Ga mutane da yawa, rana ba ta wuce ba tare da sauraron kiɗan da kake so ba. Akwai albarkatun da dama inda zaka iya sauraron rikodin sauti, ciki har da cibiyoyin sadarwar jama'a. Amma Facebook ba ta da bambanci da sababbin Vkontakte domin yin sauraron rubuce-rubucen sauti da kafi so, kana buƙatar yin amfani da hanya na ɓangare na uku da aka keɓe ga kiɗa.
Yadda za a sami kiɗa akan Facebook
Kodayake ana sauraron sauti ba ta samuwa ta hanyar Facebook, amma akan shafin yanar gizon zaku iya samun mawaki da shafinsa. Anyi wannan ne kamar haka:
- Shiga cikin asusunku, je shafin "Ƙari" kuma zaɓi "Kiɗa".
- Yanzu a cikin binciken za ka iya danna ƙungiyar da ake bukata ko kuma zane, bayan haka za a nuna maka hanyar haɗi zuwa shafin.
- Yanzu zaka iya danna kan hoto na ƙungiyar ko mai zane, bayan haka za a sauya ka zuwa ɗaya daga cikin albarkatun da ke haɗin tare da Facebook.
A kan kowane albarkatun da za a iya, za ka iya shiga ta Facebook don samun damar yin amfani da duk rikodin sauti.
Ayyuka masu kyau don sauraron kiɗa akan Facebook
Akwai albarkatun da dama inda zaka iya saurari kiɗa ta hanyar shiga ta asusunku a kan hanyar sadarwar jama'a Facebook. Kowannensu yana da nasarorin kansa kuma ya bambanta da sauran. Yi la'akari da albarkatun da suka fi dacewa don sauraron kiɗa.
Hanyar 1: Deezer
Kasuwanci na ƙasashen waje don sauraron kiɗa da layi da layi. Ya bayyana a tsakanin sauran gaskiyar cewa akwai adadi da dama da aka tattara a nan, wanda zaka iya saurara a cikin inganci. Amfani da Deezer, zaka sami ƙarin zaɓuɓɓuka banda sauraron kiɗa.
Zaka iya ƙirƙirar jerin waƙoƙinka, daidaita daidaitaccen mai daidaitawa da yawa. Amma ga duk mai kyau kana buƙatar biya. Makonni biyu zaka iya amfani da sabis ɗin kyauta, sannan kuma kana buƙatar fitar da biyan kuɗi a kowane wata, wanda aka gabatar a cikin nau'i daban. Kwanan kuɗin da aka kiyasta $ 4, kuma ya kara - $ 8.
Don fara amfani da sabis ta hanyar Facebook, je zuwa shafin yanar gizon. Deezer.com da kuma shiga ta hanyar asusun sadarwar ku, tabbatar da cewa kuna shiga cikin shafinku.
Kwanan nan, aikin yana aiki a cikin Rasha, yana ba masu sauraro da masu aikin gida. Sabili da haka, ta amfani da wannan sabis bai kamata a sami tambayoyi ko matsaloli ba.
Hanyar 2: Zvooq
Ɗaya daga cikin shafukan da ke da mafi yawan wuraren ajiyar rikodi. A halin yanzu game da nau'o'in nau'i daban-daban miliyan goma suna wakiltar wannan hanya. Bugu da ƙari, ana tara tarin kusan kusan kowace rana. Sabis ɗin na aiki a Rasha kuma yana da kyauta kyauta don amfani. Suna iya tambayar ku don kudi kawai idan kuna son saya waƙoƙi na musamman ko so su sauke rikodin sauti zuwa kwamfutarku.
Shiga zuwa Zvooq.com yiwu ta hanyar asusun Facebook. Kuna buƙatar danna "Shiga"don nuna sabon taga.
Yanzu zaka iya shiga cikin Facebook.
Abin da ke bambanta wannan shafin daga wasu shine cewa akwai tarin yawa na rikodin rikodin sauti, waƙoƙin da aka ba da shawarar da radiyo wanda aka kunna waƙa, an zaɓi ta atomatik.
Hanyar 3: Yandex Music
Mafi kyawun kayan kiɗa da aka tsara don masu amfani daga CIS. Wannan shafin za ku iya gani a cikin sashe "Kiɗa" akan facebook. Babban bambancin da ya fito daga sama shine cewa yawancin harshe na harshen Rashanci suna tattara a nan.
Shiga zuwa Yandex Music Za ka iya ta hanyar asusunka akan Facebook. Anyi haka ne a cikin hanyar da ta gabata.
Zaka iya amfani da sabis kyauta kyauta, kuma yana samuwa ga duk masu amfani da suke zaune a Ukraine, Belarus, Kazakhstan da Rasha. Akwai kuma biyan kuɗi.
Har ila yau, akwai wasu shafuka masu yawa, amma sun kasance mafi ƙaranci a cikin shahararrun da kuma damar da suka dace da albarkatun da aka ambata a sama. Lura cewa yin amfani da waɗannan ayyuka, kayi amfani da kiɗa mai lasisi, wato, shafukan da ke bugawa, shigar da kwangila tare da masu wasa, lakabi da kamfanonin rikodin amfani da ƙungiyoyi na kiɗa. Ko da kuna buƙatar ku biya ku] a] en ku] a] en ku] a] en, wannan ya fi kyau fiye da cin hanci.