nisa. Babban abin da za mu tuna a nan shi ne cewa mai kula da tsarin da muke shirin yin wasu ayyuka dole ne ya ba da izinin wannan. In ba haka ba, akwai hadarin samun shiga cikin mummunar yanayin, ciki harda ɗaurin kurkuku.