Shirya matsala ta ɗakin karatu d3dx9_37.dll

"Kayan sayar da kayan intanet" a Windows 10 (Store na Windows) wani ɓangare ne na tsarin aikin da aka tsara domin saukewa da saya kayan aiki. Ga wasu masu amfani shi ne kayan aiki masu dacewa da kayan aiki, ga wasu kuma aikin da ba shi da buƙata wanda yake ɗaukar sarari akan sararin faifai. Idan kun kasance na kashi na biyu na masu amfani, bari mu yi ƙoƙari mu gano yadda za mu rabu da Windows Store sau ɗaya da kuma duka.

Cirewa da Abubuwan Aikace-aikacen a kan Windows 10

"Kayan sayar da kayan intanet", kamar sauran abubuwan da aka gina a Windows 10, ba sauki don cirewa ba, saboda ba a cikin jerin shirye-shiryen da ba a shigarwa ba "Hanyar sarrafawa". Amma har yanzu akwai hanyoyin da za ku iya warware matsalar.

Ana cire shirye-shirye na kwarai hanya ne mai hadarin gaske, saboda haka kafin farawa, an bada shawara don ƙirƙirar maimaita tsarin tsarin.

Kara karantawa: Umurnai don ƙirƙirar maɓallin dawowa na Windows 10

Hanyar 1: CCleaner

Hanyar da ta fi dacewa don cire aikace-aikace na Windows 10, ciki har da "Windows Store", shine amfani da kayan aikin CCleaner. Yana da dacewa, yana da kyakkyawan harshe na harshen Rashanci, kuma an rarraba shi kyauta. Duk waɗannan abũbuwan amfãni suna taimakawa wajen yin la'akari da wannan hanyar.

  1. Shigar da aikace-aikacen daga shafin yanar gizo kuma bude shi.
  2. A cikin babban menu na CCleaner je shafin "Sabis" kuma zaɓi wani sashe "Shirye-shirye Shirye-shiryen".
  3. Jira har sai jerin aikace-aikacen da aka samo don cirewa.
  4. Gano wuri "Kasuwanci"zaɓi shi kuma danna maballin "Uninstall".
  5. Tabbatar da ayyukanka ta latsa "Ok".

Hanyar 2: Windows X App Remover

Wani zaɓi madadin don cire Store Windows shine yayi aiki tare da Windows X App Remover, mai amfani mai karfi tare da ɗaki mai sauƙi amma harshen Ingilishi. Kamar Cikakken CCleaner, yana ba ka damar rabu da wani kayan OS wanda ba dole ba a kawai danna kaɗan.

Sauke Windows X App Remover

  1. Shigar da Windows X App Remover, bayan saukarwa daga shafin yanar gizon.
  2. Danna maballin "Get Apps" don gina jerin duk aikace-aikacen da aka saka. Idan kana so ka share "Store" don mai amfani na yanzu, zauna a kan shafin "Mai amfani na yanzu"idan daga dukan PC - je shafin "Machine na gida" Babban menu na shirin.
  3. Gano wuri "Magajin Windows"saka alama a gabansa kuma danna "Cire".

Hanyar 3: 10AppsManager

10AppsManager wani kayan aiki na harshen Ingilishi kyauta ne wanda ke ba ka damar kawar da "Windows Store" sau da yawa. Kuma mafi mahimmanci, hanyar da kanta zata buƙaci daga mai amfani sau ɗaya click.

Download 10AppsManager

  1. Saukewa da gudanar da mai amfani.
  2. A cikin menu na ainihi, danna kan abu "Adana" kuma jira don cire don kammala.

Hanyar 4: Kayayyakin Kayan aiki

Za'a iya cire sabis ta amfani da kayan aiki mai tsabta. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar yin ayyuka da yawa tare da PowerShell.

  1. Danna gunkin "Binciken cikin Windows" a cikin ɗakin aiki.
  2. A cikin maɓallin binciken, shigar da kalmar "PowerShell" kuma sami Windows PowerShell.
  3. Danna-dama a kan abu da aka samu kuma zaɓi "Gudu a matsayin mai gudanarwa".
  4. A PowerShell, shigar da umurnin:
  5. Get-AppxPackage * Store | Cire-AppxPackage

  6. Jira hanya don kammalawa.
  7. Don yin "Windows Store" share aiki ga duk masu amfani da tsarin, kana bukatar ka Bugu da kari rijista key:

    -allusers

Akwai hanyoyi daban-daban don halakar "Store" mai ban sha'awa, don haka idan ba ka buƙatar shi, zabi kawai zaɓi mafi dace don ka cire wannan samfurin daga Microsoft.