Bidiyo na yin rikodin daga allon kwamfuta yana da amfani mai amfani wanda ke da alamar software na musamman, alal misali, Ɗaukar Hotuna Bidiyo. Wannan shirin ya hada da duk kayan aikin da suka dace don ƙirƙirar bidiyon daga allon. A kan manyan siffofin wannan samfur kuma za a tattauna a wannan labarin.
Ɗauki Hoton Bidiyo - shirin aikin yin rikodin bidiyon daga allon kuma kama hotunan kariyar kwamfuta. Idan ana amfani da wannan kayan aiki na musamman don dalilai maras kasuwanci, to, duk siffofinsa suna samuwa kyauta kyauta.
Muna bada shawara don ganin: Wasu shirye-shiryen yin rikodin bidiyon daga allon kwamfuta
Ɗauki allo
Ana iya gudanar da rikodin bidiyo daban-daban aka zaɓi Windows-window, yankin da aka ba da su, da kuma dukan allo a matsayin duka.
Tare da taimakon maballin maɓalli masu dacewa, zaka iya fara aiwatar da shirin bidiyon da sauri, dakatar da lokacin dacewa kuma, ba shakka, kammala harbi.
Tsarin fayil na bidiyo
Shirin yana da babban zaɓi na daban-daban na bidiyon bidiyo wanda zai ba ka damar daidaitawa da cikakken bidiyo ga na'urar da ake so.
Bidiyo mai gyara launi
Sabanin yawancin shirye-shiryen irin wannan, Ɗaukar Hotuna na Bidiyo na baka damar daidaita yanayin haske, zazzabi, bambanta da kuma amfani da tarar launi kafin harbi.
Rubutun rubutu
Idan kana buƙatar gabatar da rubutu akan bidiyon, to wannan za'a iya yin wannan nan da nan a cikin wannan shirin, ba tare da taimakon masu gyara na ɓangare na uku ba.
Ƙara wani kyamaran kyamaran yanar gizo
Ɗaya daga cikin siffofin mai ban sha'awa na shirin shine ƙara da ƙarin taga akan bidiyon da aka kama daga allon, wanda za'a yi amfani da shi don harbi daga kyamaran yanar gizon. Za ka iya daidaita yanayin da taga, girmansa, da ƙuduri.
Kula da siginar daga kyamaran yanar gizo
Shirin yana da wani ɓangaren ɓangaren da ke ba ka damar kama bidiyo daga kyamaran yanar gizonku.
Nuna ko ɓoye siginan kwamfuta na linzamin kwamfuta
Ƙananan amma mai amfani sosai lokacin da harbi daga allon. A danna ɗaya, zaka iya ɓoye nuni na mai siginan kwamfuta a cikin bidiyon ko, idan ya cancanta, nuna shi.
Saitin sauti
A cikin shirye-shiryen shirin, zaka iya kunna ko, a cikin wasu, kashe muryar sauti daga microphone, tsarin sauti da maɗaɗin linzamin kwamfuta.
Hoton
Hanya Hotuna na farko da ke samar da hotkeys wanda ke ba ka damar canzawa zuwa rikodin bidiyo, daukar hoto mai sauri, zuƙowa a ko, conversely, zuƙowa waje. Idan ya cancanta, za ka iya rage hotkeys.
View halitta fayiloli
Sashe na dabam a cikin Ɗaukar Hotuna Bidiyo, za ka iya duba jerin jerin fayilolin da aka ƙirƙiri, kunna su ta hanyar mai kunnawa, maidawa da kuma yin wasu manipulations.
Abũbuwan amfãni daga bidiyon bidiyo:
1. Ayyuka masu kyau tare da ƙirar mai amfani mai kyau mai amfani;
2. Mai canzawa;
3. Aiki tare da rikodin duka daga allon kuma daga kyamaran yanar gizon;
4. Kyauta kyauta don amfani gida.
Abubuwan da ba a iya amfani dasu ba Daga Bidiyo Hotuna:
1. Ba a gano ba.
Saƙon Hotuna na farko shi ne kayan aiki mai rikodin kayan aikin aiki wanda ke da kyau don masu amfani da buƙatu masu girma.
Sauke Shirin Bidiyon Bidiyo Na Ɗauki
Sauke sabon tsarin shirin daga shafin yanar gizon
Raba labarin a cikin sadarwar zamantakewa: