Shirin Fitarwar Driver don Canon iP7240 Printer

Canon PIXMA iP7240 printer, kamar kowane, yana buƙatar direbobi da aka shigar a cikin tsarin don aiki yadda ya kamata, in ba haka ba wasu ayyukan ba za suyi aiki ba. Akwai hanyoyi hudu don ganowa da shigar da direbobi don na'urar da aka gabatar.

Muna neman da kuma shigar da direbobi don bugawa Canon iP7240

Duk hanyoyin da za a gabatar a ƙasa suna da tasiri a cikin halin da aka ba, kuma akwai wasu bambance-bambance a cikinsu waɗanda suke sauƙaƙe shigar da software ta yadda ya dace da bukatun mai amfani. Zaka iya sauke mai sakawa, amfani da software mai mahimmanci, ko shigarwa ta yin amfani da kayan aikin yaudara na tsarin aiki. Dukkanin wannan za'a tattauna a kasa.

Hanyar 1: Tashar yanar gizon kamfanin

Da farko, an ba da shawarar neman direba ga mai bugawa a kan shafin yanar gizon kamfanin. Ya ƙunshi dukan na'urorin software wanda Canon ya ƙera.

  1. Bi wannan haɗin don shiga shafin yanar gizon.
  2. Matsar da siginan kwamfuta akan menu "Taimako" da kuma a cikin menu wanda ya bayyana, zaɓi "Drivers".
  3. Bincika na'urarka ta buga sunansa a filin bincike sannan kuma zabi abu mai dacewa a menu wanda ya bayyana.
  4. Zaɓi sauƙi da bitness na tsarin aiki daga jerin abubuwan da aka sauke.

    Duba kuma: Yadda zaka gano tsarin aiki bit zurfin

  5. Da sauka ƙasa, za ku sami direbobi masu shawarwari don saukewa. Sauke su ta danna kan maballin wannan sunan.
  6. Karanta disclaimer kuma danna. "Ku karbi Dokokin da Download".
  7. Za a sauke fayil zuwa kwamfutarka. Gudun shi.
  8. Jira har sai duk abubuwan da aka gyara ba su da komai.
  9. A kan direktan direbobi maraba da shafi, latsa "Gaba".
  10. Karɓi yarjejeniyar lasisi ta latsa "I". Idan ba a yi wannan ba, shigarwa ba zai yiwu ba.
  11. Jira kwatancin duk fayilolin direbobi.
  12. Zaɓi hanyar haɗin bugawa. Idan an haɗa ta ta tashar USB, sannan zaɓi abu na biyu, idan a kan cibiyar sadarwa na gida - na farko.
  13. A wannan mataki, kana buƙatar jira har sai mai sakawa ya gano takarda da aka haɗa zuwa kwamfutarka.

    Lura: wannan tsari za a iya jinkirta - kada ka rufe mai sakawa kuma kada ka cire kebul na USB daga tashar jiragen ruwa domin kada ta katse shigarwa.

Bayan haka, taga zai bayyana tare da sanarwar game da kammala nasarar shigarwar software. Duk abin da kake buƙatar yi - rufe makullin mai sakawa ta latsa maballin wannan sunan.

Hanya na 2: Shirye-shiryen Sashe na Uku

Akwai shirye-shirye na musamman wanda ke ba ka damar saukewa da kuma shigar da duk direbobi masu ɓacewa. Wannan shine babban amfani da irin wannan aikace-aikacen, saboda ba kamar hanyar da ke sama ba, ba ka buƙatar ka nema a bincika mai sakawa kuma sauke shi zuwa kwamfutarka, shirin zai yi maka. Sabili da haka, za ka iya shigar da direba ba kawai don kwararren Canon PIXMA iP7240 ba, amma har ga wani kayan aiki da aka haɗa da kwamfutar. Kuna iya karanta taƙaitaccen bayani game da kowane irin shirin a cikin mahaɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Aikace-aikace don shigarwa na atomatik na atomatik

Daga cikin shirye-shiryen da aka gabatar a cikin labarin, Ina so in haskaka Driver Booster. Wannan aikace-aikacen yana da ƙwarewa mai sauƙi da kuma aikin samar da tushen dawowa kafin shigar da software wanda aka sabunta. Wannan yana nufin cewa yin aiki tare da shi yana da sauƙi, kuma idan akwai rashin cin nasara, zaka iya mayar da tsarin zuwa yanayin da ta gabata. Bugu da ƙari, tsarin haɓaka ya ƙunshi kawai matakai guda uku:

