Shirya alamun shafi a Mozilla Firefox browser


Ya faru cewa akwai buƙatar share asusunku akan Twitter. Dalilin yana iya kasancewa lokaci mai yawa akan sabis na microblogging, ko kuma marmarin mayar da hankali ga aiki tare da wata hanyar sadarwar jama'a.

Motsa jiki a gaba ɗaya ba kome ba ne. Abu mafi mahimmanci shi ne cewa masu samar da Twitter sun ba mu damar share asusunka ba tare da wata matsala ba.

Share lissafi daga na'ura ta hannu

Nan da nan ya bayyana: kashe tashar Twitter ɗinka ta amfani da aikace-aikace akan wayarka ba zai yiwu ba. Share duk wani "asusun" ba ya bada izinin kowane abokin ciniki na Twitter.

Yayin da masu samar da kansu suka yi gargadi, zaɓin zaɓi don musayar asusun yana samuwa ne kawai a cikin sakon binciken mai hidimar sabis kuma kawai akan Twitter.com.

Share Twitter asusun daga kwamfuta

Hanyar da za a kashe ta asusun Twitter ba komai ba ne. A lokaci guda, kamar yadda a wasu cibiyoyin sadarwar jama'a, ragowar asusun ba ta faru ba da daɗewa. Da farko ana ba da shawara don musayar shi.

Sabis ɗin microblogging ya ci gaba da adana bayanan mai amfani don wata kwana 30 bayan da aka kashe asusu. A wannan lokaci, za a iya sauya bayanin martabar Twitter a sauƙi a cikin dannawa kaɗan. Bayan kwana 30 sun shude tun lokacin da aka katse asusun, hanyar da za a cirewa ba zata fara ba.

Don haka, tare da tsarin kawar da asusu akan Twitter, karanta. Yanzu muna ci gaba da bayanin tsarin ta kanta.

  1. Da farko, mu, dole, dole mu shiga Twitter ta amfani da shiga da kalmar sirri, wanda ya dace da "asusu" da muke sharewa.
  2. Kusa, danna kan gunkin bayanin mu. An located kusa da button. Tweet a cikin ɓangaren dama na ɓangaren gidan sabis. Kuma a cikin menu da aka saukar, zaɓi abu "Saituna da kuma Sirri".
  3. A nan a shafin "Asusun", je zuwa kasan shafin. Don fara aiwatar da share lissafin asusun twitter danna kan mahaɗin "Kashe asusunku".
  4. Ana tambayarmu mu tabbatar da niyya don share bayanin ku. Muna shirye tare da ku, saboda haka za mu danna maballin "Share".
  5. Tabbas, irin wannan aikin ba shi da izini ba tare da tantance kalmar sirri ba, saboda haka zamu shigar da haɗin haɗin gwiwa kuma danna "Share Account".
  6. A sakamakon haka, muna karɓar sako cewa asusunmu na Twitter ya ƙare.

A sakamakon matakan da ke sama, asusun Twitter da duk bayanan da suka danganci za a share su bayan kwanaki 30. Sabili da haka, idan an so, za'a iya sauke lissafin kafin karshen ƙarshen lokacin.