Idan kana buƙatar ƙara sako zuwa ɗayan shafuka biyu ko biyu akan Intanit, babu matsala masu yawa. Amma lokacin da ake bukata don yin wannan hanya a kan hanyoyi, daruruwan ko ma dubban shafuka, yana iya ɗaukar lokaci mai yawa. Don sauƙaƙa da aikin, akwai shirye-shirye na musamman waɗanda ke samar da ƙarin bayani na lokaci ɗaya a kan saitin allo. Ɗaya daga cikin irin waɗannan kayan aikin sune kayan aiki mai sauki Add2Board daga kamfanin PromoSoft.
Samar da tallan rubutun
A ciki Add2Board yana yiwuwa a ƙirƙirar ad rubutu don rarrabawa a wasu shafukan yanar gizo. Bugu da ƙari kuma, wannan aikin lokacin amfani da shirin yana taimakawa ga gwanin jigogi da rubutun da aka gina a cikinta. Wannan kayan aiki mai amfani ana kiransa mai ba da labari.
Bugu da ƙari, akwai yiwuwar ƙara hotuna a cikin ad.
Ciko bayanin lamba
Shirin zai iya cika bayanin bayanin da aka tsara sosai. A lokaci guda, mai amfani wanda yake ba da tallace-tallace na iya yin aiki a matsayin mutum ko a matsayin wakilin kamfanin.
Bayanan talla
Babban aikin Add2Board shi ne ikon aika sakonni ga ɗakunan da yawa da na yanki a lokaci ɗaya, da hannu da ta atomatik. Masu haɓaka sun riga sun gina wani shiri na fiye da 2100 ayyuka da suka dace a cikin wannan shirin, ciki har da Avito. Jerin waɗannan allon an tsara su ta hanyar batu da yankin, wanda ya ba da damar mai amfani ya zaɓi wuraren da yake buƙata.
Lura: shirin ba a tallafawa masu ci gaba ba don shekaru da yawa, saboda haka mafi yawan shafukan yanar gizo daga cikin ƙananan bayanai na cikin gida sun riga sun riga sun yi aiki ko sun canza tsarin shigarwa, wanda ba zai yiwu ba ya aika da bayanai zuwa gare su ta hanyar Add2Board.
Lokacin da aika ad da dama a cikin shirin, za ka iya shigar da captcha, idan rubutun abu a kan wani shafi na musamman yana ba irin wannan kariya daga bots. Hakanan zaka iya haɗawa da amincewa ta atomatik, amma zai biya adadin kuɗi na kowane ɗayan captcha 10,000.
Ƙara sabon allon sakonni
Idan ya cancanta, mai amfani zai iya ƙarawa da sabbin takaddun shaida tare da hannu tare da hannu. Ana iya yin wannan ta hanyar aikin bincike.
Taswirar Task
Add2Board yana da gwargwadon kayan aiki wanda ya dace da abin da zaka iya tsara wani Newsletter ko kuma yin wasu ayyuka.
Rahotanni
Mai amfani yana iya duba cikakken rahotanni game da tallace-tallacen da aka raba a wata taga daban.
Kwayoyin cuta
- Ƙirƙirar kalma;
- Taimako babban adadin allon bayanai.
Abubuwa marasa amfani
- Wani lokaci yana rataye yayin aiki;
- Shekaru da yawa ba su da goyan bayan masana'antun, sabili da haka yawancin allon labaran da ke kunshe a cikin bayanai basu dace ba;
- Saboda dakatarwar goyon bayan masu ci gaba, ba a iya sauke shirin ba daga shafin yanar gizon dandalin;
- Siffar free of Add2Board yana da gagarumin gazawar;
- Saboda ƙin masu haɓakawa don tallafawa aikin, yanzu zaka iya amfani da aikin kyauta kawai na aikace-aikacen.
A wani lokaci, Add2Board shi ne kayan da ya fi dacewa da kuma dacewa don tallan talla a kan shafukan yanar gizo. Amma tun da ba a tallafa masu samar da kayayyaki ba har tsawon shekaru, to yanzu ya ɓace mahimmanci. Musamman, wannan ya nuna a fili cewa mafi yawan shafukan bayani a cikin shirin na yanzu basu tallafa wa sanya kayan kayan da aka aika daga gare ta ba. Ana nuna wannan a cikin ƙayyadadden ƙayyadaddun ayyuka kamar yadda yake cewa ba shi yiwuwa a saya software mai biyan kuɗi na software (kalmar da ake amfani dashi ne kawai kwanaki 15, damar aikawa da sanarwa kawai ga 150 allo, goyon baya ga ɗayan ƙungiya ɗaya, da dai sauransu).
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: