Yawancin littattafai, wanda zancen shi ne masu gyara hotuna, aiki tare da abin da zai yiwu ta hanyar bincike ko, kamar yadda wasu ke rubutawa, hotuna kan layi, suna lazimta ga samfurin guda ɗaya - pixlr (kuma zan rubuta game da shi) ko kuma ƙaramin saiti na ayyukan layi. Bugu da kari, a wasu dubawa an jaddada cewa irin wannan samfurin daga mahaliccin hotunan ba ya kasance a yanayi. Duk da haka, yana samuwa, ko da yake yana da sauki amma ba a Rasha. Bari mu dubi wannan edita na bidiyo, ba ka damar yin amfani da hotuna tare da hotuna, karin. Duba kuma Hotuna mafi kyawun hotuna a Rasha.
Kaddamar da Photoshop Edita Edita shigar da hotuna don gyarawa
Don kaddamar da Editan Edita Photoshop, je zuwa www.photoshop.com/tools kuma danna mahadar "Fara Editan". A cikin taga wanda ya bayyana, za a sa ka aika hoto don gyara daga kwamfutarka (kana buƙatar danna Ɗauki hoto da kuma nuna hanyar zuwa hoto).
Shiga hotuna a Editan Edita na Photoshop
A halin yanzu, wannan edita yana aiki ne kawai tare da fayilolin JPG, ba wanda ya fi girma fiye da 16 megabytes, wanda zai yi gargadin kafin saukar da fayil don gyarawa. Abin da, duk da haka, ya isa ga fayil din hoto. Bayan da ka zaɓi fayil kuma an ɗora shi, za a buɗe babban taga na editan zane. Ina ba da shawarar nan da nan danna maballin a saman dama, wanda ya buɗe taga zuwa cikakken allo - aiki tare da hotunan a irin wannan hanya ba ta dace ba.
Abubuwan fassarar edita daga Adobe
Don gwada damar da Adobe Editan Edita na Photoshop ya yi, na sanya hoton hoto da aka dauka a dacha (girman hoto, ta hanyar, 6 MB, dauka tare da kamara 16 na megapixel SLR). Fara gyara. A mataki zuwa mataki zamu yi la'akari da duk ayyukan da ake buƙata da irin waɗannan masu gyara, kuma a lokaci guda zamu fassara abubuwan menu zuwa Rasha.
Sake mayar da hoto
Maɓallin Editan Hotuna na Adobe Photoshop
Karɓan hotunan yana ɗaya daga cikin ayyuka masu aiki na hoto da ya fi kowa. Don yin wannan, danna Sake kunna a menu na hagu kuma saka girman sabon girman hoto. Idan ba ku da mahimmanci abin da za ku iya sukarwa, amfani da ɗaya daga cikin bayanan da aka saita (maɓallin a hagu na hagu) - hoto don avatar, wayar hannu tare da ƙuduri na 240 ta 320 pixels, don saƙon imel ko don shafin yanar gizon. Hakanan zaka iya shigar da wasu masu girma, ciki har da ba tare da la'akari da nauyin: rage girman girman hoto ko fadada shi ba. Lokacin da aka gama, kada ka danna wani abu (musamman, Maɓallin Bone) - in ba haka ba za a miƙa ka nan da nan don ajiye hoto zuwa kwamfutarka da fita. Idan kana son ci gaba da gyarawa - kawai zaɓi kayan aiki na gaba a kan kayan aiki na editan editan yanar gizon Adobe Photoshop Express.
Tsayar da hoto da juya hoto
Girman hoto
Ayyukan hotunan hotuna da juyawa su ne ainihin bukatun kamar canza halin su. Don amfanin gona ko juyawa, zaɓi Tsire-tsire & Juyawa, sannan amfani da kayan aikin da ke sama ko yi amfani da su a cikin samfurin dubawa don canza fashin juyawa, kwashe hoto a tsaye da kuma tsaka-tsakin kuma don amfanin hoto.
Yi aiki tare da tasiri da gyaran hoto.
Kayan siffofi na Hotuna Hotuna na Photoshop suna da nau'o'in launi, saturation, da sauran bayanai. Suna aiki kamar haka: ka zaɓi al'ada al'ada, alal misali, daidaitawa ta atomatik kuma zaka iya gani a kan manyan hotuna, wanda ke nuna alamar bidiyo mai yiwuwa. Bayan haka, za ka iya zaɓar wanda ya dace da kai. Bugu da ƙari, yana yiwuwa a cire sakamako na red-eye kuma sake sa hotuna (ba ka damar cire lahani daga fuska, misali), wanda ke aiki kaɗan - kana buƙatar saka ainihin inda kake buƙatar cire launin ja ko wani abu dabam.
Idan ka gungurawa da samfurin Adobe Photoshop Online Tools toolbar, za ka ga wasu ƙwarewa da gyare-gyare waɗanda za a iya amfani da su a cikin hoton: daidaitattun launi, gyara abubuwan da suka fi dacewa da inuwa (Haskakawa), ɗaukar hoto da kuma ɓatar da hoto (Soft Focus) , juya hoto a zane (Sketch). Yana da daraja tare da su tare da kowa da kowa don gane yadda kowanne abu yana rinjayar sakamakon. Kodayake, bana ware wannan a gare ku irin su Hue, Curves da sauransu wasu abubuwa ne masu ilimin ba.
Ƙara rubutu da hotuna zuwa hotuna
Idan ka buɗe shafin ado a madadin Edit shafin a cikin rukuni na wannan editan zane-zane na yanar gizo, za ka ga jerin abubuwan da za ka iya ƙarawa zuwa hotunanka - kayayyaki, rubutu, alamu da sauran abubuwan da za ka iya so su rayar da hoton. Ga kowane ɗayansu, zaka iya daidaita gaskiyar, launi, inuwa, da kuma wani lokacin wasu sigogi - dangane da abin da kake aiki tare da.
Ajiye hotuna zuwa kwamfuta
Lokacin da ka gama aiki tare da Hotunan Hotuna Photoshop, danna maɓallin Ya yi, sa'an nan kuma Ajiye zuwa kwamfuta na (ajiye zuwa kwamfutarka). Wannan duka.
Tana ra'ayi kan Editan Editan Photoshop
Free online hotuna - duk abin da kuke so. Amma musamman m. Babu yiwuwar yin aiki tare da hotuna da yawa a lokaci guda. Babu daidai da maballin "Aiwatar", wanda yake a cikin Hotuna na yau da kullum - watau. lokacin da kake gyara hoto, ba ka fahimci abin da ka yi da kuma riga ya rigaya ba. Rashin aiki tare da yadudduka da goyan baya na maɓallin hotuna - hannayen su kai tsaye ga Ctrl + Z, alal misali. Kuma da yawa.
Amma: a fili, Adobe ya kaddamar da wannan samfurin kuma yana aiki a kai. Na yi wannan ƙaddamarwa bisa gaskiyar cewa wasu ayyuka sun sanya hannu a kan Beta, shirin na kanta ya bayyana a shekara ta 2013, kuma lokacin da yake adana hoto zuwa kwamfutar, yana tambaya: "Me kake son yi tare da hotunan hotunan?", Bada wannan zaɓi kawai. Ko da yake, daga cikin mahallin, an shirya wasu da yawa. Wane ne ya san, watakila nan da nan ba da kyauta ba Photoshop Online Tools zai zama abu mai ban sha'awa.