  1. Bayan fara Jagoran Bidiyo, tsarin zai fara dubawa don direbobi masu dadewa. Ku jira don kammala, sannan ku ci gaba zuwa mataki na gaba.
  2. Za a gabatar da jerin sunayen da kayan aikin da ake buƙatar sabuntawa. Zaka iya shigar da sababbin sigogin software don kowane ɓangaren daban, ko zaka iya yin shi gaba ɗaya ta danna maballin. Ɗaukaka Duk.
  3. Masu shigarwa za su fara saukewa. Ku jira don kammala. Nan da nan bayan haka, tsarin shigarwa zai fara aiki ta atomatik, bayan haka shirin zai ba da sanarwa mai kyau.

Bayan haka, zai yiwu a rufe shirin shirin - an shigar da direbobi. Ta hanyar, a nan gaba, idan ba a cire Driver Booster ba, to wannan aikace-aikacen za su duba tsarin a bango da kuma aukuwa na gano sababbin sassan software, don bayar da shawarar sabuntawa.

Hanyar 3: Neman ID

Akwai wata hanya don sauke mai sakacin direba zuwa kwamfuta, kamar yadda aka yi a cikin hanyar farko. Ya ƙunshi yin amfani da sabis na musamman a Intanit. Amma don bincika kana buƙatar amfani da sunan mai wallafa, amma mai gano kayan aiki ko, kamar yadda ake kira, ID. Za ku iya koya ta hanyar "Mai sarrafa na'ura"shigar da shafin "Bayanai" a cikin kaddarorin printer.

Sanin darajar mai ganowa, dole ne ka je wurin sabis na kan layi daidai da kuma yin bincike tare da shi. A sakamakon haka, za a miƙa muku nau'i daban daban na direbobi don saukewa. Sauke da ake so kuma shigar da shi. Kuna iya karanta ƙarin bayani game da yadda zaka gano na'urar ID kuma bincika direba a cikin rubutun daidai akan shafin yanar gizon mu.

Kara karantawa: Yadda za a sami direba ta ID

Hanyar 4: Mai sarrafa na'ura

A cikin tsarin Windows ɗin akwai samfurori na kayan aiki waɗanda za ku iya shigar da direba don kwararren Canon PIXMA iP7240. Ga wannan:

  1. Je zuwa "Hanyar sarrafawa"ta hanyar bude taga Gudun da kuma gudanar da umurnin a cikintaiko.

    Lura: Gudun Run yana da sauki a bude ta latsa maɓallin haɗi Win + R.

  2. Idan ka nuna jerin ta rukunin, bi mahada "Duba na'urori da masu bugawa".

    Idan an saita nuni ta gumaka, to, danna abu guda biyu "Na'urori da masu bugawa".

  3. A cikin taga wanda ya buɗe, danna kan mahaɗin "Ƙara Buga".
  4. Tsarin zai bincika kayan haɗin da aka haɗa zuwa kwamfutar wanda babu direba. Idan an samo printer, kana buƙatar zaɓar shi kuma danna maballin. "Gaba". Sa'an nan kuma bi umarni mai sauƙi. Idan ba a samo fam ɗin ba, danna kan mahaɗin. "Ba a lissafin buƙatar da ake bukata ba".
  5. A cikin maɓallin zaɓi na zabin, duba akwatin kusa da abu na ƙarshe kuma danna "Gaba".
  6. Ƙirƙiri sabon abu ko zaɓi tashar da ke gudana wanda ake haɗawa da printer.
  7. Daga hagu na hagu, zaɓi sunan mai sana'anta na firinta, kuma a hannun dama - tsarinsa. Danna "Gaba".
  8. Shigar da sunan mai bugawa a cikin filin da ya dace kuma danna "Gaba". Ta hanyar, zaka iya barin sunan ta tsoho.

Za'a fara shigar da direba na samfurin da aka zaɓa. A ƙarshen wannan tsari, sake fara kwamfutarka don duk canje-canje don ɗaukar tasiri.

Kammalawa

Kowane hanyoyin da ke sama yana da halaye na kansa, amma duk suna ba ka damar shigar da direba don kwararren Canon PIXMA iP7240 a daidai ma'auni. An bada shawara bayan saukar da mai sakawa don kwafe shi zuwa kundin waje, zama USB-Flash ko CD / DVD-ROM, don yin shigarwa a nan gaba har ma ba tare da samun damar intanit ba.