Lokacin aiki tare da fayiloli a kan wayar, sau da yawa wajibi ne don share su, amma hanyar daidaitacce ba zata tabbatar da ɓacewar ɓangaren ba. Don ware yiwuwar dawo da shi, ya kamata ka yi la'akari da hanyoyi don halakar fayilolin da aka riga aka share.
Muna tsaftace ƙwaƙwalwar daga fayilolin sharewa
Don na'urorin hannu, akwai hanyoyi da yawa don kawar da abubuwan da ke sama, amma a duk lokuta sunyi amfani da shirye-shiryen ɓangare na uku. Duk da haka, aikin da kansa ba shi da iyaka, kuma idan an cire kayan aiki mai mahimmanci, to, hanyoyi don mayar da su, wanda aka bayyana a wannan labarin, ya kamata a yi la'akari:
Darasi: Yadda zaka dawo da fayilolin sharewa
Hanyar 1: Aikace-aikace don wayowin komai da ruwan
Babu matakan da za a iya tasiri don kawar da fayilolin da aka riga aka share a kan na'urorin hannu. Misalai na dama daga cikinsu an gabatar da su a ƙasa.
Andro shredder
Shirin mai sauƙi don aiki tare da fayiloli. Ƙaƙamar kalma yana da sauƙin amfani da kuma baya buƙatar ilimin musamman don aiwatar da ayyukan da ake bukata. Don kawar da fayilolin sharewa, ana buƙatar waɗannan abubuwa:
Download Andro Shredder
- Shigar da shirin kuma gudu. A cikin taga na farko za a sami maɓallan huɗu don zaɓar. Danna kan "Sunny" don yin hanyar da ake so.
- Zaɓi wani ɓangaren don tsabtatawa, bayan haka zaku buƙaci yanke shawara kan cire algorithm. An gano ta atomatik "Saurin Share"kamar yadda mafi sauki kuma mafi aminci. Amma don mafi inganci, ba zai cutar da la'akari da duk hanyoyin da ake samowa ba (bayanin su na taƙaice an gabatar su a hoton da ke ƙasa).
- Bayan da aka fassara algorithm, gungura ƙasa da shirin kuma danna hoto a ƙarƙashin abu 3 don fara hanyar.
- Shirin zai ci gaba da yin ayyuka gaba ɗaya. Yana da kyau kada ku yi kome tare da wayar har sai an gama aiki. Da zaran an gama duk ayyukan, za'a karbi sanarwar da aka dace.
iShredder
Zai yiwu ɗaya daga cikin shirye-shirye mafi inganci don kawar da fayilolin da aka share a yanzu. Aiki tare da ita ita ce kamar haka:
Sauke iShredder
- Shigar da buɗe aikace-aikacen. Lokacin da ka fara fara amfani da mai amfani za a nuna nauyin ayyuka da ka'idojin aikin. A kan babban allon za ku buƙaci danna "Gaba".
- Sa'an nan kuma jerin ayyukan da za a bude. A cikin free version daga cikin shirin kawai button zai kasance available. "Sararin samaniya"wanda ya zama dole.
- Sa'an nan kuma kana buƙatar zaɓar hanyar tsaftacewa. Wannan shirin yana bada shawarar amfani da "DoD 5220.22-M (E)", amma zaka iya zaɓar wani idan kana so. Bayan wannan danna "Ci gaba".
- Duk sauran aikin za a yi ta aikace-aikacen. Mai amfani yana buƙatar jira don sanarwar nasarar nasarar aiki.
Hanyar 2: Software don PC
Wadannan kudade suna nufin tsaftace ƙwaƙwalwar ajiya akan kwamfutar, amma wasu daga cikinsu zasu iya tasiri ga wayar hannu. An ba da cikakken bayani game da wannan labarin:
Kara karantawa: Software don share fayilolin da aka share
Na dabam, la'akari da CCleaner. Wannan shirin yana sananne ne ga duk masu amfani, kuma yana da fasali don na'urorin hannu. Duk da haka, a cikin wannan batu, babu yiwuwar share sararin samfuran fayilolin da aka rigaya an kashe, dangane da abin da za ku koma zuwa PC version. Yin aikin tsaftacewa da ake so yana kama da bayanin a cikin hanyoyin da aka riga aka bayyana daki-daki a cikin umarnin da ke sama. Amma shirin zai kasance mai tasiri ga na'urar hannu kawai a yayin da yake aiki tare da kafofin watsa labaran, misali, katin SD, wanda za'a iya cirewa kuma an haɗa shi zuwa kwamfuta ta hanyar adaftar.
Hanyar da aka tattauna a cikin labarin zai taimaka wajen kawar da duk kayan da aka goge baya. Ya kamata a tuna da shi game da rashin amincewa da hanya kuma tabbatar cewa babu wasu abubuwa masu muhimmanci a cikin lambar da aka share.